๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 01:17:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471469 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #570 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 01:09:00 PM »

พวกรีสอร์ทข้างๆสนามยิงปืน เขาคือสิคึดง้อเนาะลุงโฮ ใกล้วันอาทิตย์อีกแล้ว  วันอาทิตย์ยามได๋เสียงปืนปานเรียวศึกเอาโลด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #571 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 01:37:08 PM »

พวกรีสอร์ทข้างๆสนามยิงปืน เขาคือสิคึดง้อเนาะลุงโฮ ใกล้วันอาทิตย์อีกแล้ว  วันอาทิตย์ยามได๋เสียงปืนปานเรียวศึกเอาโลด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัยผมกะคิดอยู่ คือกันเด้  ย่านเข้าบ่มีลูกค้ามาเข้า  บ่เป็นหยังครับ  เอาไว้ให้ไทยิงปืนใช้น้อ  อาจารย์    อาทิตย์นี้อย่าลืมติด บุตร .45  มานำเด้อ  ถ้าเฮียศักดิ์ เพิ่นเอาปืนมา ผมกับลุงโฮ จะแบ่งกันคนละครึ่ง  คิก คิก
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #572 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 01:41:55 PM »

ไหว้ ไหว้ คิก คิก บ่ดั๋งแฮงป๋านไดเด้ครับ เพราะว่าเสียงมันก้องขึ้นเทิงฟ้าครับ Grin Grin นอกจาก  380 ประธาน กับของท่านโย สองอั๋นนี้บ่หว่าคับ รีสอด ตี๋งยุดๆๆๆ พุ้นแหล่ว ขำก๊าก ขำก๊าก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #573 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 01:46:57 PM »

ยิ้มีเลศนัยผมกะคิดอยู่ คือกันเด้  ย่านเข้าบ่มีลูกค้ามาเข้า  บ่เป็นหยังครับ  เอาไว้ให้ไทยิงปืนใช้น้อ  อาจารย์    อาทิตย์นี้อย่าลืมติด บุตร .45  มานำเด้อ  ถ้าเฮียศักดิ์ เพิ่นเอาปืนมา ผมกับลุงโฮ จะแบ่งกันคนละครึ่ง  คิก คิก
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ปื๋นเจ้าของไก้สิฮ้างแล้ว สิหาแจ๋มของผู้อื่นดอกผมนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #574 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:15:31 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย ผู้ได๋ถืกเลขกะซื้อบุตรซ้อมเผื่อแหน่เด้ แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #575 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:08:46 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สบ๋ายอี๋ยามเช้า  ไผมีเลขดี๋ กะแจ้งเข้ามาแหน่เด้ครับ......... มื้อนี้ คือ ...วันหวยออกแห่งซาติเด้ แบร่ แบร่

ขำก๊ากผมประมูลทะเบียนรถมาครับ  คึดว่าซิซื้อ  โตนี่หล่ะ  กค 2233 นครพนม  ซื้อกลับไปกลับมาครับ เผื่อได้ลูกปืนอาทิตย์นี่ครับ น้ำลายหก
โจ  ได้ค่าประมูลคืนบ้อครับมื้อนี้  เลี้ยงข้าวฟรีนำเด้อวันอาทิตย์นี้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #576 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:15:30 PM »

....................................
ไหว้ ไหว้ ไหว้สบ๋ายอี๋ยามเช้า  ไผมีเลขดี๋ กะแจ้งเข้ามาแหน่เด้ครับ......... มื้อนี้ คือ ...วันหวยออกแห่งซาติเด้ แบร่ แบร่

ขำก๊ากผมประมูลทะเบียนรถมาครับ  คึดว่าซิซื้อ  โตนี่หล่ะ  กค 2233 นครพนม  ซื้อกลับไปกลับมาครับ เผื่อได้ลูกปืนอาทิตย์นี่ครับ น้ำลายหก
โจ  ได้ค่าประมูลคืนบ้อครับมื้อนี้  เลี้ยงข้าวฟรีนำเด้อวันอาทิตย์นี้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
..............................เต็มๆ.........คือหมานแท้....................... ไหว้
jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #577 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:15:37 AM »

แบร่ได้แต่ค่าลูกปืน 3 กล่องครับ  แต่เงินนะ แม่บ้านเก็บเรียบร้อย  บ่เห็นฮอดฮอยเลย 555 คิก คิก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #578 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:36:20 AM »

แบร่ได้แต่ค่าลูกปืน 3 กล่องครับ  แต่เงินนะ แม่บ้านเก็บเรียบร้อย  บ่เห็นฮอดฮอยเลย 555 คิก คิก
มาคือกันเหมิดแท้น้อเมียนิ

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #579 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:49:07 AM »

ไหว้ เว้าดังหลายอาจารย์  เดี่ยวเพิ่นได้ยิน ดอก   คิก คิก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #580 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:53:07 AM »

ไคอยู่ครับ ผมอยู่ชั้น บน  เพิ้นสอนชั้นล่าง  บ่กล้าย้างขึ้นมาดอกครับ  แล้วกะผมหันหลังใส่ฝา หันหน้าใส่ปาตู  เขามากะเห็นแล้วครับ ปิดปับโลด   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #581 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 10:43:49 AM »

ไหว้  นำมาป่วน ครับ   ขำก๊าก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #582 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:31:08 AM »

ป่วนตามสบายครับ  ว่าแต่ยามมานครเอาลูกปืนมานำหลายๆเด้อ ขอยิงนำแน 308 นะแมะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #583 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:59:01 AM »

... ไผมีปูนดี ๆ เมตตาไห่ผมได่ยิงนำแหน่เด้อคับ ...  ไหว้

... มีบุตร 11 ยิงเล่น ... ยี่ห้อ แขนไท ... เหลี่ยอยู่ 30 ไน ................. ว่า สิดึกเข้าป่าอยู่ ... ยิงไปติดไป ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #584 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 02:19:20 PM »

สวัสดียามบ่าย  ไหว้ ที่ร้อนระอุ...  ยี๊

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 236
  พิมพ์