๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:03:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 167 168 169 [170] 171 172 173 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471477 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2535 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 11:34:47 AM »

ฉีดยาให้ครูแหงตายไปเถอะหมอ....นี่เป็นคำขอของคนใต้..........

ยัง..... หรอก ยัง Hangยังไม่ตาย  ยังหายใจสบาย และยังยิ้มได้เต็มหน้า
ทนไขลาน หัวใจ อยู่ทุกเวลา ....เพื่อน้อง atima เพราะอยากเห็นหน้า  นานๆ ...... อิอิ หลงรัก ขำก๊าก
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2536 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 01:06:40 PM »

ฉีดยาให้ครูแหงตายไปเถอะหมอ....นี่เป็นคำขอของคนใต้..........

ยัง..... หรอก ยัง Hangยังไม่ตาย  ยังหายใจสบาย และยังยิ้มได้เต็มหน้า
ทนไขลาน หัวใจ อยู่ทุกเวลา ....เพื่อน้อง atima เพราะอยากเห็นหน้า  นานๆ ...... อิอิ หลงรัก ขำก๊าก
เอ.. เคยเจอกับอ. Hang แล้วตอนได่หน่อ คือสิแม่นผู้นั่นแหล่วน้อค่ะ สูง ยาว ขาว ตี๋  Grin Grin ไหว้ ไหว้
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2537 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 01:41:10 PM »

แมนผู้นั่นหละ   เลาจำหยังบ่ค่อยได้ดอกครูแหง เห็นแล้วกะว่าบ่เคยเห็น ถืกเมียใซ้งานหลายจนหลงๆลืมๆ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2538 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:23:50 PM »

17 -18 ธ.ค.54 ขอเชิญ ร่วมการแข่งขันยิงปืน ตชด.236 เกมส์ ครั้งที่ 1

ประเภทการแข่งขัน
ปืนสั้นชาวบ้าน  10 นัด 2 นาที
1.    ปืนสั้น  เยาวชน อายุไม่เกิน 24 ปี       ระยะ  10 เมตร      3  รางวัล
2.   ปืนสั้น  มือใหม่ (หญิง)  รวมปืน      ระยะ  10  เมตร      3  รางวัล
3.   ปืนสั้น มือใหม่ ออโต         ระยะ  10  เมตร      5 รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
4.   ปืนสั้น  มือใหม่  รีวอลเวอร์      ระยะ  10 เมตร      5  รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
5.   ปืนสั้น  มือใหม่ รวมปืน  อายุ 50 ปี ขึ้นไป  ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
6.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  ออโต         ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล
7.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  รีวอลเวอร์      ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล
8.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  ออโต         ระยะ  15  เมตร      5  รางวัล
9.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  รีวอลเวอร์      ระยะ  15  เมตร      5  รางวัล
10.    ปืนสั้น  มือโปร รวมปืน         ระยะ 15 เมตร      5  รางวัล
11.   ปืนสั้น  มือโปร รวมปืน         ระยะ  25  เมตร      5  รางวัล
12.   ปืนสั้น  มือมาสเตอร์ (หนึ่งในสนาม)   ระยะ  25  เมตร      1  รางวัล
13.   ปืนสั้น  สมาชิก  ออโต         ระยะ  10 เมตร      3  รางวัล  (เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน236)
14.   ปืนสั้น  สมาชิก  รีวอลเวอร์      ระยะ  10  เมตร      3  รางวัล(เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน 236)
15.   ปืนสั้น  สมาชิก    รวมปืน      ระยะ  15  เมตร      3  รางวัล(เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน 236)
16.   ปืนสั้นยิงเร็ว (สิงห์ปืนไว) รวมปืน  5  นัด  8  วินาที  ระยะยิง  10  เมตร     5  รางวัล
ลูกกรด  .22  ติดกล้อง พาดกระสอบทราย(ใช้กระสอบทรายของสนาม)  10 นัด  5  นาที
17.    ปืนลูกกรดยาว  .22 มือใหม่ ติดกล้อง พาดยิง   ระยะ  50  เมตร      3  รางวัล
18.   ปืนลูกกรดยาว .22  มือทั่วไป ติดกล้อง พาดยิง   ระยะ  50  เมตร      3  รางวัล
ลูกซอง  5  นัด  8  วินาที  ยิงเป้าเหล็ก  (ใช้ลูก  9  เม็ด)
19.    ลูกซองยาว มือใหม่  ออโต      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
20.   ลูกซองยาว  มือทั่วไป  ออโต      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
21.   ลูกซองยาว   มือใหม่   ปั๊มแอคชั่น      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
22.   ลูกซองยาว  มือทั่วไป  ปั๊มแอคชั่น      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
ลำดับที่  1  ,  2  , 11 ,  12  ,  17  ,  20   อันดับที่  1  จะได้รับเสื้อสามารถ

