๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:53:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 104 105 106 [107] 108 109 110 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471482 ครั้ง)
amnuaichai
Hero Member

คะแนน 154

อย่าสิ้นหวัง

« ตอบ #1590 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 10:27:42 AM »

ไหว้
133ครับ
  ขอบคุณคับเฮีย   มื้อไดสิลงมาเยี่ยม   สนาม  ๒๓๖ คับ
อยากไปอยู่คับกำลังหาโอกาดคับ Grin

poom007
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1591 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:55:06 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ บ่ได้เข้ามาหลายมื้อ ไป กทม. มาครับ ไปสู่ขอเจ้าสาวมาใหม่ ว่างๆ
ซิเอามาสุ่กันเบิ่งเด้อครับ  Grin Grin ซิเอาไปเปิดซิงยู้ 236 พู้นแหล่ว
มีความสุข รำรวยๆๆๆๆๆกันเด้อมื้อนี่ ไหว้ ไหว้
DewZea
Jr. Member
**

คะแนน 4

Hi Hitler

« ตอบ #1592 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 12:36:19 PM »

มื้อวานนี้ม่วนหลายเด้อครับ สนามยิงฉับพลันก็มีสีสัน เล่นกันม่วนเติบ โดยเฉพาะท่านประธานศักดิ์  สนามยิงปืนสั้นกับปืนยาวคนกะหลาย  ลูกกรดมากันหลายกระบอก  ปืนสั้นกะหลายคน ผมออกมาสี่โมงยังมีสมาชิกทยอยเข้าสนามเรื่อยๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อาจารย์อ้นรีบกลับจังเลยครับ ก่อนกลับดิวกับเสี่ยนิคโตโยต้าซัดปลอก m16 แล้วก็ปลอก 22 กัน สนุกมากเลยครับ
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1593 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 01:51:38 PM »

มื้อวานนี้ม่วนหลายเด้อครับ สนามยิงฉับพลันก็มีสีสัน เล่นกันม่วนเติบ โดยเฉพาะท่านประธานศักดิ์  สนามยิงปืนสั้นกับปืนยาวคนกะหลาย  ลูกกรดมากันหลายกระบอก  ปืนสั้นกะหลายคน ผมออกมาสี่โมงยังมีสมาชิกทยอยเข้าสนามเรื่อยๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อาจารย์อ้นรีบกลับจังเลยครับ ก่อนกลับดิวกับเสี่ยนิคโตโยต้าซัดปลอก m16 แล้วก็ปลอก 22 กัน สนุกมากเลยครับ
ครับเมื่อวานนี้มีธุระครับ  เอาไว้ อาทิตย์หน้าครับ   ตอนนี้ความนิ่ง สู้น้องดิว กับเสี่ยนิคไม่ไหวแล้วครับ   ถึงวันแข่งขันคงสนุกมากนะครับ  เดี่ยวลูกกรด ติดกล้องพาดแท่น  ผมจะเสนอนายสนาม ให้เปิด เดี่ยวลูกกรด  ศูนย์เปิด พาดแท่น  50 เมตรด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
DewZea
Jr. Member
**

คะแนน 4

Hi Hitler

« ตอบ #1594 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:47:03 PM »

ครับเมื่อวานนี้มีธุระครับ  เอาไว้ อาทิตย์หน้าครับ   ตอนนี้ความนิ่ง สู้น้องดิว กับเสี่ยนิคไม่ไหวแล้วครับ   ถึงวันแข่งขันคงสนุกมากนะครับ  เดี่ยวลูกกรด ติดกล้องพาดแท่น  ผมจะเสนอนายสนาม ให้เปิด เดี่ยวลูกกรด  ศูนย์เปิด พาดแท่น  50 เมตรด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บอกพี่ศักดิ์ให้เปิดอยู่ครับ ปืนติดกล้องพาดแท่นเนี้ย หุหุ
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1595 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:44:48 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ บ่ได้เข้ามาหลายมื้อ ไป กทม. มาครับ ไปสู่ขอเจ้าสาวมาใหม่ ว่างๆ
ซิเอามาสุ่กันเบิ่งเด้อครับ  Grin Grin ซิเอาไปเปิดซิงยู้ 236 พู้นแหล่ว
มีความสุข รำรวยๆๆๆๆๆกันเด้อมื้อนี่ ไหว้ ไหว้
  อยากเห็นเจ้าสาวเด้คับ.... น้ำลายหก น้ำลายหก คือสิเป๋นพุงามเนาะคับ.... หลงรัก หลงรัก รุ่นได๋น้อคับเจ้าสาว เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1596 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:55:33 AM »

ไหว้  สบ๋ายดีตอนเช้าคับอ้ายน้องชาว อวป.ที่ฮักสุคนคับ....มื้อวานไป๋ราชการอำเภอศรีสงครามคับ คลินิคเกษตรเคลื่อนที่ เลยบ่ได้เข้ามาคุยนำ...พ้อกั๋นกับคุณหมอจันทร์นำคับ (atima) น้องสาวคนงามแห่งเซียงเซาซิตี้นำคับ คิก คิก เผิ่นบอกว่าวันอาทิตย์หน้าบ่ฮู้สิได้ไป๋ฮึบ่หว่าซั้นคับพี่อ้อย คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1597 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 12:55:41 PM »

