๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:58:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 158 159 160 [161] 162 163 164 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471498 ครั้ง)
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2400 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 01:22:10 PM »

Shocked Shocked คิก คิก คิก คิก
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2401 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 09:10:32 PM »

ผมคนซื่อ ตึหแหบ่เป็น แต่เลี้ยงหมู เลี้ยงเป็ด เลี้ยงไก่ เก่ง  คุณสมบัติพิเศษอีกอย่างหนึ่ง กะย้านเมีย  พอรับพิดจาระนาบ้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2402 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2011, 05:53:24 PM »

ตายหล่ะบาดนี่....ครูอ้นเลี้ยงเป็ดเลี้ยงไก่เก่ง......สิบ่แหบเก่้งปานเป็ดพุ้นติ...ได้กินไข่ มีโปรตีนทุกมื้อ หน้ากะบ่แหล่บ่ดำคือซุมตึกแห.........ตาย....หมอจันทร์สิหันหน้ามาทางเฮือนผมจักเทื่อบ่น๊อบาดนี่....ครูอ้นมาแซงทางโค้งปานนี่.....ตกฝั่งซีตายคักๆผู้ข้า......(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2403 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2011, 05:57:35 PM »

วิศวกรนี่มักขี้หลีแล้วกะกินเหล้าเก่งครับ เมียกะหลาย  หว่างหย่านี่กะไปหยอดไข่ใส่สาวอาฟริกา โตขาวปี๋  อิอิ

โอ้ยนอ...ไปแอฟริกากะไปเฮ้ดงานดอกคะรับเอย....บ่ได้ไปหาวางไข่คือปลาดอกฮึ....คนดำให้ผมเอา ผมกะบ่เอาดอก...เหม็นปานแฮ้ง กลิ่นติดเนื้อติดคีง.....ขนาดกลับมาฮอดเมืองไทย คิดฮอดกลิ่นยามได๋ กะสิเป็นลมเอาโลด..........(ฮา)

เดี๋ยวเดือนหน้าไปปักกิ่ง...กลับมาสิส่งข่าวเด้อครับ อ.แหง......(ฮิๆ)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2404 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2011, 07:23:45 PM »

วิศวกรนี่มักขี้หลีแล้วกะกินเหล้าเก่งครับ เมียกะหลาย  หว่างหย่านี่กะไปหยอดไข่ใส่สาวอาฟริกา โตขาวปี๋  อิอิ

โอ้ยนอ...ไปแอฟริกากะไปเฮ้ดงานดอกคะรับเอย....บ่ได้ไปหาวางไข่คือปลาดอกฮึ....คนดำให้ผมเอา ผมกะบ่เอาดอก...เหม็นปานแฮ้ง กลิ่นติดเนื้อติดคีง.....ขนาดกลับมาฮอดเมืองไทย คิดฮอดกลิ่นยามได๋ กะสิเป็นลมเอาโลด..........(ฮา)

เดี๋ยวเดือนหน้าไปปักกิ่ง...กลับมาสิส่งข่าวเด้อครับ อ.แหง......(ฮิๆ)
ไปไข่ไว้โลดเด้อปักกิ่ง นะ  แต่เอียเล้กยังไข่ไว้อยู่เวียต

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2405 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 08:04:46 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้มื้อนี้ไปลัดเอาปลาย่างนำพี่อ้อยยุสนาม  คุณหมอจันทร์เพิ้นฝากไว้  พี่อ้อยบ่มาจ้อย  ย้านได้ปันของฝาก  ตาหน่ายคัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อันนีกะฝากแนเด้อครับ   http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=57452.0

jar O
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2406 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:04:38 AM »

อยากทราบกติกา การแข่งยิงปืนครับ แล้วชุดยิงหนึ่งมีกี่นัด ยิงได้กี่ชุดยิงครับ แล้วนับแต้มยังไงอยากลองแข่งครับไม่เคยเลยรบกวนผู้รู้ด้วยครับ
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2407 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 11:59:05 AM »

