๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:54:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471482 ครั้ง)
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #195 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:27:24 AM »

ขวามือสุด  ที่ไม่สวมหมวก นะครับ  ชื่อนายดาบตำรวจเสถียร  สังกัด ตชด.236 นครพนม ครับ  แต่คนที่ไหนไม่ทราบครับ  เบอร์โทรพี่แก  อยู่ที่หน้า 1 นะครับ  สอบถามโดยตรงได้เลยครับ  ส่วนคนที่สวมหมวกนะ คนนครพนมแน่นอนครับ  เฮียศักดิ์  ครับ

คนนั่งเสื้อสีดำ ตัวขาว ๆ ใครครับ   ไหว้
ท่าทางจะปืนเยอะ น่าดูชม   คิก คิก

หนุ่มภูไท  ครับ   ปืนเพิ่นมีทุกขนาดครับ 
พิการไปแล้วบอกหนึ่งขอรั้งปลอกหัก แล้วกระเด็นหายไปเลย  .22 Lr  597

นี่สิ  ทนทานหายห่วง    เยี่ยม เยี่ยม

คิก คิก คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #196 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:34:50 AM »

ขวามือสุด  ที่ไม่สวมหมวก นะครับ  ชื่อนายดาบตำรวจเสถียร  สังกัด ตชด.236 นครพนม ครับ  แต่คนที่ไหนไม่ทราบครับ  เบอร์โทรพี่แก  อยู่ที่หน้า 1 นะครับ  สอบถามโดยตรงได้เลยครับ  ส่วนคนที่สวมหมวกนะ คนนครพนมแน่นอนครับ  เฮียศักดิ์  ครับ

คนนั่งเสื้อสีดำ ตัวขาว ๆ ใครครับ   ไหว้
ท่าทางจะปืนเยอะ น่าดูชม   คิก คิก

หนุ่มภูไท  ครับ   ปืนเพิ่นมีทุกขนาดครับ 
พิการไปแล้วบอกหนึ่งขอรั้งปลอกหัก แล้วกระเด็นหายไปเลย  .22 Lr  597

นี่สิ  ทนทานหายห่วง    เยี่ยม เยี่ยม

กะย้อนว่าปืนบักอเมริกา ซันดอกหว๋าตอนซื้อนะ กะว่ามานสิทน  ตอนไปกะเกือบบ่มีศูนย์หลัง  เอามากะขอรั้งหักอีก  โทรไปร้านตัวแทนกะบอกมาติดต่อ อส.  บ่รับผิดชอบหยัง  เซาดอกซื้อจาก อส. นิ  สิไปซื้อต่อป๋าเล็กเอาดอกบัดนี้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #197 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:40:48 AM »

... เซียร์ขะนาด ...  คิก คิก .................... เอาจักบอกสาบ้อ ... ถืกพ้อม ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #198 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:45:58 AM »

... เซียร์ขะนาด ...  คิก คิก .................... เอาจักบอกสาบ้อ ... ถืกพ้อม ...  Grin Grin Grin

ซ้าอยู่ใย   หน่ำแม้   เสี่ย   เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ราคาถืก ๆๆๆ 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #199 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 12:05:32 PM »

... เรี่ยง ... การตกแต่ง ... ควมทนทาน ... คุ้มค่า ... การใช้งานสมบุกสมบัน ... และ อะไหล่เป็นจังได๋  ... คับ ... กระตุ้นต่อมผมอีกจักหน๊อยแหน่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #200 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:01:32 PM »

... เรี่ยง ... การตกแต่ง ... ควมทนทาน ... คุ้มค่า ... การใช้งานสมบุกสมบัน ... และ อะไหล่เป็นจังได๋  ... คับ ... กระตุ้นต่อมผมอีกจักหน๊อยแหน่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผมว่าซื้อ จาก  สน.อส.ดี    เหมิด    เสียแล้วกะวีถิ่มโลดครับ  ราคา 15,500  บาท  ออกจากอส. แล้วยากครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #201 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:20:11 PM »

ผมว่าซื้อ จาก  สน.อส.ดี    เหมิด    เสียแล้วกะวีถิ่มโลดครับ  ราคา 15,500  บาท  ออกจากอส. แล้วยากครับ

... ในใจผมตั้ง CZ 452 ไว้แล้ว .............. พอลองพิจารณาเบิ่งเรื่อง ราคา ... ใน 25,500 + 2,000  กับนอก 29,000 ... ราคาสูสีกัน ... กะเลยมีควมคึดว่า ... เอาใน ต๊อด ... เอานอก 452 ... อันใดก่อน ดีนั้นหนาคับ  ...  Grin

