๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:59:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471508 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1785 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 08:31:47 PM »

ไผบังคับให่เซาครับครูอ้น  Angry  คิก คิก

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1786 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 08:36:28 PM »

บ่มีไผบังคับ  มาฮอดม่องอิ่มตัว  ร่างกายบ่อำนวย  ครับ ผมเลยเซาเอง ผมคนพาโลตั๊วครับ ถ้ามีคนห้ามผมยิ่งเฮ็ดครับ Grin Grin Grin Grin Grin

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1787 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 09:07:42 PM »

ไหว้ คิก คิก คิก คิก  สุมื้อนี้ผมสงสัยอยู่พุเดี๋ยว....ท่านโจคับ....ไปทางได๋นอ......ฮึหว่าล้างมือในอ่างทองคำแล้วพะนะ แบร่ เวบกะบ่ค่อยเข้ามาซุมแซวนำหมู่ ...หนุ่มภูไท..พัอหน้าเลาอยู่บ้อคับ..ถ้าพ้อบอกแหน่เด้.....คึดฮอดเด้อคับ คิก คิก แลบลิ้น คิก คิก
บ่พ้อจักเท่อครับ  ย้านหลงชีแล้วบ้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คิก คิก คิก คิก  พุลางคนไป๋ปัดต๋านี กับมาฮอดเฮือนแล้วบ่นอ... บ่เป๋นห่วงป๋านได๋ ได่ข่าวหว่าพกไป๋เต็มอัดต๋าศึกยุ.. คิก คิก
 ยิ้มีเลศนัยวันอาทิตย์ที่ผ่านมา.....ขอแสดงความเสียใจนำเด้อ.. คนที่เจ้าอยากพ้อหน่ามาสนามเด้ะ เจ้าผัดบ่อยู่ เสียใจนำเด้ออ้ายเอ้ย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
จักเพิ้นพาไผ่มานำครับ   งอน งอน งอน งอน งอน งอน
น่าน มีพาดพิงเด้อค่ะ คิก คิก คิก คิก กะยังว่าน้าค่ะ เอิ้นเพิ่นเป็นน้า เพิ่นอยากมานำ พามาเอาใจเวลาขอ ป.3 ใหม่ สิได้ไวๆ คิก คิก คิก คิก แต่เพิ่นสิคิดหยังนั่นบ่ฮู้นำเพิ่นเด้อค่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก คิดไปโลดถ่าบ่เมื่อย  ขำก๊าก ขำก๊าก
พาดพิงละเนาะ  มีผู่คุ้มกันมานำว่านิ
เป็นธรรมดาของคนโสด(จริงๆ)แหล่ะค่ะ    Grin Grin Grin Grin Grin บ่แม่นโสด(เป็นระยะๆ)คือพุลางคน  คิก คิก คิก คิก  ขอประทานอภัยเด้อค่ะ เ่ว่าเล่น  ไหว้ คิก คิก
amnuaichai
Hero Member

คะแนน 154

อย่าสิ้นหวัง

« ตอบ #1788 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 09:10:53 PM »

ไหว้ Grin

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1789 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 09:31:56 PM »

ไหว้ คิก คิก คิก คิก  สุมื้อนี้ผมสงสัยอยู่พุเดี๋ยว....ท่านโจคับ....ไปทางได๋นอ......ฮึหว่าล้างมือในอ่างทองคำแล้วพะนะ แบร่ เวบกะบ่ค่อยเข้ามาซุมแซวนำหมู่ ...หนุ่มภูไท..พัอหน้าเลาอยู่บ้อคับ..ถ้าพ้อบอกแหน่เด้.....คึดฮอดเด้อคับ คิก คิก แลบลิ้น คิก คิก
บ่พ้อจักเท่อครับ  ย้านหลงชีแล้วบ้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คิก คิก คิก คิก  พุลางคนไป๋ปัดต๋านี กับมาฮอดเฮือนแล้วบ่นอ... บ่เป๋นห่วงป๋านได๋ ได่ข่าวหว่าพกไป๋เต็มอัดต๋าศึกยุ.. คิก คิก
 ยิ้มีเลศนัยวันอาทิตย์ที่ผ่านมา.....ขอแสดงความเสียใจนำเด้อ.. คนที่เจ้าอยากพ้อหน่ามาสนามเด้ะ เจ้าผัดบ่อยู่ เสียใจนำเด้ออ้ายเอ้ย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
จักเพิ้นพาไผ่มานำครับ   งอน งอน งอน งอน งอน งอน
น่าน มีพาดพิงเด้อค่ะ คิก คิก คิก คิก กะยังว่าน้าค่ะ เอิ้นเพิ่นเป็นน้า เพิ่นอยากมานำ พามาเอาใจเวลาขอ ป.3 ใหม่ สิได้ไวๆ คิก คิก คิก คิก แต่เพิ่นสิคิดหยังนั่นบ่ฮู้นำเพิ่นเด้อค่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก คิดไปโลดถ่าบ่เมื่อย  ขำก๊าก ขำก๊าก
พาดพิงละเนาะ  มีผู่คุ้มกันมานำว่านิ
เป็นธรรมดาของคนโสด(จริงๆ)แหล่ะค่ะ    Grin Grin Grin Grin Grin บ่แม่นโสด(เป็นระยะๆ)คือพุลางคน  คิก คิก คิก คิก  ขอประทานอภัยเด้อค่ะ เ่ว่าเล่น  ไหว้ คิก คิก
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกคนโสดเป็นระยะ  บ่แม้นสดุ้งเป็นระยะแล้วบ่น้อบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยังดีผู่ลางคนโสดเป็นระยะ  ผมละหมดสิทธิ์โสดครับ 

