๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:57:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471486 ครั้ง)
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1335 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:30:10 AM »

น้องจันกะเลยโชคดี ย้อนว่ามีอ้ายชายหลายคน มีแต่ผู้รู้ทั้งนั้น คิก คิก คิก คิก ขอบคุณหล้าย หลายค่ะ  ไหว้ ไหว้ แต่ว่าจั่งได๋กะยังฮักเดียวใจเดียวอยู่ค่ะกับ sr9c ค่ะอาจารย์พี่อ้อย คิก คิก คิก คิก
กาลเวลาเปลี่ยนไป หัวใจยังเหมือนเดิม นับถือๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1336 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:36:28 AM »

วันเสาร์นี้ น้องจัน จะมาสนามหรือไม่ ครับ เศร้า เศร้า เศร้า
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1337 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:41:47 AM »

วันเสาร์นี้ น้องจัน จะมาสนามหรือไม่ ครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ถ้ามีคนเลี้ยงลูกปืนจั่งกล่องสิฟ้าวไปเลยค่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1338 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:50:57 AM »

เว่าเล่นเด้อค่ะเด้อ คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้  ไปค่ะ  สิไปรบกวนขอความรู้นำ หลงรัก หลงรัก
eddynkp
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #1339 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 12:56:18 PM »

เสาร์นี้คนเยอะไหมครับ ว่าจะไปซ้อมมือด้วยครับ
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1340 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 12:58:15 PM »

เว่าเล่นเด้อค่ะเด้อ คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้  ไปค่ะ  สิไปรบกวนขอความรู้นำ หลงรัก หลงรัก
ความรู้เรื่องปืนก็บ่เก่งปานได๋ดอกเด้อ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
choawalit
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1341 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:00:31 PM »

เสาร์นี้คนเยอะไหมครับ ว่าจะไปซ้อมมือด้วยครับ
น่าจะมีมากนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1342 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:22:19 PM »

ไหว้  สบ๋ายดี๋บ่ายวันเสาร์น้อยคับ.....
น้องจันกะเลยโชคดี ย้อนว่ามีอ้ายชายหลายคน มีแต่ผู้รู้ทั้งนั้น คิก คิก คิก คิก ขอบคุณหล้าย หลายค่ะ  ไหว้ ไหว้ แต่ว่าจั่งได๋กะยังฮักเดียวใจเดียวอยู่ค่ะกับ sr9c ค่ะอาจารย์พี่อ้อย คิก คิก คิก คิก
  ในเมื่อคนมันมักแล้วเอ๋าอิหยังมาดึงกะบ่ติงเด้จารย์อ้อย คิก คิก แต่ว่า 709 สะลิม ผมสนใจยุคับสิลองศึกษาเบิ่งก่อนคับ เยี่ยม

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1343 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:31:00 PM »

คิก คิก คุณหมอจันทร์คับ......งานแต่งวันเสาร์สิฮอดนี้..ผมได้ยินมาว่าจารย์อ้อยเลาซ้อมร้องเพลงคู่ไว้หลายเพลงอยู่เด้คับ...ยังขาดแต่ลูกคู่เลาว่า คุณหมอบ่ให้ความอะนุเคราะเป็นลูกคู่ให้อ้ายผมแหน่บ่น้อคับ  คิก คิก คิก คิก ผมกับจารย์อ้น,ท่านโจ สิเป็นคนเขาะกะโป๊ะหมากพ้าวให้จังหวะดอกคับ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1344 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:34:54 PM »

เว่าเล่นเด้อค่ะเด้อ คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้  ไปค่ะ  สิไปรบกวนขอความรู้นำ หลงรัก หลงรัก
ความรู้เรื่องปืนก็บ่เก่งปานได๋ดอกเด้อ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
   คิก คิก แต่มีปืนหลายกะบอกสื่อๆแหม่นบ่คับ คิก คิก

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1345 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:42:34 PM »

คิก คิก คุณหมอจันทร์คับ......งานแต่งวันเสาร์สิฮอดนี้..ผมได้ยินมาว่าจารย์อ้อยเลาซ้อมร้องเพลงคู่ไว้หลายเพลงอยู่เด้คับ...ยังขาดแต่ลูกคู่เลาว่า คุณหมอบ่ให้ความอะนุเคราะเป็นลูกคู่ให้อ้ายผมแหน่บ่น้อคับ  คิก คิก คิก คิก ผมกับจารย์อ้น,ท่านโจ สิเป็นคนเขาะกะโป๊ะหมากพ้าวให้จังหวะดอกคับ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
คิก คิก คิก คิก คู่เพิ่นคือสิบ่อึดดอกอ้าย  อีกอย่าง ย่านเจ้าของถืกสอยลงเวทีย้อนม่วนหลาย คิก คิก คิก คิก
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1346 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:46:10 PM »

คิก คิก คิก คิก คู่เพิ่นคือสิบ่อึดดอกอ้าย  อีกอย่าง ย่านเจ้าของถืกสอยลงเวทีย้อนม่วนหลาย คิก คิก คิก คิก
   คิก คิกบ่เป๋นหยังดอกคับ คนเมา เสียง......ตกใส่สังดะสีกะยังย้อนใส่พะนะ(ม่วนลูกเดี๋ยวคับ) คิก คิก

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1347 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:46:42 PM »

คิก คิก คุณหมอจันทร์คับ......งานแต่งวันเสาร์สิฮอดนี้..ผมได้ยินมาว่าจารย์อ้อยเลาซ้อมร้องเพลงคู่ไว้หลายเพลงอยู่เด้คับ...ยังขาดแต่ลูกคู่เลาว่า คุณหมอบ่ให้ความอะนุเคราะเป็นลูกคู่ให้อ้ายผมแหน่บ่น้อคับ  คิก คิก คิก คิก ผมกับจารย์อ้น,ท่านโจ สิเป็นคนเขาะกะโป๊ะหมากพ้าวให้จังหวะดอกคับ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
เครื่องดนตรีเป็นตาม่วนได้ใจน้อค่ะ คิก คิก คิก คิก
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1348 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:51:50 PM »

เครื่องดนตรีเป็นตาม่วนได้ใจน้อค่ะ คิก คิก คิก คิก
   ยิ้มีเลศนัย กะโป๊ะหมากพ้าวมันแป๋งเป๋นเครื่องดนตรีได้หลายอย่างเด้นาง แม้แต่เคาะสื่อๆ กะยังหลงย้อนใส่พุ้นตั๊วะน้องหล่า  คิก คิก

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1349 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:56:15 PM »

ยิ้มีเลศนัย กะโป๊ะหมากพ้าวมันแป๋งเป๋นเครื่องดนตรีได้หลายอย่างเด้นาง แม้แต่เคาะสื่อๆ กะยังหลงย้อนใส่พุ้นตั๊วะน้องหล่า  คิก คิก
แม่นอยู่ค่ะ แต่บ่มีหยังถ้าใจม่วนกะยังม่วนได้ คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 236
  พิมพ์