๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:50:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 160 161 162 [163] 164 165 166 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471495 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2430 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 08:46:23 PM »

จ้างกะบ่เอามาให้เบิ่ง  เอาไว้เบิ่งผุเดียวเนาะลุงโฮ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กะซ่างดอกครับอ้ายจั่งได๋คุณหมอเพิ่นกะฮักอ้ายแค่พี่ซายคือเก่านั่นล่ะ อิอิอิอิ
กะบ่ได้คึดเป็นอื่นเด้อละบ่าวนวย  ฮักคือเก่า แบบอ้ายแบบน้องนะดีแล้ว  เมียจังบ่ห้าย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
พรานปลาแดกบอง(นวย นาวัง)
ความรัก มิตรภาพ ความห่วงใย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 138

แก้วตา ดวงใจ

« ตอบ #2431 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:18:51 PM »

โดนๆมีพุจบพุงามมาเว่ามาจานำกะบ่อึดแต่พุอยากเว่านำเนาะอ้ายเนาะ เป็นสีสันอีกแบบนึง กะเทยฮ่างๆนี่มีพุอยากได่บ่น่อ อิอิ

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2432 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 05:33:39 AM »

จัก  ไปถามเบิ่งพี่แป๋งลองเบิ่งเด้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มาเด้อครับ  มาซ้อยงานไทผมแน  ประสานกับทีมงานจัดการแข่งขัน  ครับ  ยาวจักหน่อย อดสาอ่านให้ผมแน่เด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ประเภทการแข่งขัน
ปืนสั้นชาวบ้าน  10 นัด 2 นาที
1.    ปืนสั้น  เยาวชน อายุไม่เกิน 24 ปี       ระยะ  10 เมตร      3  รางวัล
2.   ปืนสั้น  มือใหม่ (หญิง)  รวมปืน      ระยะ  10  เมตร      3  รางวัล
3.   ปืนสั้น มือใหม่ ออโต         ระยะ  10  เมตร      5 รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
4.   ปืนสั้น  มือใหม่  รีวอลเวอร์      ระยะ  10 เมตร      5  รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
5.   ปืนสั้น  มือใหม่ รวมปืน  อายุ 50 ปี ขึ้นไป  ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล  (ห้ามยิงเกิน 92  คะแนน)
6.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  ออโต         ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล
7.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  รีวอลเวอร์      ระยะ  10  เมตร      5  รางวัล
8.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  ออโต         ระยะ  15  เมตร      5  รางวัล
9.   ปืนสั้น  มือทั่วไป  รีวอลเวอร์      ระยะ  15  เมตร      5  รางวัล
10.    ปืนสั้น  มือโปร รวมปืน         ระยะ 15 เมตร      5  รางวัล
11.   ปืนสั้น  มือโปร รวมปืน         ระยะ  25  เมตร      5  รางวัล
12.   ปืนสั้น  มือมาสเตอร์ (หนึ่งในสนาม)   ระยะ  25  เมตร      1  รางวัล
13.   ปืนสั้น  สมาชิก  ออโต         ระยะ  10 เมตร      3  รางวัล  (เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน236)
14.   ปืนสั้น  สมาชิก  รีวอลเวอร์      ระยะ  10  เมตร      3  รางวัล(เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน 236)
15.   ปืนสั้น  สมาชิก    รวมปืน      ระยะ  15  เมตร      3  รางวัล(เฉพาะสมาชิกสนามยิงปืน 236)
16.   ปืนสั้นยิงเร็ว (สิงห์ปืนไว) รวมปืน  5  นัด  8  วินาที  ระยะยิง  10  เมตร     5  รางวัล
ลูกกรด  .22  ติดกล้อง พาดกระสอบทราย(ใช้กระสอบทรายของสนาม)  10 นัด  5  นาที
17.    ปืนลูกกรดยาว  .22 มือใหม่ ติดกล้อง พาดยิง   ระยะ  50  เมตร      3  รางวัล
18.   ปืนลูกกรดยาว .22  มือทั่วไป ติดกล้อง พาดยิง   ระยะ  50  เมตร      3  รางวัล
ลูกซอง  5  นัด  8  วินาที  ยิงเป้าเหล็ก  (ใช้ลูก  9  เม็ด)
19.    ลูกซองยาว มือใหม่  ออโต      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
20.   ลูกซองยาว  มือทั่วไป  ออโต      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
21.   ลูกซองยาว   มือใหม่   ปั๊มแอคชั่น      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
22.   ลูกซองยาว  มือทั่วไป  ปั๊มแอคชั่น      ระยะ  7  เมตร      2  รางวัล
ลำดับที่  1  ,  2  , 11 ,  12  ,  17  ,  20   อันดับที่  1  จะได้รับเสื้อสามารถ