ไหว้  สบ๋ายดีตอนเช้าคับอ้ายน้องชาว อวป.ที่ฮักสุคนคับ....มื้อวานไป๋ราชการอำเภอศรีสงครามคับ คลินิคเกษตรเคลื่อนที่ เลยบ่ได้เข้ามาคุยนำ...พ้อกั๋นกับคุณหมอจันทร์นำคับ (atima) น้องสาวคนงามแห่งเซียงเซาซิตี้นำคับ คิก คิก เผิ่นบอกว่าวันอาทิตย์หน้าบ่ฮู้สิได้ไป๋ฮึบ่หว่าซั้นคับพี่อ้อย คิก คิก คิก คิก
ผมกะยุครับ  ผมกะติดการพาเฮ็ดลูกซ้อมยิงแห้งยุครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1598 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 01:36:22 PM »

ผมกะยุครับ  ผมกะติดการพาเฮ็ดลูกซ้อมยิงแห้งยุครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
วันหยุดตะกี้ติดงานอิหลีค่ะเลยไปบ่ได้ ไหว้ ไหว้  ได้ลูกยิงแห้งไปลูกนั่ั้นกะบ่ได้ซ้อมเลยค่ะ ทำงานเหนื่อยๆไปฮอดบ้านกะเผื่องานสิแล้ว กะจักเมื่อยจั่งง่วง เลยต้องนอนซั่นแล้วค่ะ คิก คิก คิก คิก บ่อยากไปปานไดค่ะสนามตอนนี้ อยากอายเป้า(ยิง)ของเจ้าของ ผู้ฮ้ายสุดก่อนหมู่ อ๋อย อ๋อย ขำก๊าก ขำก๊าก
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1599 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 01:48:39 PM »

แต่จั่งได๋ต้องหาเวลาเข้าไปซ้อมมือไว้ค่ะ ทุกมื้อนี้แถวๆบ้านโจรงัดแงะ มีหลายขนาด กลางวันแสกๆยังเอา เมื่อวานทันตแพทย์ที่รพ.กะไปออกหน่วยนำกัน ทางบ้านพักถูกโจรงัดเข้าบ้านค่ะ แต่ยังบ่ทันได้ทรัพย์สินเพราะมีคนเห็นก่อน กลางวันยังกล้าเลย สองสามมื้อหลังกะบ้านพักครู รร.สนธิราษฎร์ฯ ใกล้ๆกับบ้านนู๋เองได้ทรัพย์สินไปหลายรายการ ก่อนหน้านี้กะมีหลายรายที่โดนงัดบ้าน  อ๋อย อ๋อย เผื่อสิยิงแม่นๆแบบขู่ๆ เกิดบ่แม่นผัดสิเป็นยิงคนตาย เรื่องมันสิยาวไปหน้านั่นแล้วค่ะ บ่ไดๆต้องฟ้าวไปซ้อมมือ คิก คิก คิก คิก 
amnuaichai
Hero Member

คะแนน 154

« ตอบ #1600 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:29:36 PM »

แต่จั่งได๋ต้องหาเวลาเข้าไปซ้อมมือไว้ค่ะ ทุกมื้อนี้แถวๆบ้านโจรงัดแงะ มีหลายขนาด กลางวันแสกๆยังเอา เมื่อวานทันตแพทย์ที่รพ.กะไปออกหน่วยนำกัน ทางบ้านพักถูกโจรงัดเข้าบ้านค่ะ แต่ยังบ่ทันได้ทรัพย์สินเพราะมีคนเห็นก่อน กลางวันยังกล้าเลย สองสามมื้อหลังกะบ้านพักครู รร.สนธิราษฎร์ฯ ใกล้ๆกับบ้านนู๋เองได้ทรัพย์สินไปหลายรายการ ก่อนหน้านี้กะมีหลายรายที่โดนงัดบ้าน  อ๋อย อ๋อย เผื่อสิยิงแม่นๆแบบขู่ๆ เกิดบ่แม่นผัดสิเป็นยิงคนตาย เรื่องมันสิยาวไปหน้านั่นแล้วค่ะ บ่ไดๆต้องฟ้าวไปซ้อมมือ คิก คิก คิก คิก 
ยิงขู๋ไห้ได้ตัวล่ะคับค่อยสิถือว่ารักษาทรัพสิน

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1601 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 03:50:00 PM »

ยิงขู๋ไห้ได้ตัวล่ะคับค่อยสิถือว่ารักษาทรัพสิน
ถ้าเห็นกำลังงัดอยู่นอกบ้านอาจสิขู่ค่ะ แต่ถ้าเข้ามาในตัวบ้านแล้ว บ่คิดว่าสิขู่ค่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก
amnuaichai
Hero Member

คะแนน 154

« ตอบ #1602 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 05:50:42 PM »

ถ้าโจรหน้าตาดีกะเอาไว้อุปการะแน่เด้อคับ คิก คิก คิก คิก

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1603 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:07:17 PM »

ถ้าโจรหน้าตาดีกะเอาไว้อุปการะแน่เด้อคับ คิก คิก คิก คิก
ข้อนี้รับพิจารณาเป็นกรณีพิเศษค่ะ คิก คิก คิก คิก
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #1604 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:15:32 PM »

ข้อนี้รับพิจารณาเป็นกรณีพิเศษค่ะ คิก คิก คิก คิก
มักโจรอ้วนแต่หล่อบ่ครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 ... 104 105 106 [107] 108 109 110 ... 236
  พิมพ์