๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 08:00:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471524 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #765 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 12:58:46 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    อยากได่เด่กระทิงน๊านอ้ายอ้น   คาระวะอ้ายน้องชาวอิสานครับ
ค่า CZ 452  ส่วนที่เหลือ  ปี 2555  จังเอาเด้อ
ไปยิงเทิ่น   เยี่ยม
อยากเบิ่ง กลุ่มกระสุน   ร้อยรู      ของกระทิงดำ ๆ   ขำก๊าก

... มาเอาเสื้อเด้อ .....  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #766 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 12:59:34 PM »

... อ้ายอ้น ... ลุงโฮ ........................ เสื้อไปล่ะเด้อ ... ถ่าฮับเอาโลดคับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #767 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:31:53 PM »

... อ้ายอ้น ... ลุงโฮ ........................ เสื้อไปล่ะเด้อ ... ถ่าฮับเอาโลดคับ ...  Grin Grin Grin
   ไหว้ ไหว้ ขอบคุณคับ สิได้ใส้อ้างซีส่ำน้อยกะบั้งนี้ละเน๊าะหนุ่มภูไท (ใส่เอาบุญออกพันสาซั้นดอกว้า)....... คิก คิก คิก คิก ไหว้

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #768 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:36:09 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    อยากได่เด่กระทิงน๊านอ้ายอ้น   คาระวะอ้ายน้องชาวอิสานครับ
   ไหว้ ได้ข่าวว่า อยากได้กระทิงอีกโต๋ติคับ แต่  ผบ. บ่เซ็นอะนุมัดติครับ คิก คิก คิก คิก
 Grinอ้อนเผิ่นดุๆๆ จักหน่อยสิใจอ่อนเองดอก Grin ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

kai.45
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #769 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 09:36:20 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว      มานั่งเบิ่งเพิ้นเว้าเรื่องปืนกัน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ปืนอะไรก็ยังไม่มีกับพี่เค้าเข้าสนามที่ ลูกขอ สกอร์เอา
KULPLAYBOY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #770 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:56:32 PM »

ได้ศูนย์มาใหม่ว่าจะใส่น้องหมี ลองเบิ่งคาบศูนย์ น้องBO บ่มีขายเซ็งเด้คาบ Grin Grin Grin

หรือท่านผู้ได๋เอาสิขายต่ออยู่ใจจริงอยากได้น้อง BO... หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #771 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:18:29 PM »

... บะ ......... คือถ่ายฮูป เก่งแท้  ....  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #772 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 01:56:58 PM »

ค่า CZ 452  ส่วนที่เหลือ  ปี 2555  จังเอาเด้อ
ไปยิงเทิ่น   เยี่ยม
อยากเบิ่ง กลุ่มกระสุน   ร้อยรู      ของกระทิงดำ ๆ   ขำก๊าก

... มาเอาเสื้อเด้อ .....  Grin Grin Grin

ครับ     ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #773 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:07:49 PM »

สิได้เสื้องามใส่อวดผู่สาสวแล้วบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #774 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 10:38:27 AM »

ไหว้ ไหว้ สบ๋ายดียามเช้าคับ.......คือมิดสี่หลี่น้อมื้อนิ... ไหว้ ไหว้ แบร่ แบร่

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #775 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:22:43 AM »

ไหว้  ซำบายดีครับ  อาทิตย์หนี้บ่พลาดครับ ไปแน่ ๆ   ยิ้มีเลศนัย
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #776 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:26:10 AM »

ไหว้  ซำบายดีครับ  อาทิตย์หนี้บ่พลาดครับ ไปแน่ ๆ   ยิ้มีเลศนัย
   คิก คิก คิก คิก ไปไสคับ.........สนาม ... ฮึ..รีสอร์ท.......... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #777 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 12:55:59 PM »

ไหว้  ซำบายดีครับ  อาทิตย์หนี้บ่พลาดครับ ไปแน่ ๆ   ยิ้มีเลศนัย
   คิก คิก คิก คิก ไปไสคับ.........สนาม ... ฮึ..รีสอร์ท.......... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ตัวสีแดงอยู่แล้ว  หายไป สองอาทิตย์บ่ได้ไปส่องพระเด้อ  ไปส่องชี คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #778 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 01:00:28 PM »

ตัวสีแดงอยู่แล้ว  หายไป สองอาทิตย์บ่ได้ไปส่องพระเด้อ  ไปส่องชี คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  คิก คิก คิก คิก บ่แหม่นนกเค้าตื่นนกเค้าบ่น้อ............บาดนิ  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #779 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 01:41:05 PM »

คิก คิก คิก คิก บ่แหม่นนกเค้าตื่นนกเค้าบ่น้อ............บาดนิ  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เซาโดนแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 236
  พิมพ์