๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:55:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471498 ครั้ง)
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1125 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 09:48:49 AM »

สมาชิกก็มีเข้ามาใหม่เรื่อย ๆ ครับ  คนนี้ก็บักสีดา   มากับภรรยาชาวไทยครับ มาหัดยิงปืน
92 เอฟเอส พี่เพชร หมานแต่สมาชิกใหม่เนาะคับ

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ทศพล(หนุ่มน้อย-ร้อยเอ็ด)
เอ๋า ฮั่น นี้
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #1126 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 12:43:05 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมอยากเป็นสมาชิกไปฝึกยิงนำแท้ละครับ เป็นตาได้ความฮู้ดีๆหลายครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

แต่ว่าใส่เบ็ดกบหมาน...
---------------------------------------------------

บ่ ใหญ่ บ่ ยาว  บ่ เซาง่ายๆ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1127 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 12:58:08 PM »

ดีอยู่ตั๊วหนุ่มฯ...ไปสนามนี้ได้ความรู้ดีๆตั๊ว เป็นตาไปอยู่.......แต่คันไปสนามอื่น ได้แต่เบอร์โทรผู้สาวเต็มถุงโส่งกลับมา.......ฮา..(สนามหัวหมาก)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1128 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 08:52:23 PM »

ผมอยากเป็นสมาชิกไปฝึกยิงนำแท้ละครับ เป็นตาได้ความฮู้ดีๆหลายครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
มาครับมื้ออื่นบ่ายโมงตรง  ผมสิเอา CZ 452 ไปตั้งศูนย์เปิดครับ  ให้ยิงนำ 5 นัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #1129 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 01:55:37 AM »

ดีอยู่ตั๊วหนุ่มฯ...ไปสนามนี้ได้ความรู้ดีๆตั๊ว เป็นตาไปอยู่.......แต่คันไปสนามอื่น ได้แต่เบอร์โทรผู้สาวเต็มถุงโส่งกลับมา.......ฮา..(สนามหัวหมาก)

ไหว้ ไหว้น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   
สนามหัวหมากกะเป็นตาไปครับ คั่นว่าจั่งซั่น   หลงรัก

มาครับมื้ออื่นบ่ายโมงตรง  ผมสิเอา CZ 452 ไปตั้งศูนย์เปิดครับ  ให้ยิงนำ 5 นัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไหว้มื่ออื่นผมต้องไปสำรวจงานวิจัยสิ่งแวดล้อมหนองหาน บ้านงิ้วด่อน สกลนครครับ บ่ฮู้สิแล่วจั๊กโมงครับผม
งานเข้าเรื่อยๆครับ เอาแน่เอานอนบ่ได้   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

---------------------------------------------------

***@แอ๋ว@***
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1130 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:03:03 AM »

ต่างว่าไปเที่ยวซะคับ Grin

กูรักควายไทย
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1131 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 07:11:00 PM »

ไหว้ ไหว้น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   
สนามหัวหมากกะเป็นตาไปครับ คั่นว่าจั่งซั่น   หลงรัก

ไหว้มื่ออื่นผมต้องไปสำรวจงานวิจัยสิ่งแวดล้อมหนองหาน บ้านงิ้วด่อน สกลนครครับ บ่ฮู้สิแล่วจั๊กโมงครับผม
งานเข้าเรื่อยๆครับ เอาแน่เอานอนบ่ได้   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไว้ว่างๆจังพ้อกันเนาะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #1132 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 12:51:34 AM »

ไหว้ ไหว้
ผมไปเพิ่นสิบ่ว่า "เด็กน่อยทางได๋มาย่างเล่นในสนาม" เบาะครับ
ใจกะคิดมัก ซีแซด 452 ครับ ยามใช้งานต้องมีสมาธิ
แต่บ่ทันเคยจับเบิ่งจั๊กเทื่อ
ว่างมื่อได๋จั่งซิได้ไปเบิ่งไปซอมก่อนละครับ
เกิดว่า ซุนคิงบาดเดียว ย่านผมหลงทางเมือบ้านอยู่ครับ
ย้อนว่ามักหลาย
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #1133 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 08:06:42 AM »

ไหว้ Grin
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1134 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 12:27:02 PM »

ไหว้ Grin
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีขาจอบ  ค่าไนหมากแตก ขี่รถไฟพ้อกันจังเอาเด้อ  เอาไปให้ค่ากล้องป๋าไก่ก่อน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

four_r
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1135 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 07:46:58 PM »

ขออนุญาต ฝากรูปครับ

four_r
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1136 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 07:49:35 PM »

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1137 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 08:14:59 PM »

วันนีไม่ได้ไปสนาม สมาชิกหนาแน่นไหมครับ

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #1138 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:38:04 AM »

ไหว้
มาเบิ่งรูปครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

eddynkp
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #1139 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 08:03:50 PM »

วันนี้ไปสนามมาหมดลูก11 ไปกล่องครึ่ง....ยิงเพลินเกินห้ามใจ
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 236
  พิมพ์