กติกาการแข่งขันปืนสั้น  10  เมตร  15  เมตร  25  เมตร
-    ชุดยิงละ  100  บาท  ไม่จำกัดจำนวนชุด(ซื้อ 10 ชุด แถม  1 ชุด)
-   ใช้ปืนพกสั้นชนิด รีวอลเวอร์  หรือกึ่งอัตโนมัติ ขนาดไม่ต่ำกว่า .38 นิ้ว  ห้ามติดกล้องเล็ง หรือศูนย์รู
-   ยิงในท่ายืนยิง
-   บันทึกผล  10  นัด  2  นาที  เป้า  ISU  คิดคะแนนจาก 3 ชุดที่ดีที่สุด เรียงกัน หากคะแนนเท่ากันให้นับชุดรองต่อไป  2  ชุด หากเท่ากันอีก ให้นับ  X  ของ 3 ชุดที่ดีที่สุด

กติกาการแข่งขัน ปืนลูกกรดยาว .22  ระยะ  50  เมตร
-    ชุดยิงละ  100  บาท  ไม่จำกัดจำนวนชุด(ซื้อ 10 ชุด แถม  1 ชุด)
-   ใช้ปืนยาวลูกกรด ขนาด .22  ติดกล้องเล็ง
-   ยิงในท่านั่งยิงวางศอกบนโต๊ะ  พาดกระสอบทราย (โดยใช้กระสอบทรายจากทางสนาม)
-   บันทึกผล  10  นัด  5  นาที  คิดคะแนนจาก 3 ชุดที่ดีที่สุดเรียงกัน  หากคะแนนเท่ากันให้นับชุดรองต่อไป  2 ชุด  หากเท่ากันอีกให้นับ  X  ของ 3 ชุดที่ดีที่สุด

กติกาการแข่งขัน ปืนสั้นยิงเร็ว  (สิงปืนไว)
-    ชุดยิงละ 100 บาท  ไม่จำกัดชุด  (ซื้อ  10  ชุด  แถม  1  ชุด)
-   ยิงเป้า  ISU  ระยะยิง  10  เมตร  8  วินาที
-   บันทึกผล  นับเวลาที่ดีที่สุด  3 ชุดยิงรวมกัน
-   ให้นักกีฬาวางปืนบนโต๊ะ  ในพื้นที่ที่จัดให้  เมื่อนักกีฬาพร้อมให้หยิบปืนขึ้นลำ และทำการยิงไปที่เป้า

กติกาการแข่งขัน  ปืนยาวลูกซองยาว  ออโต  และปั๊มแอคชั่น
-    ชุดยิงละ 100 บาท  ไม่จำกัดชุด  (ซื้อ  10  ชุด  แถม  1  ชุด)
-   ใช้ปืนลูกซอง ขนาด 12  ระยะยิง  7  เมตร  8  วินาที  ใช้เป้าเหล็กจำนวน  5  เป้า
-   บันทึกผล  นับเวลาที่ดีที่สุด  3  ชุดยิงรวมกัน
-   ให้นักกีฬากดพานท้ายปืนไว้บนโต๊ะ  ในพื้นที่จัดให้  โดยให้ปืนตั้งฉากกับพื้นโลก  เมื่อนักกีฬาพร้อมแล้วให้  ทำการยิงไปที่เป้า

ทุกท่านที่ลงทะเบียนเข้าร่วมการแข่งขัน  ได้รับเกียรติบัตรทุกท่าน  ท่านที่แจ้งลงทะเบียนล่วงหน้าจะได้รับเกียรติบัตร ในวันแข่งขัน ท่านที่ลงทะเบียนในวันงาน  ทางสานมจะจัดส่งให้ทีหลัง

อันนี้ใบคุมปืน
Download คลิกที่นี่

หรือตามลิ้งค์นี้ครับ
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=57452.msg2238219#msg2238219
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:42:18 PM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2539 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:07:24 PM »

ครับผม

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2540 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:23:38 PM »

นี่กะจักฟ้าวไปไส....พิมพ์ให้ผู้อื่นเขาอ่านได้นำแน๊ญาครูเอย.....ให้มันเห็นใจคน(หนุ่ม)ตาบ่ดีแน๊เนาะ...(ฮา).....ขวดโซดาแคะหน้าแข้งเอาจักบาดเด้หล่ะ....(ฮึๆ)

หืย...
ขี่ล่ายคักเนาะซำนี่กะอ่านบ่ออก

จักหล่ะเนาะ.....กะย้านอ่านผิดอ่านถืกนี่หล่ะ......ปีใหม่สิฮอดบ้านเฮามื้อได๋หล่ะญาอ้าย......หาปลาหมึกแห้งมาปิ้งกินกับเค่าเหนียวใหม่ฮ้อนๆแน๊เด้อ....สิสีเค่าใหม่ไปแลกเอาดอก............หน่ายบ้านอยู่ไกลทะเลไปหน่อย

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2541 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:25:23 PM »