กติกาการแข่งขันปืนสั้น  10  เมตร  15  เมตร  25  เมตร
-    ชุดยิงละ  100  บาท  ไม่จำกัดจำนวนชุด(ซื้อ 10 ชุด แถม  1 ชุด)
-   ใช้ปืนพกสั้นชนิด รีวอลเวอร์  หรือกึ่งอัตโนมัติ ขนาดไม่ต่ำกว่า .38 นิ้ว  ห้ามติดกล้องเล็ง หรือศูนย์รู
-   ยิงในท่ายืนยิง
-   บันทึกผล  10  นัด  2  นาที  เป้า  ISU  คิดคะแนนจาก 3 ชุดที่ดีที่สุด เรียงกัน หากคะแนนเท่ากันให้นับชุดรองต่อไป  2  ชุด หากเท่ากันอีก ให้นับ  X  ของ 3 ชุดที่ดีที่สุด

กติกาการแข่งขัน ปืนลูกกรดยาว .22  ระยะ  50  เมตร
-    ชุดยิงละ  100  บาท  ไม่จำกัดจำนวนชุด(ซื้อ 10 ชุด แถม  1 ชุด)
-   ใช้ปืนยาวลูกกรด ขนาด .22  ติดกล้องเล็ง
-   ยิงในท่านั่งยิงวางศอกบนโต๊ะ  พาดกระสอบทราย (โดยใช้กระสอบทรายจากทางสนาม)
-   บันทึกผล  10  นัด  5  นาที  คิดคะแนนจาก 3 ชุดที่ดีที่สุดเรียงกัน  หากคะแนนเท่ากันให้นับชุดรองต่อไป  2 ชุด  หากเท่ากันอีกให้นับ  X  ของ 3 ชุดที่ดีที่สุด

กติกาการแข่งขัน ปืนสั้นยิงเร็ว  (สิงปืนไว)
-    ชุดยิงละ 100 บาท  ไม่จำกัดชุด  (ซื้อ  10  ชุด  แถม  1  ชุด)
-   ยิงเป้า  ISU  ระยะยิง  10  เมตร  8  วินาที
-   บันทึกผล  นับเวลาที่ดีที่สุด  3 ชุดยิงรวมกัน
-   ให้นักกีฬาวางปืนบนโต๊ะ  ในพื้นที่ที่จัดให้  เมื่อนักกีฬาพร้อมให้หยิบปืนขึ้นลำ และทำการยิงไปที่เป้า

กติกาการแข่งขัน  ปืนยาวลูกซองยาว  ออโต  และปั๊มแอคชั่น
-    ชุดยิงละ 100 บาท  ไม่จำกัดชุด  (ซื้อ  10  ชุด  แถม  1  ชุด)
-   ใช้ปืนลูกซอง ขนาด 12  ระยะยิง  7  เมตร  8  วินาที  ใช้เป้าเหล็กจำนวน  5  เป้า
-   บันทึกผล  นับเวลาที่ดีที่สุด  3  ชุดยิงรวมกัน
-   ให้นักกีฬากดพานท้ายปืนไว้บนโต๊ะ  ในพื้นที่จัดให้  โดยให้ปืนตั้งฉากกับพื้นโลก  เมื่อนักกีฬาพร้อมแล้วให้  ทำการยิงไปที่เป้า

ทุกท่านที่ลงทะเบียนเข้าร่วมการแข่งขัน  ได้รับเกียรติบัตรทุกท่าน  ท่านที่แจ้งลงทะเบียนล่วงหน้าจะได้รับเกียรติบัตร ในวันแข่งขัน ท่านที่ลงทะเบียนในวันงาน  ทางสานมจะจัดส่งให้ทีหลัง ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2011, 09:46:52 PM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #2433 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:35:23 AM »

ไหว้สวัสดี๋ตอนเซ้าคับอ้ายน้อง สุคน ไหว้ มื้ออื่นเป๋นมื้อเปิดสะพานแห่งที่ 3 เด้อคับ

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2434 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:41:55 AM »