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1790 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:21:00 AM »

ไหว้ล้างมือบ่ได้ดอกลุงโฮ  เพราะว่า เอาอ่างทองคำไปจำอยู่ร้านทองอยู่  ตอนนี้กำลังหาเงินอยู่คับ งานหลายขนาด(งานนอกครับ)  แบบว่าเมียเป็นผู้สอบบัญชี  ช่วงนี้จนถึงสิ้นเดือนพฤษภาคม ครับ จังซิแล้ว   แบร่
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1791 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:26:51 AM »

แบร่อ.อ้น จ้าง ภาพ 100 ศพ ไปเฮ็ดงานอยู่สวนบ่  เขาคือมาจับได้อยู่นครพนม น้อ  ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2011, 10:47:54 AM โดย jo1519 » บันทึกการเข้า
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1792 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:56:01 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกคนโสดเป็นระยะ  บ่แม้นสดุ้งเป็นระยะแล้วบ่น้อบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยังดีผู่ลางคนโสดเป็นระยะ  ผมละหมดสิทธิ์โสดครับ 
Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1793 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:20:24 AM »

แบร่อ.อ้น จ้าง ภาพ 100 ศพ ไปเฮ็ดงานอยู่สวนบ่  เขาคือมาจับได้อยู่นครพนม น้อ  ขำก๊าก
บ่เด้อ  แต่คุ้นๆหน้า  ยุครับ

choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1794 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 08:42:02 AM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้กลับมาจากปัตตานีแล้วเด้อ โชดดีที่ผู้ว่าเพินปลอดภัยจากระเบิด อยู่ระหว่างผมอยู่ปัตตานีพอดี ขับรถเมื่อยหลาย พอมาถึงเห็นมีข้อความก็เซาเมื่อยแล้วดับหมอจัน เสาร์ อาทิตย์เพ้อกันอยู่สนามเด้อคับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2011, 08:49:20 AM โดย choawalit » บันทึกการเข้า
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1795 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 11:19:58 AM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้กลับมาจากปัตตานีแล้วเด้อ โชดดีที่ผู้ว่าเพินปลอดภัยจากระเบิด อยู่ระหว่างผมอยู่ปัตตานีพอดี ขับรถเมื่อยหลาย พอมาถึงเห็นมีข้อความก็เซาเมื่อยแล้วดับหมอจัน เสาร์ อาทิตย์เพ้อกันอยู่สนามเด้อคับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เสาร์-อาทิตย์นี้ขออนุญาตโตก่อนเด้อค่ะ ติดเวรค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1796 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:37:50 PM »

จ้างเวรเอาครับ  มาเอาเงินทางหน้าครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1797 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:41:26 PM »

จ้างเวรเอาครับ  มาเอาเงินทางหน้าครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        เปิดเทอมมื้อใด๋นอ
ผม๔ พ.ค.ปะซุม-เริ่มเฮ็ดงาน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1798 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 08:24:40 AM »

เปิดเทอมมื้อใด๋นอ
ผม๔ พ.ค.ปะซุม-เริ่มเฮ็ดงาน
วันที่  10 พ.ค. เริ่มลุยงานแล้วครับ

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1799 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:27:11 PM »

ไหว้ล้างมือบ่ได้ดอกลุงโฮ  เพราะว่า เอาอ่างทองคำไปจำอยู่ร้านทองอยู่  ตอนนี้กำลังหาเงินอยู่คับ งานหลายขนาด(งานนอกครับ)  แบบว่าเมียเป็นผู้สอบบัญชี  ช่วงนี้จนถึงสิ้นเดือนพฤษภาคม ครับ จังซิแล้ว   แบร่
   ไหว้ Grin ยังอยู่เนาะ  คึดฮอดเด้อคับ ฟ้าวหาไว้หลายๆเงินหน่ะ จั๊กหน่อยโลกแตกเด้อ สิเฮ็ดหยังกะฟ้าวเฮ็ดคับผัดสิหว่าบ่บอกเด้อ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย Grin Grin ไหว้

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 236
  พิมพ์