ยัง..... หรอก ยัง Hangยังไม่ตาย  ยังหายใจสบาย และยังยิ้มได้เต็มหน้า
ทนไขลาน หัวใจ อยู่ทุกเวลา ....เพื่อน้อง atima เพราะอยากเห็นหน้า  นานๆ ...... อิอิ หลงรัก ขำก๊าก
เอ.. เคยเจอกับอ. Hang แล้วตอนได่หน่อ คือสิแม่นผู้นั่นแหล่วน้อค่ะ สูง ยาว ขาว ตี๋  Grin Grin ไหว้ ไหว้
บ่ดอกครับ ผมเป็นคน อ้วนๆ แหล่ๆ ดำๆ ครับ หมอบ่เคยพ้อผมดอก ผมเป็นคนผู้ฮ้าย บ่ก้าไปไสดอกครับ  ลี้อยู่แต่แคมของนี่ล่ะครับ  อิอิ
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2542 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:26:44 PM »

อิอิ

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2543 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:34:03 PM »

เอ.. เคยเจอกับอ. Hang แล้วตอนได่หน่อ คือสิแม่นผู้นั่นแหล่วน้อค่ะ สูง ยาว ขาว ตี๋  Grin Grin ไหว้ ไหว้
บ่ดอกครับ ผมเป็นคน อ้วนๆ แหล่ๆ ดำๆ ครับ หมอบ่เคยพ้อผมดอก ผมเป็นคนผู้ฮ้าย บ่ก้าไปไสดอกครับ  ลี้อยู่แต่แคมของนี่ล่ะครับ  อิอิ
ไหว้ ไหว้ น้องนุ่งหยอกเล่น อย่าเคียดให้น้องเด้อจ้า หลงรัก หลงรัก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2544 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:39:57 PM »

บ่ดอกครับ ผมเป็นคน อ้วนๆ แหล่ๆ ดำๆ ครับ หมอบ่เคยพ้อผมดอก ผมเป็นคนผู้ฮ้าย บ่ก้าไปไสดอกครับ  ลี้อยู่แต่แคมของนี่ล่ะครับ  อิอิ

เพิ่งฮู้โตติอาจารย์...........ฮา....(นึกว่าชินแล้ว)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #2545 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:48:44 PM »

อันผู้แหล่ๆดำๆกะคือมาได้เมียคนสวยแท้หล่ะญาครู.....หน่ายคนผู้ฮ้ายได้เมียงามเด้เนาะ......Ha money
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2011, 09:40:40 AM โดย somsakbck » บันทึกการเข้า

พรานปลาแดกบอง(นวย นาวัง)
ความรัก มิตรภาพ ความห่วงใย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 138

แก้วตา ดวงใจ

« ตอบ #2546 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:52:39 PM »

เบียร์อีหยังหน้อครับ เบียร์ น.ก.
Grin Grinเบียร์ นำกันครับ อิอิ

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2547 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 09:29:49 AM »

นี่กะจักฟ้าวไปไส....พิมพ์ให้ผู้อื่นเขาอ่านได้นำแน๊ญาครูเอย.....ให้มันเห็นใจคน(หนุ่ม)ตาบ่ดีแน๊เนาะ...(ฮา).....ขวดโซดาแคะหน้าแข้งเอาจักบาดเด้หล่ะ....(ฮึๆ)

หืย...
ขี่ล่ายคักเนาะซำนี่กะอ่านบ่ออก

จักหล่ะเนาะ.....กะย้านอ่านผิดอ่านถืกนี่หล่ะ......ปีใหม่สิฮอดบ้านเฮามื้อได๋หล่ะญาอ้าย......หาปลาหมึกแห้งมาปิ้งกินกับเค่าเหนียวใหม่ฮ้อนๆแน๊เด้อ....สิสีเค่าใหม่ไปแลกเอาดอก............หน่ายบ้านอยู่ไกลทะเลไปหน่อย
ปีใหม่บ่ได้กลับดอก สงกรานต์พุ่นหละ ปลาหมึกแห้ง จักมีบ่บุยามนี้ บ่ได้ลงไปตลาด

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #2548 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 09:44:37 AM »

ไหว้ ไหว้ น้องนุ่งหยอกเล่น อย่าเคียดให้น้องเด้อจ้า หลงรัก หลงรัก

คันหยอก อ.แหงเบื่อแล้ว....หันมาหยอกผมกับครูอ้น,ครูอันต่อเด้อคุณหมอ....ซุมผมอาภัพตั๊ว...บ่ค่อยมีคนมาหยอก....สงสัยหน้าตาบ่น่าไว้ใจ.......ฮา...(ผู้ต้องเหงา)

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2549 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 10:26:23 AM »

คันหยอก อ.แหงเบื่อแล้ว....หันมาหยอกผมกับครูอ้น,ครูอันต่อเด้อคุณหมอ....ซุมผมอาภัพตั๊ว...บ่ค่อยมีคนมาหยอก....สงสัยหน้าตาบ่น่าไว้ใจ.......ฮา...(ผู้ต้องเหงา)
หน้าตาแบบได่น้อค่ะ จั่งบ่น่าไว้ใจ เอามาลงให้น้องกับ สมช.ได้ตัดสินเบิ่งบ้อค่ะ..ขออนุญาต ฮา เด้อค่ะ..(ผู้ต้องเหงา)..ว่าซั่น คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 167 168 169 [170] 171 172 173 ... 236
  พิมพ์