๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 03:33:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471489 ครั้ง)
ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #375 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 10:58:37 AM »

วันอาทิตย์ถึงฝนตกกะเจอกันเด้อครับ

ไปสนามกันกี่โมงครับ... Grin

เที่ยง ๆ จะมีใครไปรึยัง...

เพราะว่า บ่ายสามวันอาทิตย์มีบอล D2 ครับ

นครพนม เอฟซี ต้อนรับ บุรีรัมย์ เอฟซี

ซ้อมเสร็จ...จะไปดูบอลต่อครับ  ท่าน....

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #376 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:02:20 AM »

ไหว้ ไหว้สบ๋ายดี๋ต๋อนสายๆ อ้ายน้องสุคน ไหว้ ไหว้  จั่งได๋กะเผื่อผมนำแหน่เด้อครับผมยากเวียกแฮง เศร้า เศร้า

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #377 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:04:16 AM »

วันอาทิตย์ถึงฝนตกกะเจอกันเด้อครับ

ไปสนามกันกี่โมงครับ... Grin

เที่ยง ๆ จะมีใครไปรึยัง...

เพราะว่า บ่ายสามวันอาทิตย์มีบอล D2 ครับ

นครพนม เอฟซี ต้อนรับ บุรีรัมย์ เอฟซี

ซ้อมเสร็จ...จะไปดูบอลต่อครับ  ท่าน....

เที่ยงก็เริ่มแล้วครับ

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #378 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:13:22 AM »

งั้นวันอาทิตย์ ผมไปกินข้าวเที่ยง...ที่สนามดีกว่า... คิก คิก

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #379 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:17:11 AM »

งั้นวันอาทิตย์ ผมไปกินข้าวเที่ยง...ที่สนามดีกว่า... คิก คิก
ห่อแนวกินมาเผื่อนำเด้อครับ  ตอนหำหมูน้อยแล้วกะสิฟ้าวไปคือกันครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไหว้ ไหว้สบ๋ายดี๋ต๋อนสายๆ อ้ายน้องสุคน ไหว้ ไหว้  จั่งได๋กะเผื่อผมนำแหน่เด้อครับผมยากเวียกแฮง เศร้า เศร้า
ปล่อยปลาทางได๋ลุง อาทิตย์นี้  ปล่อยแล้วกะเลยมาสนามเลยครับ  สิโทรชวนพี่ชู มายิงปลอกลูกซองนำกันครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2010, 11:19:09 AM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #380 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:46:18 AM »

เศร้า เศร้าวันเสาร์ ศรีสงคราม วันอาทิตย์บ้านแพงครับครู เศร้า เศร้า  แต่มีข่าวดี๋อยู่  อาทิตย์ต่อไป๋คือสิได้พ้อกั๋นอยู่ดอกครับ Smiley อยากแฮงต๋อนนี้ ขนาดปื๋นยิงตั้ง 2 อาทิตย์แล้วยังบ่ได้ล้างเลยครับ บ่แหม่นขี้เมี้ยงกิ๋นแล้วกะบ่ฮู้ครับ Grin Grin Grin

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #381 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:51:40 AM »

ไหว้หนุ่มภูไทครับ บอกพี่ชูแหน่เด้อ ยิงแต่ปลอกลูกซองเด้อครับ ขวดน้ำอั่นห้อยอ้อนต้อนแอ้นแต้นอยู่กะจ่งไว้ถ้าผมแหน่เด้อครับ อย่าฟ้าวสอยลงเมิ๊ดหล่ะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #382 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 12:00:57 PM »

เป็นตาอิจสาเด้ค่ะ  พากันได้เข้าสนามซ้อมมือกัน เยี่ยม

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #383 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 03:34:06 PM »

เป็นตาอิจสาเด้ค่ะ  พากันได้เข้าสนามซ้อมมือกัน เยี่ยม
ค่วมสุขของชาวปืนครับ บ่ได้ยิงได้ไปเบิ่ง ไปลูบปืนหมู่กะมีแฮงครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ไหว้หนุ่มภูไทครับ บอกพี่ชูแหน่เด้อ ยิงแต่ปลอกลูกซองเด้อครับ ขวดน้ำอั่นห้อยอ้อนต้อนแอ้นแต้นอยู่กะจ่งไว้ถ้าผมแหน่เด้อครับ อย่าฟ้าวสอยลงเมิ๊ดหล่ะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ผมเก็บขวดนำ้ผลไม้เด็กน้อยกินอยู่ในโรงเรียน ได้ 2 กระสอบปุ๋ย  ผมจังสิเอาไปแขวนแทนให้ครับลุงโฮ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #384 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:04:34 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  หลอยมาซอมเบิ่งตอนเดิ๊กครับ ไหว้ ไหว้

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #385 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:05:46 PM »

สวัสดีค่ะ  ไหว้  เข้ามาอ่านด้วยความอิจฉา   คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #386 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:36:33 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ห่อปี้งป๋าเข็งไป๋ฝากหนุ่มภูไทนำเด้อครับ ขำก๊าก ขำก๊าก กับแจ่วหัวโปก ขำก๊าก

ปุ๊ monet.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #387 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 08:44:52 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ห่อปี้งป๋าเข็งไป๋ฝากหนุ่มภูไทนำเด้อครับ ขำก๊าก ขำก๊าก กับแจ่วหัวโปก ขำก๊าก

สวัสดีครับ... ไหว้

ของผมจะหนักไปทาง อาหารกระป๋องครับ...

สิงห์กระป๋อง เสือกระป๋อง ช้างกระป๋อง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #388 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 08:03:20 PM »

สวัสดีครับ... ไหว้

ของผมจะหนักไปทาง อาหารกระป๋องครับ...

สิงห์กระป๋อง เสือกระป๋อง ช้างกระป๋อง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แนวเอานำบ่ได้ครับ  บี๋มาห้าปีแล้วครับ

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #389 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 08:43:34 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้  เข้ามาจอบเบิ่งซื่อๆ Grin Grin ไหว้

หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 236
  พิมพ์