๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 07:57:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 472330 ครั้ง)
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #750 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:09:38 PM »

ไหว้สบ๋ายดี๋ยามบ่ายครับ ไหว้ อ้ายน้องผู้ได๋มีข้อมูลที่เจ๋งๆ ของ เทารัส พี 1911 .45 กะแจ้งให้ทราบแหน่เด้อคับว่าเป๋นจั่งได ระหว่างโตดำกับโตขาว ผมอยู่ในระหว่างพิจารณา แลกำลังหาข้อมูลอยู่คับ ขอบคุณล่วงหน้าเด้อคับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

บ่ฮู้เลยครับ  ลุง  แต่ถ้าให้เลือก  เอาขาว ๆ หมวย ๆ ไว้ก่อนเด้อ ::005:: คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
   คิก คิก คิก คิกอั่นนี้คึดใส่ใจเจ้าของเด้นิ แหม่นบ่คับ คิก คิก ขำก๊าก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #751 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:12:33 PM »

มื้อนี้บ่ได้ไปเด้อครับ  อาจารย์อ้น เอากล้องไปถ่ายรูปนำเด้อ ไหว้
   คิก คิก คิก คิก แสดงว่าบันยากาดเป๋นใจ กะเลยถือโอกาดอยู่เฮือนติครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

บ่ได้อยู่เฮือนเลยครับ  พาลูก พาเมีย ไปบิ๊กซี ลูกไปกิน KFC พะนะ  เมียไปชอบปิ้ง  ผมก็เลยถือโอกาส ไปเบิ่งชีนำครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
  ตกใจ คืส่างก้าเบิ่ง บ่อย้านติ.............ด้ามเสียม คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #752 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:17:59 PM »

ไหว้สบ๋ายดี๋ยามบ่ายครับ ไหว้ อ้ายน้องผู้ได๋มีข้อมูลที่เจ๋งๆ ของ เทารัส พี 1911 .45 กะแจ้งให้ทราบแหน่เด้อคับว่าเป๋นจั่งได ระหว่างโตดำกับโตขาว ผมอยู่ในระหว่างพิจารณา แลกำลังหาข้อมูลอยู่คับ ขอบคุณล่วงหน้าเด้อคับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้
บ่ต้องขอข้อมูล วันอาทิตย์ หาบุตรซ้อม ไปสนามโลดครับ  ยิงเลยบักกระทิงเทพ  ผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2010, 02:20:25 PM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #753 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:35:07 PM »

บ่ต้องขอข้อมูล วันอาทิตย์ หาบุตรซ้อม ไปสนามโลดครับ  ยิงเลยบักกระทิงเทพ  ผม

ไหว้ Grin ขอบคุณคับ จักหน่อยกะบ่มีให้บ้อข้อมูล ฮึว่าปฏิบัติจริงภาคสนามเลยเบาะคับ  คิก คิก ไหว้ หลงรัก หลงรัก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #754 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:37:53 PM »

เยี่ยม เยี่ยม จั่งแหม่นหนาได้ใจขนาดเนาะลำกล้องนิ  ถืกใจนำยุคับ เยี่ยม เยี่ยม

kai.45
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #755 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:03:57 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    อยากได่เด่กระทิงน๊านอ้ายอ้น   คาระวะอ้ายน้องชาวอิสานครับ

ปืนอะไรก็ยังไม่มีกับพี่เค้าเข้าสนามที่ ลูกขอ สกอร์เอา
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #756 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:42:43 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    อยากได่เด่กระทิงน๊านอ้ายอ้น   คาระวะอ้ายน้องชาวอิสานครับ
ค่า CZ 452  ส่วนที่เหลือ  ปี 2555  จังเอาเด้อ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #757 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:49:17 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    อยากได่เด่กระทิงน๊านอ้ายอ้น   คาระวะอ้ายน้องชาวอิสานครับ
ค่า CZ 452  ส่วนที่เหลือ  ปี 2555  จังเอาเด้อ

ไปยิงเทิ่น   เยี่ยม
อยากเบิ่ง กลุ่มกระสุน   ร้อยรู      ของกระทิงดำ ๆ   ขำก๊าก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #758 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:15:48 AM »

ไปยิงมาแล้ว  100 รู  100 นัด  กะคนมันบ่แม่นครับ

เหมิดขี้เหมิดเยี่ยวได้ซ่ำนี้แหละ  เทารัส นะ ฮู ใหญ่ๆเด้อ ฮู น้อยๆ นะ P22 วอลเธอร์ .22lr  ฮูกลางๆ นะ 9มม,CZ p01  คร้านเปลี่ยนเป้า ระยะ 10กว่าเมตร คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #759 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:25:47 AM »

ไปยิงมาแล้ว  100 รู  100 นัด  กะคนมันบ่แม่นครับ

แบบนี้แสดงว่า  คนตั้งเป้า  ตั้ง  บ่ ดีตั้งเป้า บ่ ตรง   คนยิง       ขำก๊าก ขำก๊าก
คัน  ขยับเป้ามาทางซ้ายอีก  เข้า  X  เหมิด    คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #760 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:26:02 AM »

สวัสดีครับครูอ้น...อันวอลเทอร์ P22นั่นเป็นของครูอ้นเบาะครับ.....มันมีปัญหาเรื่องการคัดปลอกบ๊อครับ....ผมย้านแรงรีคอยส์มันน้อย..บ่พอสิดันลูกเลื่อนถอยไปสั่นดอกครับ.....คันบ่มีปัญหาผมกะสิพิจารณาอยู่แหมครับ....ตอนนี้ผมสอบถามจากสหายตุ๊เพิ่นเรื่องรูเกอร์ มาร์ค ทรี เพราะได้ลองยิงของเลาเบิ่งแล้ว เรื่องคัดปลอกบ่มีปัญหา....แต่รูปร่างมันคือโบราณแท้บุ.......

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #761 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:33:55 AM »

ของสมาชิกในสนาม ครับ การคัดปลอกตัดปัญหาเลยครับ  บ่มีแจม  บ่มีก้าง ผมยิงมาเหมิดปานปืนเจ้าของ ส่วนมากลูกที่ใช้ยิงกะอาร์มหัวดำ กับหัวแดงครับ  เสียอย่างเดียวครับ ถ้าปืนมาเดิมๆไกแข็งมาก  พอน้องเขาไปแต่งไกให้มันอ่อน กลับสับลูกบางนัดบ่แตก  ต้องง้างนกยิงซ้ำครับ  ปืนดี  ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #762 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:35:52 AM »

แบบนี้แสดงว่า  คนตั้งเป้า  ตั้ง  บ่ ดีตั้งเป้า บ่ ตรง   คนยิง       ขำก๊าก ขำก๊าก
คัน  ขยับเป้ามาทางซ้ายอีก  เข้า  X  เหมิด    คิก คิก
เจ้าของนี่แหละบ่แม่น  แต่กะว่าปืนราคาซ่ำนี้ บ่หลุด แปดกะพอใจแล้วครับ  บ่ได้เอาลงแข่งขันครับ ยิงเอาม่วน ยิงเอาฮา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #763 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:40:53 AM »

สวัสดีครับ...ไม่ได้เข้ามานาน...สบายดีนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #764 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:59:04 AM »

สบายดี อาทิตย์นี้ว่างเชิญที่สนามครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 236
  พิมพ์