๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 06:41:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกแล้วค่ะ....  (อ่าน 60841 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:01:51 PM »

โห...กระทู้ร้อนแรงจริงๆ Grin Grin Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:55:46 PM »

โห...กระทู้ร้อนแรงจริงๆ Grin Grin Grin

เห็นด้วยครับ Smiley

ยินดีต้อนรับครับ Grin Cheesy Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:15:57 PM »

Grin Grin Grin  ..อาจารย์ขุนแผนแสดงตัวแล้ว....ขุนแผนหายไปไหนครับโผล่มาแว๊ป เดียวเอง...พี่ใหม่มมมมมมม Grin
Angry โธ่ อุตส่าห์เอางูหลบแล้ว ไม่อยากแสดงตัวมาก ยังจะเรียกซะอีก Angry Grin

อ่าว!!!.......ผมเพิ่งรู้ว่าเจ๊โอ  ได้เลื่อนขั้นเป็น อาอึ้ม  แล้วหรือนี่.....5555555 Cool
Grin ตอนนี้เป็นอาอึ้ม แต่เมื่อก่อนเป็น "อาอึ๋ม" นะ ไม่รู้ว่าตอนนี้มีใครมาชิงตำแหน่งหรือยัง Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:19:13 PM »

Angry โธ่ อุตส่าห์เอางูหลบแล้ว ไม่อยากแสดงตัวมาก ยังจะเรียกซะอีก Angry Grin

Grin ตอนนี้เป็นอาอึ้ม แต่เมื่อก่อนเป็น "อาอึ๋ม" นะ ไม่รู้ว่าตอนนี้มีใครมาชิงตำแหน่งหรือยัง Grin

Grin Grin Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:11:50 PM »

Grin Grin Grin  ..อาจารย์ขุนแผนแสดงตัวแล้ว....ขุนแผนหายไปไหนครับโผล่มาแว๊ป เดียวเอง...พี่ใหม่มมมมมมม Grin

อ่าว!!!.......ผมเพิ่งรู้ว่าเจ๊โอ  ได้เลื่อนขั้นเป็น อาอึ้ม  แล้วหรือนี่.....5555555 Cool

จ๊าก Shocked...ไม่ได้สังเกตนะเนี่ยว่าโดนแซว Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:14:13 PM »

อืม..ม..ม...ม.........
เข้ามาลีลาเหลือร้าย
แถมมีกองเชียร์เพียบ
มิน่า ถึงใช้ชื่อพลายแก้ว แววไวย
(คุณจีอากิทราบไหมครับ พลายแก้วนี่เขาเป็นใครในวรรณคดี หุ หุ หุ)
 Grin Wink Smiley
อ้างถึง

พี่ซับฯครับ พลายแก้วในวรรณคดีเรื่องใดนั้น เรารู้ๆกันอยู่ แต่.......พลายแก้วคนนี้รอรับรักจากคุณจิอากิอยู่เพียงคนเดียว ผมเป็นคนซื่อๆ ใสๆ จริงใจ รักใครรักจริง แต่กระทู้นี้ก็ทำให้เว็บบอรด์อาวุธปืนดูสดชื่นขึ้นเป็นกอง อย่างนี้ต้องรณรงค์ให้สุภาพสตรี(สาว)หันมาสนใจกีฬายิงปืนให้มากขึ้น จะได้มีสาวๆมาเข้าเว็บบอรด์เราเยอะ ไม่แน่นะ ต่อไปอาจมีรายการพบปืนพบรัก[/b]ในเว็บบอรด์

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:23:00 PM »

พี่อ๋องชอบอาหารแนวไหนหล่ะคะ โอมีร้านใหม่ๆเด็ดๆมาเรื่อยๆอ่ะค่ะ ช่วงนี้ก็ว๊างว่าง...ล่าสุดเจอร้านพิซซ่า(ดันลืมชื่อร้านซะนี่)เพื่อนพาไปกิน อยู่ซ.สวัสดี...สุขุมวิท...เด็ดมากๆค่ะ...ขอบอก Cheesy

ลืมถามน้องโอว่า ซอยสวัสดี นี่อยู่ไส คั่บ ?   
ผมอยู่สุขุมวิทเองแท้ ๆ  เลยถามแบบเขิน ๆ หน่อย..... Tongue

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:23:35 PM »