อยากทราบกติกา การแข่งยิงปืนครับ แล้วชุดยิงหนึ่งมีกี่นัด ยิงได้กี่ชุดยิงครับ แล้วนับแต้มยังไงอยากลองแข่งครับไม่เคยเลยรบกวนผู้รู้ด้วยครับ
จะค่อยๆนำเสนออีกทีครับ  เฮียLek  เพิ้นอธิบายให้ก็ได้ครับ  เพิ้นแข่งบ่อยๆครับ

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2408 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 05:01:37 PM »

แอฟริกากะบ่แมนดำกันทั้งทวีปตั้ว ซุมขาวกะมี

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2409 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 07:22:14 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้มื้อนี้พี่อ้อยเอาปลาย่างมาส่ง ฮอดหม่องผมเตรียมสนามสิแข่งขันกีฬามื้ออื่น  (จ่มหลายอ้ายเขาเลยเอามาให้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก)ถือเข้าเข้าไปในโรงเรียน ซุมอ้ายนั่งกินเหล้ายุ ถามว่าแม้นหยัง พอเห็นปลาย่างกะเลยทอกแกล้มเหล้า  ทั้งกินทั้งจ่ม  ปลามาแต่ไสคือมาแซบแท้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ผมกะเลยกินแกล้มโซดาเลยบัดนี้  บ่ฮอดเฮือนซ้ำ  ขอบคุณหลายๆ เด้อครับคุณหมอจันทร์  ปลากะแซบ  คนกะงาม  หือว่าคนงามเอามาฝากบ้อครับปลาจังแซบ Grin Grin Grin Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2410 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 10:47:07 PM »

........................ขอบคุณหลายๆ เด้อครับคุณหมอจันทร์  ปลากะแซบ  คนกะงาม  หือว่าคนงามเอามาฝากบ้อครับปลาจังแซบ Grin Grin Grin Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

ซังครูอ้นเด้น้อ....หืยยย 

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2411 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 11:19:25 PM »

จะค่อยๆนำเสนออีกทีครับ  เฮียLek  เพิ้นอธิบายให้ก็ได้ครับ  เพิ้นแข่งบ่อยๆครับ
พวก10 15 25 ม.นี่แข่งพร้อมกันเวลาเท่าไหร่น๊า  น่าจะ60วินาที/10นัด  เมื่อยแขนขนาดบ่อยากพากย์  เหวดยังบ่ได้ยกวางอยู่ใต้โต๊ะ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #2412 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 01:11:55 PM »

........................ขอบคุณหลายๆ เด้อครับคุณหมอจันทร์  ปลากะแซบ  คนกะงาม  หือว่าคนงามเอามาฝากบ้อครับปลาจังแซบ Grin Grin Grin Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

ซังครูอ้นเด้น้อ....หืยยย 

ผมกะหน่ายเลาอยู่............เอาจั๊งได๋หล่ะเฮา อ.อัน.....ไปขอเป็นหุ้นส่วนแพกระดุ้งกับหมอจันทร์โลดซะเป็นหยังเฮา....ยกกระดุ้งได้ปลา เฮากะเก็บเมี้ยนเลย.......(ฮา)

atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2413 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 03:35:02 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้มื้อนี้พี่อ้อยเอาปลาย่างมาส่ง ฮอดหม่องผมเตรียมสนามสิแข่งขันกีฬามื้ออื่น  (จ่มหลายอ้ายเขาเลยเอามาให้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก)ถือเข้าเข้าไปในโรงเรียน ซุมอ้ายนั่งกินเหล้ายุ ถามว่าแม้นหยัง พอเห็นปลาย่างกะเลยทอกแกล้มเหล้า  ทั้งกินทั้งจ่ม  ปลามาแต่ไสคือมาแซบแท้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ผมกะเลยกินแกล้มโซดาเลยบัดนี้  บ่ฮอดเฮือนซ้ำ  ขอบคุณหลายๆ เด้อครับคุณหมอจันทร์  ปลากะแซบ  คนกะงาม  หือว่าคนงามเอามาฝากบ้อครับปลาจังแซบ Grin Grin Grin Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้
มันบ่หลายมั่งค่ะกะเลยแซ่บ ไหว้ ไหว้ Grin Grin
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #2414 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 04:23:32 PM »

ฝนตกไม่ทั่วฟ้าอีกแล้ว    เศร้า เศร้า

หน้า: 1 ... 158 159 160 [161] 162 163 164 ... 236
  พิมพ์