๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:48:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471506 ครั้ง)
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:03:05 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ  อ่านใต้โลโก้อาวุธประจำตัวแปรงลบกระดานพะนะ   ผมกะมีหลายอันครับ  เอาไว้ดึกใส่พวกเด็กน้อยขี้ดื้อบ่ฟังค่วมครับ  บางอันออกหน้าต่างตกท่งนาไทบ้านถิ่มเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ใกล้กันแค่นี้กะบ่อเคยเห็นกันเนาะค่ะ  ว่างๆสิลองไปเตร่แถวๆนครค่ะ  Grin
ไปดุขนาดครับเมืองนคร ทุกสิ้นเดือนกะไปธนาคารกรุงไท เบิกเงินมาจ่ายค่ารถนักเรียน ค่าจ้างนักการ  จ่ายค่าไฟฟ้า ย้านเขาตัดไฟฟ้าโรงเรียน  สิให้ไปเตร่ทางได๋น้อจังสิเห็นหน้า Grin Grin Grin
เวลากลับบ้าน น่าสิผ่านหน้าโรงเรียนหนูอยู่มั้งคะ   Grin

บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 02:10:03 AM »

แล้วจั่งพ้อเดียวด้อคับ ว่างมื้อใด๋กะมื้อนั้นล่ะคับ คาหาเงินใซ้หนี้อยู่บ่อย่าบ่เซา ๕๕๕

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
KULPLAYBOY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:24:10 AM »

วันอาทิตย์อย่าลืมไปเจอกันแหน่เด้อคาบ.....2-3โมงเด้อ  Grin Grin
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:27:52 AM »

กองร้อย ตชด.ที่๒๓๖ อำเภอเมืองนครพนม เปิดสนามยิงปืนบริการข้าราชการ ทหาร ตำรวจและประชาชนทั่วไปเพื่อพัฒนาทักษะการใช้อาวุธปืนที่ถูกต้อง

กองร้อย ตชด.ที่๒๓๖ อำเภอเมืองนครพนม เปิดสนามยิงปืนบริการข้าราชการ ทหาร ตำรวจและประชาชนทั่วไปเพื่อพัฒนาทักษะการใช้อาวุธปืนที่ถูกต้อง           สนามยิงปืน ตั้งอยู่ บริเวณหน้าฐานปฏิบัติการตำรวจตะเวนชายแดนที่ ๒๓๖๒ บ้านห้อม ตำบลอาจสามารถ อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม ก่อนถึงสะพานมิตรภาพไทย-ลาว ผู้สนใจสามารถสมัครด้วยตนเองได้ที่ สายงานกิจการพลเรือน กองร้อยตำรวจตระเวนชายแดนที่ ๒๓๖ ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม โทร. ๐๔๒-๕๑๓๐๑๗ หรือ ๐๘๐-๔๑๖๐๙๔๘

Grin   ติดต่อพี่เสถียร นะครับ  
ผมไปสมัครมาแล้วครับ  ได้บัตรสมาชิกแล้ว  แต่บ่มีลูกไปยิง ครับ  ยังไม่ได้เปิดซิง สนาม กับ CZ 75 D เลย  ได้ อวป.มานอนอยู่ในกล่องอย่างเดียว    ว่าง ๆ  จะไปถ่ายรูปสนามจริงมาให้ชมครับรอหน่อยหล่ะกัน ไหว้

เมื่อวันที่ 25  กรกฎาคม  2553  ได้ไปยิงปืนที่สนาม ตชด  235  มาครับ
สมช  แน่น เอี๊ยด  พี่ตี้  และอีกท่าน  หนวดคางแพะ จำชื่อท่านไม่ได้
บริการแบบ พี่น้องเป็นกันเองดีครับ 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:44:55 AM »

กองร้อย ตชด.ที่๒๓๖ อำเภอเมืองนครพนม เปิดสนามยิงปืนบริการข้าราชการ ทหาร ตำรวจและประชาชนทั่วไปเพื่อพัฒนาทักษะการใช้อาวุธปืนที่ถูกต้อง

