๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 11:40:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471453 ครั้ง)
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 10:37:44 AM »

วันอาทิตย์ น้องจันเตรียม กาวฮ้อน มา หลอดหนึ่ง  ยางโอริง มา 1 เส้น หาขนาด ที่พอดีกับจอกแก๊ป 9 มม  มา ผมสิพาเฮ็ดลูกยิงแห้ง  9 มม.   หัวกระสุนเก่า  ให้พี่อ้อย ไปหาขุดเอา นำ เนินดินนั่นแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
รับทราบค่ะ Grin Grin Grin
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:07:41 AM »

ไหว้  สบ๋ายดี๋คับอ้ายน้องสุคน  กระทิงเผือกได้มาแล้วเด้อคับตั้งแต่วันอังคารแล้วคับ พอดีไปราชการกะเลยได้แวะสหายตุ้ยเผิ่นคับ ถืกใจยุคับ นอนกอดเมิ๊ดคืน  ยิ้มีเลศนัย อั่นลูกแห้งมันสิยากหยังคุณหมอจันทร์........... เหลาตอไม้ไผ่แก่ๆให้ได้ขนาดเดี๋ยวกั๋นกับลูกซ้อมกะจบแล้วคบ ยิงลงไป๋บาดนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีพี่น้องชาว 236 ทุกท่าน วันอาทิตย์นี้ พบกันในสนามครับ ฉลอง PT1911 SS ตัวใหม่ของลุงโฮครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้  หลงรัก หลงรัก ได้จับได้บ๋ายแล้วถืกใจคับ  PT 1911 กระทิง  หลงรัก หลงรัก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1532 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:13:18 AM »

ลุงโฮ กะดาย  พอดี หลังวังบ่ได้ขายลูกดรายแห้งพอดี คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1533 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:15:56 AM »

ไหว้ บ่ได้เข้ามาเล่นหลายมื้อเติบเวบนี้ คึดฮอดสุคนอยู่เด้อคับฝากสวัสดีสมาชิกใหม่นำคับ ยินดีต้อนรับเด้อคับสนาม 236 เฮา สิมาสนามมื้อได๋กรี้งกร้างหาอ้ายนำแหน่เด้ อยากลอง CZ 85 คอมแพกยุคับ  Smiley Smiley Smiley ไหว้
 แบร่ แบร่ ส่วนท่านโจผมบ่ถามหาเผิ่นดอกคับ เผิ่นเว้าให้ฟังอยู่สนามมื้อวันอบรมว่า บ่ค่อยว่างระยะนี้..... คาแต่ไป๋ส่องซียุพะนะ.... คิก คิก ยิ้มีเลศนัย แบร่

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1534 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:19:14 AM »

ลุงโฮ กะดาย  พอดี หลังวังบ่ได้ขายลูกดรายแห้งพอดี คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  คิก คิก เห็นว่าคุณหมอเผิ่นหาของยากซั้นดอกหวา กะเลยแนะนำอั่นมันง่ายแล้วบ่เปลืองเงินนำ  ยิ้มีเลศนัย

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1535 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:27:59 AM »

ไหว้ ไหว้ วันอาทิตย์เด้อคับหนุ่มภูไท.....พ้อกั๋นอยู่สนามเด้อ....บ่แหม่นรีสอร์ทเด้อคับ สิให้ลองกระทิงเผือก คิก คิก ไหว้

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1536 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:42:10 PM »

คิก คิก เห็นว่าคุณหมอเผิ่นหาของยากซั้นดอกหวา กะเลยแนะนำอั่นมันง่ายแล้วบ่เปลืองเงินนำ  ยิ้มีเลศนัย
ยากเติบเด้อค่ะ บ่ฮู้จังว่า ยางโอริงคือหยัง อ้ายซายกะดาย อายเด้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1537 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:43:10 PM »

วันอาทิตย์ น้องจันเตรียม กาวฮ้อน มา หลอดหนึ่ง  ยางโอริง มา 1 เส้น หาขนาด ที่พอดีกับจอกแก๊ป 9 มม  มา ผมสิพาเฮ็ดลูกยิงแห้ง  9 มม.   หัวกระสุนเก่า  ให้พี่อ้อย ไปหาขุดเอา นำ เนินดินนั่นแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ให้เฮ็ดยั่งกะสิเฮ็ดเด้อครับคันหมอจันเพินบอก เต็มใจหลายๆๆๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1538 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:47:52 PM »

ลุงโฮ กะดาย  พอดี หลังวังบ่ได้ขายลูกดรายแห้งพอดี คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
 คิก คิก เห็นว่าคุณหมอเผิ่นหาของยากซั้นดอกหวา กะเลยแนะนำอั่นมันง่ายแล้วบ่เปลืองเงินนำ  ยิ้มีเลศนัย
ยากเติบเด้อค่ะ บ่ฮู้จังว่า ยางโอริงคือหยัง อ้ายซายกะดาย อายเด้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สายนำเกลือ หรือสายยางรัดแขนเวลาดูดเลือดใช่แทนบ่ได้บ้อ ครับ คุณหมอ พี่ว่าน่าจะได้เด้อครับ อ๋อย อ๋อย
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1539 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 02:28:15 PM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  นานๆมาที สมาชิกเพียบเลยเนาะค่ะ  Grin Grin Grin

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1540 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 02:31:03 PM »

วันอาทิตย์ น้องจันเตรียม กาวฮ้อน มา หลอดหนึ่ง  ยางโอริง มา 1 เส้น หาขนาด ที่พอดีกับจอกแก๊ป 9 มม  มา ผมสิพาเฮ็ดลูกยิงแห้ง  9 มม.   หัวกระสุนเก่า  ให้พี่อ้อย ไปหาขุดเอา นำ เนินดินนั่นแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ให้เฮ็ดยั่งกะสิเฮ็ดเด้อครับคันหมอจันเพินบอก เต็มใจหลายๆๆๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สายนำเกลือ หรือสายยางรัดแขนเวลาดูดเลือดใช่แทนบ่ได้บ้อ ครับ คุณหมอ พี่ว่าน่าจะได้เด้อครับ อ๋อย อ๋อย
เดี๋ยวสิเอาไปลองเบิ่งค่ะ  ไหว้ ไหว้
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1541 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 02:47:48 PM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  นานๆมาที สมาชิกเพียบเลยเนาะค่ะ  Grin Grin Grin
สวัสดีครับครู  สบายดีเนาะครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1542 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 03:06:10 PM »

สวัสดีครับครู  สบายดีเนาะครับ

จ้า สบายดี เห็นข่าวการอบรม อยากไป แต่บ่อว่างอีกแล้ว เสียดายค่ะ

poom007
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1543 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 08:28:14 PM »

สวัสดีอย่างเป็นทางการ ครับ ลุงโฮ วันอบรม ต้องขอขอบพระคุณมาก ครับ ได้ความรู้เยอะเลย
ไว้มีโอกาศ ซิไปเยี่ยมเยียนเพื่อนสมาชิกทางนั้น ครับ จะได้ไปลอง อวป. ของพี่ๆ(ถือโอกาศ)
ยังไงรบกวนทิ้งเบอร์ PM มาบอกแน่เด้อครับ ไปก็จะได้โทรหา
DewZea
Jr. Member
**

คะแนน 4

Hi Hitler

« ตอบ #1544 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 09:27:28 PM »

สวัสดียามค่ำครับผม 

มีใครเหลือสติกเกอร์ชมรมบ้างครับ พี่สักว่าจะเอาให้นานแล้ว แล้วก็ยังไม่ได้ เหอๆๆ
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 236
  พิมพ์