๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 01:29:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 139 140 141 [142] 143 144 145 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471474 ครั้ง)
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2115 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:45:24 AM »

สมาชิกท่านใดว่างๆแวะผ่านมาทางนครพนมนี้ กะขอเชิญที่สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.236 นครพนมเด้อค่ะ  หลงรัก หลงรัก สนามแห่งนี้เป็นสนามแห่งมิตรภาพและความจริงใจพู้นเด้ค่ะ  เยี่ยม  ไหว้ ไหว้
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #2116 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 10:02:38 AM »

ไหว้ Grin Grin

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2117 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:06:17 AM »

คันว่าง อ.อ้นเลาเข้าสนามโลดดอก........แต่เดี๋ยว!...ให้เลาเกียหมูก่อน............ฮา.....(เกียหมู เพราะ "เกียมัว")
งอน งอน งอนซังคนฮู้ ปานตาเห็นเด้เนาะ  มื้อวานนี้กะกำลังคุยกับหมู่ ในสนามม่วนๆ  ลูกชายหล่าโทรไป พ่อ กลับบ้านด่วน  นี้คือคำสั่งนะ  ล้างปืนในสนามแล้วบ่ทันได้ล้างฮอดมือ  ฟ้าวกลับขนาด เหม็นน้ำมันล้างปืนกะอดเอา Grin Grin Grin Grin Grin
สมาชิกท่านใดว่างๆแวะผ่านมาทางนครพนมนี้ กะขอเชิญที่สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.236 นครพนมเด้อค่ะ  หลงรัก หลงรัก สนามแห่งนี้เป็นสนามแห่งมิตรภาพและความจริงใจพู้นเด้ค่ะ  เยี่ยม  ไหว้ ไหว้
มื้อวานนี้ อ  อ้อยถามผม บ่ได้ชวนน้องจันมาบ้อ ผมกะเลยตอบ เพิ้นไป ผมบ่มีเบอร์โทร  ผุมีเบอร์คือบ่ชวน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก  มื้อวานเอาลูกซองไปกะบ่ได้เอาลงรถจ้อย  ย้อนน้องจันบ่ไป ผมกะเลยบ่ยิง Grin Grin Grin Grin

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2118 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:40:53 AM »

วันหยุดตะกี้เข้าวัดทั้งสองมื้อค่ะ เลยบ่ได้เข้าสนาม  Grin Grin เดือนหน้าอาทิตย์แรกตะติดเวรอีกแล้วค่ะ เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2119 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:00:29 PM »

จ้าาาาาาาาาาว่างๆจะแวะไป

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2120 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:03:42 PM »

พุ้นแหล่วเพิ่น..........สิว่างยามได๋หล่ะญาครู.......เห็นแต่ไปอบรมเบิดปี....ผมย้านได้หลอยไปก่อนอยู่เด้อสั่น....เดี๋ยวสิชวนครูอ้นเลาไปเป็นโตประกันนำ.....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2121 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:06:00 PM »

วันหยุดตะกี้เข้าวัดทั้งสองมื้อค่ะ เลยบ่ได้เข้าสนาม  Grin Grin เดือนหน้าอาทิตย์แรกตะติดเวรอีกแล้วค่ะ เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ย้านครูบาอยู่วัดสึกก่อนออกพรรษาอยู่คุณหมอเอย...........ฮึๆ.........(เป็นห่วงสีกา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2122 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:12:47 PM »

ย้านครูบาอยู่วัดสึกก่อนออกพรรษาอยู่คุณหมอเอย...........ฮึๆ.........(เป็นห่วงสีกา)
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #2123 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:22:06 PM »

ย้านบาปหว่ะติ๊คุณหมอ.....

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2124 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:52:01 PM »

ย้านบาปหว่ะติ๊คุณหมอ.....
บ่เคยมีจิตคิดอกุศลแบบนั้นจักเทื่อค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จิตบริสุทธิ์ล้วนๆ ไหว้ ยอมรับค่ะว่าย้านบาปทุกประเภท Grin Grin
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2125 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 02:25:27 PM »

หล่อยเวรครับ  ผมสิไปลัด เอาลูกซองไปให้ยิงครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #2126 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 02:26:39 PM »

พุ้นแหล่วเพิ่น..........สิว่างยามได๋หล่ะญาครู.......เห็นแต่ไปอบรมเบิดปี....ผมย้านได้หลอยไปก่อนอยู่เด้อสั่น....เดี๋ยวสิชวนครูอ้นเลาไปเป็นโตประกันนำ.....

.. แวะมารับนำเด้อครับ (หลอย) อิอิ  คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2127 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 02:31:32 PM »

มันสิบ่หยาดกันยิงปืนบ้อไทเฮาอ้าย   ผมเป็นแนวนี้ครับ  มื้อได๋ผุสาวยุสนามหลายสิยิงปืนแม่นผิดปกติ  มื้อได๋เมียไปนำ บ่อยากถืกฮอดเป้า  จนเมียเว้ามายิงปืนสุอาทิตย์ยิงได้ซ่ำนี้บ้อ  ในใจกะเถียงเพิ้นกะย้อนย้านเจ้านี้แหละมันจังบ่แม่น

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2128 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 03:12:17 PM »

หล่อยเวรครับ  ผมสิไปลัด เอาลูกซองไปให้ยิงครับ
เอาแนวมักมาล่อ โดนชก โดนชก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2129 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 03:16:19 PM »

.. แวะมารับนำเด้อครับ (หลอย) อิอิ  คิก คิก คิก คิก

พากันไปโลด  สิถืกลูกซอง    

ยามว่างกะสิมีอยู่หละเนาะ  กลางเดือนตุลา นี่ไปเชียงใหม่ 4มื้อ   เดือนธันว่า ไปอุบล-จำปาสัก 4 มื้อ

เดือน พฤศจิกายน ว่าง  ยังบ่ทันได้มีหม่องไป สงสัยสิได้สอนเด็กน้อยอยู่เบิ้ดเดือน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 139 140 141 [142] 143 144 145 ... 236
  พิมพ์