กองร้อย ตชด.ที่๒๓๖ อำเภอเมืองนครพนม เปิดสนามยิงปืนบริการข้าราชการ ทหาร ตำรวจและประชาชนทั่วไปเพื่อพัฒนาทักษะการใช้อาวุธปืนที่ถูกต้อง           สนามยิงปืน ตั้งอยู่ บริเวณหน้าฐานปฏิบัติการตำรวจตะเวนชายแดนที่ ๒๓๖๒ บ้านห้อม ตำบลอาจสามารถ อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม ก่อนถึงสะพานมิตรภาพไทย-ลาว ผู้สนใจสามารถสมัครด้วยตนเองได้ที่ สายงานกิจการพลเรือน กองร้อยตำรวจตระเวนชายแดนที่ ๒๓๖ ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม โทร. ๐๔๒-๕๑๓๐๑๗ หรือ ๐๘๐-๔๑๖๐๙๔๘

Grin   ติดต่อพี่เสถียร นะครับ  
ผมไปสมัครมาแล้วครับ  ได้บัตรสมาชิกแล้ว  แต่บ่มีลูกไปยิง ครับ  ยังไม่ได้เปิดซิง สนาม กับ CZ 75 D เลย  ได้ อวป.มานอนอยู่ในกล่องอย่างเดียว    ว่าง ๆ  จะไปถ่ายรูปสนามจริงมาให้ชมครับรอหน่อยหล่ะกัน ไหว้

เมื่อวันที่ 25  กรกฎาคม  2553  ได้ไปยิงปืนที่สนาม ตชด  235  มาครับ
สมช  แน่น เอี๊ยด  พี่ตี้  และอีกท่าน  หนวดคางแพะ จำชื่อท่านไม่ได้
บริการแบบ พี่น้องเป็นกันเองดีครับ 
ขัวข้ามของเสร็จ  สนามเปิด เต็ม  100 %  มามิตติ้งม่องนี้ไทเฮา ยิงปืนเสร็จ ไปทานข้าวอยู่เมืองนอก ต่างประเทศโลดครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 01:00:29 PM »

ระยะนี่ถืกรอลงอาญาครับ  ย้อนโทรผิดครับ  โทรหากิ๊กถืกเบอร์เมีย....โทษทีพี่หล่อพะนะ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 02:12:13 PM »

ระยะนี่ถืกรอลงอาญาครับ  ย้อนโทรผิดครับ  โทรหากิ๊กถืกเบอร์เมีย....โทษทีพี่หล่อพะนะ
น่านกิ๊กหลายคนโพด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 08:54:38 AM »

ฝนมาตกดุแท้ วันอาทิตย์สิเซาตกบ่น้อ สบ่ได้ลุยน้ำติดเป้าบ้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 09:39:03 AM »

ไหว้คึดว่า คงซิแดดออกน้ออาจารย์น้อ  อาจารย์อย่าลืมเอา 9 mm.CZ ตัวใหม่มานำเด้อ  ผมมีลูกอยู่นิดหนึง ปันกันยิงได้อยู่ดอก 
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 10:15:47 AM »

ไหว้คึดว่า คงซิแดดออกน้ออาจารย์น้อ  อาจารย์อย่าลืมเอา 9 mm.CZ ตัวใหม่มานำเด้อ  ผมมีลูกอยู่นิดหนึง ปันกันยิงได้อยู่ดอก 
CZ ตัวใหม่นะของดาบทิวาครับ บ่แม้นของผม  สิชวนดาบไปนำอยู่ครับ จักสิว่างบ่ว่าง  ส่วนของผม ซิก 226 ฮ้างๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 11:09:51 AM »

CZ ตัวใหม่นะของดาบทิวาครับ บ่แม้นของผม  สิชวนดาบไปนำอยู่ครับ จักสิว่างบ่ว่าง  ส่วนของผม ซิก 226 ฮ้างๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ครับ  มาหลาย ๆ คนจะได้เห็นหน้า เห็นตากัน  คึกคัก แน๋เน้อ  ถ้ามาถึงก่อน โทรบอกผมแน๋เด้อ ผมบ่กล้าไปก่อนเด้  0819744752
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 02:56:35 PM »

แดดพอดีคือมื้อนี้ บ่ายวันอาทิตย์คือสิคักเนาะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 11:38:49 AM »

บ่ายโมงครึ่งเด้อ พบกันสนาม 236   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 11:42:00 AM »

ถ่ายรูปมาเบิ่งแน๊เด้อครับครูอ้น...............

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 11:47:38 AM »

ถ่ายรูปมาเบิ่งแน๊เด้อครับครูอ้น...............
ครับผม

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 236
  พิมพ์