๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 06:07:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 111 112 113 [114] 115 116 117 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471510 ครั้ง)
glock kalasin
Jr. Member
**

คะแนน 7

ฝันให้ไกลไปให้ถึง...อะเปล่า

« ตอบ #1695 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 10:29:06 AM »

มีแต่คนโทรมาถามนึกว่ามึงโดนยิงอยู่เซ็นทรัลขอนแก่น    เห็นว่าไผซิพากิ๊กไปเดินห้างน้อ  แต่รี้สิตายยังมีคนฮู้
...เฮียเป็นเสี้ยวกับพี่ชัยแม่นบ่ครับ
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #1696 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 10:50:05 AM »

มีแต่คนโทรมาถามนึกว่ามึงโดนยิงอยู่เซ็นทรัลขอนแก่น    เห็นว่าไผซิพากิ๊กไปเดินห้างน้อ  แต่รี้สิตายยังมีคนฮู้
...เฮียเป็นเสี้ยวกับพี่ชัยแม่นบ่ครับ
ชัย บึงกาฬติครับเพิ่นกะอยู่เวบนี้โดนเติบแล้วตั้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1697 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 11:01:12 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ  หายไปนานเลย  ยังมีชีวิตอยู่เด้อ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1698 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 12:00:06 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ  หายไปนานเลย  ยังมีชีวิตอยู่เด้อ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้  ยิ้มีเลศนัย ติ ยิ้มีเลศนัย นึกหว่าขี้ไก่ขางหยองตำเอิ๊กอยู่แถวๆรีสอดแล้ว จั่งมิดจี่หลี่...ยุ.... ทางสนามกะถามข่าวหายุคือกันเด้อท่านเอ้ย  อ้ายซายหลายคนกะเป็นห่วงยุ  เสาอาทิตย์สิฮอด ว่างบ่หละคับ ครูอ้นเลาท้าดวลเด้อ ....ห่างๆสนามโดนๆจั่งซี้ เลามักขนาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1699 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 01:53:09 PM »

ไหว้  ยิ้มีเลศนัย ติ ยิ้มีเลศนัย นึกหว่าขี้ไก่ขางหยองตำเอิ๊กอยู่แถวๆรีสอดแล้ว จั่งมิดจี่หลี่...ยุ.... ทางสนามกะถามข่าวหายุคือกันเด้อท่านเอ้ย  อ้ายซายหลายคนกะเป็นห่วงยุ  เสาอาทิตย์สิฮอด ว่างบ่หละคับ ครูอ้นเลาท้าดวลเด้อ ....ห่างๆสนามโดนๆจั่งซี้ เลามักขนาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไปงานแต่งวันศุกร์  คงซิเมาค้างถึงวันเสาร์  วันอาทิตย์บ่แน่ครับ  เอา CZ ไปเคาะสนิม     ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1700 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 02:00:27 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดี อ้ายน้อง  ท่านโจมาแล้วเด้อ ว่าแม้นไปบวชนำชีแล้วส่องแต่ชีหลาย  บ่ได้ท้าดวลไผเด้อ  แต่เจ่าของกะเอาตัวบ่ยากลอดยุ  เป้าบักใหญ่กะยิงบ่อยากถืกยุ ไปสนามทุกอาทิตย์กะย้อนมักเด้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1701 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 04:23:06 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดี อ้ายน้อง  ท่านโจมาแล้วเด้อ ว่าแม้นไปบวชนำชีแล้วส่องแต่ชีหลาย  บ่ได้ท้าดวลไผเด้อ  แต่เจ่าของกะเอาตัวบ่ยากลอดยุ  เป้าบักใหญ่กะยิงบ่อยากถืกยุ ไปสนามทุกอาทิตย์กะย้อนมักเด้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อาจารย์มีคนมาจ่าวขายที่ให้ผม  อยู่ตรงเลยโค้งบ้านกุดสะกอย (แยกบ้านโพน)  ไปทางวัดธาตุ เนื้อที่ ประมาณ 8 ไร่ ติดทางดำ  อยู่ทางด้านขวามือ ก่อนถึงวัดธาตุประมาณ 200 เมตร ครับ เห็น อ.อยู่ใกล้  เผื่ออยากได้ เขาเว้าไว้ไร่ละ 50,000  ครับ  ถ้าสนใจผมจะไปถามเบอร์ให้เด้อ เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1702 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:23:13 AM »

ไหว้ ไหว้สวัสดี อ้ายน้อง  ท่านโจมาแล้วเด้อ ว่าแม้นไปบวชนำชีแล้วส่องแต่ชีหลาย  บ่ได้ท้าดวลไผเด้อ  แต่เจ่าของกะเอาตัวบ่ยากลอดยุ  เป้าบักใหญ่กะยิงบ่อยากถืกยุ ไปสนามทุกอาทิตย์กะย้อนมักเด้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ที่ยายชอบบ้านปากทวยแม้นบ้อครับ