โถ...อีตาซ๊าบ...สู้เค้าหน่อยสิจ๊า...ซับสู้ๆ...ซับสู้ๆ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:24:24 PM »

พี่อ๋องชอบอาหารแนวไหนหล่ะคะ โอมีร้านใหม่ๆเด็ดๆมาเรื่อยๆอ่ะค่ะ ช่วงนี้ก็ว๊างว่าง...ล่าสุดเจอร้านพิซซ่า(ดันลืมชื่อร้านซะนี่)เพื่อนพาไปกิน อยู่ซ.สวัสดี...สุขุมวิท...เด็ดมากๆค่ะ...ขอบอก Cheesy

ลืมถามน้องโอว่า ซอยสวัสดี นี่อยู่ไส คั่บ ?   
ผมอยู่สุขุมวิทเองแท้ ๆ  เลยถามแบบเขิน ๆ หน่อย..... Tongue

น่าจะซ.23นะคะ Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:26:04 PM »

เจ้าของกระทู้หายไปไหนคะ สงสัยตกใจกลัวงูเวบนี้แหงๆ

พร้อมกับเดินไปคว้าเบเนลีM1มาไล่ยิงงู...555 Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:30:09 PM »

แถวนั้นดงเลย.... สงสัยร้าน Pan Pan (เห็นเขาอ่านกันว่าปันปัน)

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:33:24 PM »

หึ หึ หึ หึ อยากรู้เจงๆ ว่าถ้าคุณจิอากิออกมาเฉลยว่าจริงๆแล้วเธอเป็นผู้ชาย กระทู้นี้จะฮอตปานนี้มะเนี่ย?Huh กรั่กๆๆๆๆ Grin Grin Grin
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:37:01 PM »

เจ้าของกระทู้หายไปไหนคะ สงสัยตกใจกลัวงูเวบนี้แหงๆ

เห็นด้วยกับคุณโอชิโร่ครับ สงสัยคุณจิอากิเขาคงกลับไปเตรียมเซรุ่ม+รองเท้าบู๊ตหนังป้องกันงู แห๋งๆเลย งง-งู ที่ไหนกัน พีน้องกันทั้งนั้น แถมรักจริงหวังแต่งอีกตังหาก 55555555555

ปล.คุณโอชิโร ก็เป็นสุภาพสตรีเช่นกันใช่ไหมครับ แต่ไม่กลัวแซวพี่ง่ะ รู้ว่าพี่รุ่นใหญ่ ขอบคุณครับผม

พร้อมกับเดินไปคว้าเบเนลีM1มาไล่ยิงงู...555 Grin

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:41:27 PM »

ใช้เอ็มวันเลยเหรอ Shocked แหม! หนุ่มนาคาทั้งหลายจะเลื้อยหลบทันมั้ยเนี่ย เจอระดับแชมป์อย่างน้องโอเข้าไป Grin

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:50:43 PM »

ใช้เอ็มวันเลยเหรอ Shocked แหม! หนุ่มนาคาทั้งหลายจะเลื้อยหลบทันมั้ยเนี่ย เจอระดับแชมป์อย่างน้องโอเข้าไป Grin

สงสัยผมว่าหากมีบุญได้แต่งกับคุณโอ(ขอย้ำว่าเป็นเรื่องสมมุตินะครับ) เวลาบาทหลวงให้รับศีลสมรสในโบสถ์คาทอลิกตอนแต่งงาน คงต้องขอบาทหลวงรับศีลทางสุดท้าย(เป็นพิธีกรรมที่ใช้สำหรับเจิมคนใกล้ม่องสำหรับชาวคริสตคาทอลิก โดยเชื่อว่าเมื่อรับศีลดังกล่าวแล้ว ตายแล้วหาพระเจ้าทันที เนื่องจากลบล้างบาปก่อนตายจนหมดสิ้น) ผมคงต้องรับศีลทางสุดท้ายด้วย เวลาคุณโอส่องพลายแก้วจนชีวาวาย พลายแก้วน้อยจะได้ตายแล้วเดินทางไปหาพระ

อันนี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ เล่าสู่กันฟังประกอบด้วยเรื่องขึ้หลีนิดหน่อยเพื่อเพิ่มสีสัน ขอบคุณครับผม

ปล.เวลาไปสู่ขอ ไม่รู้ว่าสินสมรสเป็นปืนทองได้หรือเปล่าง่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์