๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 02:37:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รมดำถูกกัดออกดพราะความไม่รู้  (อ่าน 3329 ครั้ง)
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 01:10:27 PM »

เคยแอบขโมยของพี่มาใช้อยู่ครั้งสองครั้ง   ใช้แต่ล้างลำกล้องเท่านั้นไม่ได้เอามาเช็ดผิวปืนนะครับ Grin Grin Grin
TONG_RUAMSAM
ไทยนี้รักสงบ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 01:52:29 PM »

ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้รุ่นนี้ล้างปืนบ่อยๆ...

ทั้งปืนเหล็กรมดำและปืนสเตนเลส...

ยังไม่เคยเจอปัญหานี้นะครับ...

อนึ่ง...ที่ใช้เพราะร้านแถมมากับปืน ซื้อเองผมไม่ซื้อยี่ห้อนี้...

ไม่ใช่เพราะไม่ดี แต่เพราะกลิ่นมันแรงครับ...Cheesy

เห็นด้วยกลิ่นแรงมาผมเองก็ใช้มา 3 กระป๋องแล้ว
 ร้านปืนแถมมาให้ ซื้อเองไม่เอาแล้วยี่ห้อนี้ งอน

หากคนไทยหันมาฆ่ากันเอง แล้วเราจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 02:31:38 PM »

ถาทจริงเถอะ เหม็นจนทนไม่ได้ หรือ ผบ.ทบ.ทนไม่ได้

ตอนผมใช้ ผมแค่รู้สึกว่ามีกลิ่นแค่นั้นเอง ไม่ได้แรงมากเท่าไหร่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 02:47:44 PM »

ปืนรมดำมาใหม่แน่เลยครับ  Grin
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 03:01:27 PM »

ถาทจริงเถอะ เหม็นจนทนไม่ได้ หรือ ผบ.ทบ.ทนไม่ได้

ตอนผมใช้ ผมแค่รู้สึกว่ามีกลิ่นแค่นั้นเอง ไม่ได้แรงมากเท่าไหร่

ใส่ถุงพลาสติกตอนล้างปืนสิครับ กลิ่นจะได้ไม่ติดมือ  Grin

เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 03:11:23 PM »

จขกท ขอดูรูปปืนหน่อยครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 03:59:17 PM »

ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้รุ่นนี้ล้างปืนบ่อยๆ...

ทั้งปืนเหล็กรมดำและปืนสเตนเลส...

ยังไม่เคยเจอปัญหานี้นะครับ...

อนึ่ง...ที่ใช้เพราะร้านแถมมากับปืน ซื้อเองผมไม่ซื้อยี่ห้อนี้...

ไม่ใช่เพราะไม่ดี แต่เพราะกลิ่นมันแรงครับ...Cheesy

ผมเริ่มเขี้ยวแล้วครับพี่รุต ซื้อปืนขอเปลี่ยนเป็น อาร์ม 3 แทน ซิโต้ อิ อิ

ทุกทีเวลารับปืน...

ผมแทบจะไม่สนใจดูว่าเขาให้น้ำยาอะไรมา...

เพราะมัวแต่เห่อปืน...

แล้วก็ได้ซิโต้มาแทบทุกที...

นานๆถึงได้ WD40 ซักกระป๋อง...

เที่ยวหน้าของ ARM3 อย่างที่คุณต๊อกแนะนำก็ดีครับ...

ขอบคุณครับ...Cheesy
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 04:05:49 PM »

ใช้เหมือนกันครับ ....... กระป๋องล่าสุดเพิ่งซื้อเมื่อต้นเดือน ส.ค.
ไม่รู้ว่าลุงปูชอบใช้........ยี่ห้อนี้  ไม่งั้นจะส่งไปให้ครับ

ยังไม่สายครับน้าสี่เจ็ด   คิก คิก คิก คิก

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 04:08:13 PM »

ใช้เหมือนกันครับ ....... กระป๋องล่าสุดเพิ่งซื้อเมื่อต้นเดือน ส.ค.
ไม่รู้ว่าลุงปูชอบใช้........ยี่ห้อนี้  ไม่งั้นจะส่งไปให้ครับ

ยังไม่สายครับน้าสี่เจ็ด   คิก คิก คิก คิก

มันไม่อยู่แย้ว ครับผม อิอิอิ(ให้เขาไปแล้ว)

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์