๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:38:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนศูนย์ para p14Ltd จ้า  (อ่าน 5538 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 09:41:51 PM »

Cheesy ครือว่าไอ้กระผมเนี่ยเกิดนึกอยากจะเปลี่ยนศูนย์ใหม่น่ะครับ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดพอจะแนะนำ ยี้ห้อหรือแบบชุดศูนย์ที่สามารถเปลี่ยนได้โดยไม่ต้องเซาะร่องที่สไลด์ หรือ ใส่แล้วพอดีดูงามตา บ้างไหมครับ

ขอบคุณค๊าบบบ Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:12:23 PM »

อยากเปลี่ยน  แต่ต้องไม่กัดหรือปาดสไลด์ ?  ผมชอบโนแวกครับ

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:20:24 PM »

คุณ choltitครับ พอจะบอกได้ไหมครับว่าเป็นรุ่นไหนหรือเรียกว่าอะไร เวลาหาซื้อจะได้บอกเค้าถูกน่ะครับ  (บอกที่ซื้อให้ด้วยเลยยิ่งดี....หิหิหิหิ Grin )

ขอบคุณมากครับพ้ม

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:34:06 PM »

คล้าย ๆ แบบนี้แหละครับ  ยังไม่ได้หารูป  เอาที่มีผมคลิ๊กเจอก่อนแล้วกัน

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:46:08 PM »

เจอพอดี  นี่ศูนย์แบบเดิม พี14 ลิมิเต็ด

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:48:38 PM »

นี่ศูนย์โนแวก ที่เปลี่ยนใหม่  (ฟลุ๊กที่เจอรูป)

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:09:08 AM »

Shocked โห ขอบคุณมากเลยครับคุณ choltit งามจังเลย  จากรูปนี้เคลียร์เลยครับว่าไม่ต้องปาดไม่ต้องเซาะแล้วไม่เหลือร่องด้วย ผมเข้าใจผิดมาโดยตลอดเลยนะครับเนี่ยว่าถ้าเปลี่ยนจากศูนย์ยิงเป้าจากโรงงานเป็นโนแวคแล้วจะดูไม่สวย เลยเฝ้าถามนั่งหาศูนย์สำหรับพารามาตั้งนานสองนานแล้ววววว...

แจ่มครับ

ขอบคุณอีกทีครับ Grin

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:12:09 PM »

Grin มีใครทราบไหมครับว่าผมจะไปหาซื้อศูนย์โนแวค สำหรับเจ้า para p14ltd ของผมได้ที่ไหนบ้างครับ

บอกหน่อยนะ นะ นะ Cheesy

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:26:02 PM »

ศูนย์ปืน เป็นอุปกรณ์ "ไซด์ไลน์" ของร้านครับ
ต้องเดินถามร้านที่มีอุปกรณ์ปืนมาก ๆ เช่น กันแอนกาย  , ปืนธง ,  ฯลฯ
ถ้าเป็นผม  จะทิ้งให้ร้านซ่อมปืนหาให้  เขาหาเก่งกว่า
และยังไงก็ต้องพึ่งเขาใช้เครื่องมือเคาะเปลี่ยนศูนย์อยู่ดีครับ
ดีไม่ดี  อาจมีของอยู่ในร้านซ่อม รอเปลี่ยนเดี๋ยวนั้นให้เลย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:26:50 PM »

ศูนย์ปืน เป็นอุปกรณ์ "ไซด์ไลน์" ของร้านครับ
ต้องเดินถามร้านที่มีอุปกรณ์ปืนมาก ๆ เช่น กันแอนกาย  , ปืนธง ,  ฯลฯ
ถ้าเป็นผม  จะทิ้งให้ร้านซ่อมปืนหาให้  เขาหาเก่งกว่า
และยังไงก็ต้องพึ่งเขาใช้เครื่องมือเคาะเปลี่ยนศูนย์อยู่ดีครับ
ดีไม่ดี  อาจมีของอยู่ในร้านซ่อม รอเปลี่ยนเดี๋ยวนั้นให้เลย

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:38:31 PM »

Grin คุณ choltit มาแล้วววว  Grin

เข้าใจแล้วครับ ผมจะลองไปดูที่กันแอนกายดู ถ้าไม่มีก้อทิ้งให้ช่างซะเลย

Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 09:58:38 PM »

ถ้าเลือกศูนย์ต่อสู้ คงเป็น Novak ครับ แต่ถ้าเป็นศูนย์แบบแข่งยิงเป้าคงจะเป็น Bomar ครับ แต่ถ้าแบบกำลังฮิตขอแบบ Night Sight .......ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

หน้า: [1]
  พิมพ์