อาจารย์มีคนมาจ่าวขายที่ให้ผม  อยู่ตรงเลยโค้งบ้านกุดสะกอย (แยกบ้านโพน)  ไปทางวัดธาตุ เนื้อที่ ประมาณ 8 ไร่ ติดทางดำ  อยู่ทางด้านขวามือ ก่อนถึงวัดธาตุประมาณ 200 เมตร ครับ เห็น อ.อยู่ใกล้  เผื่ออยากได้ เขาเว้าไว้ไร่ละ 50,000  ครับ  ถ้าสนใจผมจะไปถามเบอร์ให้เด้อ เยี่ยม

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1703 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:47:27 PM »

ที่ยายชอบบ้านปากทวยแม้นบ้อครับ

อาจารย์มีคนมาจ่าวขายที่ให้ผม  อยู่ตรงเลยโค้งบ้านกุดสะกอย (แยกบ้านโพน)  ไปทางวัดธาตุ เนื้อที่ ประมาณ 8 ไร่ ติดทางดำ  อยู่ทางด้านขวามือ ก่อนถึงวัดธาตุประมาณ 200 เมตร ครับ เห็น อ.อยู่ใกล้  เผื่ออยากได้ เขาเว้าไว้ไร่ละ 50,000  ครับ  ถ้าสนใจผมจะไปถามเบอร์ให้เด้อ เยี่ยม

บ่ฮู้คือกันครับอาจารย์  ฮู้แต่ว่าเป็นทนายความ(คงเป็นตัวแทนนายทุน)  ครับ ที่น่าจะหลุดจำนอง รายละเอียดผมกะบ่ได้ถาม   ฮู้แต่ว่าเขาอยากขายซำนี่  ผมไปเบิ่งมาแล้ว  เมียบอกว่า ถ้าอยากได้  ไปเอามูลแม่เฒ่า  อยู่นาผักปอด  ว่าจังซันเด๋  55555  ผมกะเลยบ่ได้ตามต่อ
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1704 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 03:22:31 PM »

คิก คิก คิก คิก ไหว้ จั่งซั้นผมสิหุ้นกับครูอ้นซื้อเอาจักสองไร่สาบ้อ  Grin หนึ่งไร่เฮ็ดสนามยิงเป้า คิก คิก อีกหนึ่งไร่เฮ็ดสนามรนนะยุด  คืออยู่บ้อท่านโจ คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย แบร่ ท่านโจสิไปยิงนำยุเบาะคับ คิก คิก คิก คิก

บ่ฮู้คือกันครับอาจารย์  ฮู้แต่ว่าเป็นทนายความ(คงเป็นตัวแทนนายทุน)  ครับ ที่น่าจะหลุดจำนอง รายละเอียดผมกะบ่ได้ถาม   ฮู้แต่ว่าเขาอยากขายซำนี่  ผมไปเบิ่งมาแล้ว  เมียบอกว่า ถ้าอยากได้  ไปเอามูลแม่เฒ่า  อยู่นาผักปอด  ว่าจังซันเด๋  55555  ผมกะเลยบ่ได้ตามต่อ

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1705 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 03:25:31 PM »

ไหว้  สวัสดีคับสมาชิก ไหว้ วันอาทิตย์สิฮอดพ้อกันเด้อคับ ผมสิไปจอบเบิ่งคนเมาค้างยิง  CZ  พะนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1706 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 09:47:16 AM »

ครับรับทราบ  สิถามเจ่าของเงินเพิ้นเบิ่งครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้  สวัสดีคับสมาชิก ไหว้ วันอาทิตย์สิฮอดพ้อกันเด้อคับ ผมสิไปจอบเบิ่งคนเมาค้างยิง  CZ  พะนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ห่อข้าวมากินนำแนเด้อ  สิไปนอนถ่าหมู่อยู่สนาม แต่ 10 โมงพี้แหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

,ลูกชายโทน
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #1707 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 02:11:48 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอลี้ภัยจากบ้านโน้นมาอยู่บ้านนครดีกว่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
kai.45
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1708 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:22:16 PM »

มาจอบครับอ้ายอ้นกับลุงโฮเป็นแนวใดหนอครับ 

ปืนอะไรก็ยังไม่มีกับพี่เค้าเข้าสนามที่ ลูกขอ สกอร์เอา
kai.45
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1709 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:23:30 PM »

อยู่บ้านเก่าเขาย้ายบ้านปานเขมรแตกทัพ555555555555555555555

ปืนอะไรก็ยังไม่มีกับพี่เค้าเข้าสนามที่ ลูกขอ สกอร์เอา
หน้า: 1 ... 111 112 113 [114] 115 116 117 ... 236
  พิมพ์