... อีกอย่าง ... งบมีน้อย ... ซื้อมาไซ้งาน ... ต้องได่ออกไซ้งานไห่คุ้มค่าปืน ... บ่แหม่นเอามาเก็บคับ ... กะเลยห่วงเรื่องความทนทานแหน่จักหน๊อย ... Grin Grin Grin 

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #202 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:30:32 PM »

หลงรักสะบ๋าย ดี่ อ้ายน้อง สมาชิกใหม่เด้ขอแนะนำโต๋ หากะหัดยิง แต่ก่อนเคยยิงแต่หมากคันถุน (หนังสติ๊ก) Grin Grin แบร่

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #203 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:33:02 PM »

สวัสดีครับผม ยินดีครับ

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #204 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:38:18 PM »

สวัสดีครับผม ยินดีครับ

Grin Grin Grin

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #205 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:06:39 PM »

... ในใจผมตั้ง CZ 452 ไว้แล้ว .............. พอลองพิจารณาเบิ่งเรื่อง ราคา ... ใน 25,500 + 2,000  กับนอก 29,000 ... ราคาสูสีกัน ... กะเลยมีควมคึดว่า ... เอาใน ต๊อด ... เอานอก 452 ... อันใดก่อน ดีนั้นหนาคับ  ...  Grin

... อีกอย่าง ... งบมีน้อย ... ซื้อมาไซ้งาน ... ต้องได่ออกไซ้งานไห่คุ้มค่าปืน ... บ่แหม่นเอามาเก็บคับ ... กะเลยห่วงเรื่องความทนทานแหน่จักหน๊อย ... Grin Grin Grin 
ถ่าฟังนำครับ สนใจ
 Grin
หลงรักสะบ๋าย ดี่ อ้ายน้อง สมาชิกใหม่เด้ขอแนะนำโต๋ หากะหัดยิง แต่ก่อนเคยยิงแต่หมากคันถุน (หนังสติ๊ก) Grin Grin แบร่

สวัสดีครับ บ้านคือสิอยู่นครพนมน้อครับ Smiley

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #206 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:12:07 PM »

จักครับความทน  ท่านโยได้ปืน TOZ มาทีหลังผม  แต่กะยิงดุกว่าผม ยิงหลายกั่วผม บ่เห็นเป็นหยังครับ  บัดเรย์ของผม ยิงยังบ่ทันเถิงพันนัด  ไปสาแล้ว  เมอฮอดเฮือนเกอหมูแล้วกะสิยิงอีกครับ ยิงทีละนัดนี่แหละรัวบ่ได้กะดาย  ให้มันคุ้ม 17,500  บาท  ผมรับปืนมา เมษา 2551 ครับ พร้อมกันกับท่านโย ไปรับ STI ครับ

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #207 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:20:55 PM »

... ครับผม ... ผมกะลังชั่งใจอยู่ ... ระหว่าง ... ต๊อด 155K ... 452 ใน 255K + 20K ... 452 นอก 290K ... 452 อุบลฯ 330K ...  ไหว้

... แต่ในใจสิเอาเทิง 2 ... ตะว่าต๊อดมันมีแต่ของใน ... ของนอก บ่ มี ... กะเลยสิเอาเทิงใน เทิงนอก ... ตะว่าต้องจัดลำดับงบฯก่อน ... Grin Grin Grin

... แต่ลูกซองกะอยากได่ ... มักลูกซองเดี่ยว ...  Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #208 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:32:42 PM »

... ครับผม ... ผมกะลังชั่งใจอยู่ ... ระหว่าง ... ต๊อด 155K ... 452 ใน 255K + 20K ... 452 นอก 290K ... 452 อุบลฯ 330K ...  ไหว้

... แต่ในใจสิเอาเทิง 2 ... ตะว่าต๊อดมันมีแต่ของใน ... ของนอก บ่ มี ... กะเลยสิเอาเทิงใน เทิงนอก ... ตะว่าต้องจัดลำดับงบฯก่อน ... Grin Grin Grin

... แต่ลูกซองกะอยากได่ ... มักลูกซองเดี่ยว ...  Grin Grin Grin
เล่น แฝดคือใหญ่แป๋งเป็นหยังครับ  ว่าแต่อย่ายิงพร้อมกันทีละสองฮูเด้อ  ย้านหงายหลังครับ

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #209 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:44:35 PM »

452 super match  300k คับ (ขอนแก่น) ถามราคาตอนต้นเดืยนคับพี่เล็ก Grin Grin

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 236
  พิมพ์