บ่กล้าไปแข่งดอก อยากอายเพิ่น ไปนั่งเบิ่งผู้สาวได้ยุ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2435 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:44:10 AM »

อยากเห็นรูปหมอจันทร์เด้เนาะ สิผู้งามผู้จบส่ำได๋ สนามยิงปืน นม. จั่งปั่นป่วนเอาแท้ๆ ลงให้เบิ่งเจ๋งๆแหน่นา
[/quote]
รูปคนผู้ฮ้าย อย่าเอาลงเด้อค่ะ อายเพิ่น Grin Grin
[/quote]
อ้ายอยากเห็นหลายกะคนผู้ฮ้ายนี่หละ  คนงามเห็นมาหลายแล้ว เห็นซุมื้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2436 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 09:14:38 AM »

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆ
           ผู้งามกะเมียเขา  ผู้สาวกะแฟนเผิ่น     สิบ่งามสิเฒ่า กะเมียอ้าย หม่องได้ลง เด้อ  โหลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นได๋นอครูอ้น เมียผมโทรไปหา เว้าหวานเว้าม่วนปานได๋ 

ผมล่ะเหมิดสิทธิ์คุยหมากอะโหล  อิอิ
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #2437 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 02:23:55 PM »

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆ
           ผู้งามกะเมียเขา  ผู้สาวกะแฟนเผิ่น     สิบ่งามสิเฒ่า กะเมียอ้าย หม่องได้ลง เด้อ  โหลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นได๋นอครูอ้น เมียผมโทรไปหา เว้าหวานเว้าม่วนปานได๋ 

ผมล่ะเหมิดสิทธิ์คุยหมากอะโหล  อิอิ
  คิก คิก ::005   คิก คิก  คลิกๆๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

พรานปลาแดกบอง(นวย นาวัง)
ความรัก มิตรภาพ ความห่วงใย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 138

แก้วตา ดวงใจ

« ตอบ #2438 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 03:53:08 PM »

ไหว้สวัสดี๋ตอนเซ้าคับอ้ายน้อง สุคน ไหว้ มื้ออื่นเป๋นมื้อเปิดสะพานแห่งที่ 3 เด้อคับ
สวัสดีครับลุงโฮเป็นได๋น้อครับเห็นเงียบหายไปโดนเติบ

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2439 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:13:55 PM »

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆ

เว้าม่วนครับอ้ายพี่นางผม  ได้ยินเสียงทีแรกว่าสิตัดสายทิ่มแล้วครับ  ว่าแม้นไฟแนนท์ทวงหนี้อีกแล้ว

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2440 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 09:34:52 PM »

ปืนสั้นมีจักช่องครับ  เวลาหน่อยหลายเจ้าซิบ่ได้เงินเด้   ได้เงินดีแต่เก่ากะพวก10  15ม.นี่ล่ะมีเวลาหน่อยนั่งอู้ยิงแนบ่ยิงแนกะได้ตั้ว  เห็นมาหลายแล้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2441 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:27:01 AM »

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆ

เว้าม่วนครับอ้ายพี่นางผม  ได้ยินเสียงทีแรกว่าสิตัดสายทิ่มแล้วครับ  ว่าแม้นไฟแนนท์ทวงหนี้อีกแล้ว

ครูแหงได้ยินเสียงครูเอกยามใด๋ใจเพิ่นอ่อนยวบๆโลดตั้ว

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2442 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 05:29:33 AM »

ปืนสั้นมีจักช่องครับ  เวลาหน่อยหลายเจ้าซิบ่ได้เงินเด้   ได้เงินดีแต่เก่ากะพวก10  15ม.นี่ล่ะมีเวลาหน่อยนั่งอู้ยิงแนบ่ยิงแนกะได้ตั้ว  เห็นมาหลายแล้ว
จัดคักๆผมสิให้ได้  15  ช่องยิงครับพี่เล็ก   เดียวนี้พวกผมจัดให้ซ้อม  ห่างกันโพด  ได้  12  ช่องยิง  ตอนแข่ง  บ่ต่ำกว่า  15  ช่องยิงครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2443 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:21:21 PM »

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆ

หว่าล่ะ ถ่อมโตหลายคนรวย
 เมมไว้เด้อล่ะครับ เถื่อหน้าจั่งสิบ่เกือบกดถิ่มอีก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2444 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:24:58 PM »

ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 160 161 162 [163] 164 165 166 ... 236
  พิมพ์