๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:42:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467951 ครั้ง)
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #1785 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 01:28:08 PM »

งานที่บ้าน

ช้วนน้องๆมาเมา Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1786 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 02:34:17 PM »

สงสัยแต่ใอ้ขวดซ้ายสุด น๊ะครับ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1787 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 05:23:10 PM »

สงสัยแต่ใอ้ขวดซ้ายสุด น๊ะครับ?
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   มีพริกป่น+มะนาวซ่ะหน่อยเนื้อย่างจุ่ม  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #1788 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 10:57:51 PM »

มีเสือร้องไห้,ส้มตำ,ไก่ย่าง,ข้าวเหนียว  Grin  ขวดที่ว่ามีคนเมาเอามากินด้วยขำกันน้ำตาไหล Grin ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1789 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 12:02:17 AM »

มีเสือร้องไห้,ส้มตำ,ไก่ย่าง,ข้าวเหนียว  Grin  ขวดที่ว่ามีคนเมาเอามากินด้วยขำกันน้ำตาไหล Grin ขำก๊าก

ผมเคยเห็นขำกว่านี้ครับน้านิค... แบบว่า... ขี้เมาเห็นน้ำมะนาวที่เขาคั้นใส่ขวดแม่โขง ๓-๔ ขวด... วางไว้มุมๆ ครัวของบ้านที่กำลังเป็นงานศพ... ขี้เมาก็นึกว่าสาโท... สอยไปซะสองขวด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1790 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 10:43:34 AM »

ผมเคยเห็นขำกว่านี้ครับน้านิค... แบบว่า... ขี้เมาเห็นน้ำมะนาวที่เขาคั้นใส่ขวดแม่โขง ๓-๔ ขวด... วางไว้มุมๆ ครัวของบ้านที่กำลังเป็นงานศพ... ขี้เมาก็นึกว่าสาโท... สอยไปซะสองขวด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ก็ให้สงสัยอีกนั่นแหละ ว่าขี้เมานั้น คือใผ? หึๆๆ มิใช่ว่าครูต้นเอง น๊ะครับ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #1791 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 02:03:23 PM »

งานที่บ้าน

เหล้าน่ากิน   อย่างนี้   น่าชวนมาบ่อย ๆ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1792 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 01:07:35 AM »

คิดถึงกระทู้นี้... คิดถึงเจ้าของกระทู้.... รวมทั้งสมาชิกในกระทู้ครับ... ขออนุญาตขุดครับ... ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=_FW-xTzKv_M&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=4o_7hXmIR4I&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=7cF2hg_DQIY&feature=related

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2011, 05:30:51 PM โดย JUNGLE » บันทึกการเข้า
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1793 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 10:29:48 AM »

สวัสดีครับพี่จอยและสหายสุราทุกท่าน  ระหว่างนี้พวกเราดื่มอะไรนอกลู่นอกรอยกันบ้างครับ หลายวันก่อนผมต้องขึ้นรถไฟไปกรุงเทพ ผมนึกแล้วว่าคืนนี้และอีกสองคืนคงเป็นคืนที่ลำบากแน่ๆ(ผมเป็นคนนอนไม่ค่อยหลับ--เรื่องปวดกบาลมันเยอะ)แปลกที่นอนไม่ว่าตึงตังฉึกฉักไม่ว่าดันมีฝาหรั่งขี้เรื้อนเอะอะเต็มตู้นอนอีก---ผมเลยแวะเข้าร้านขายเหล้าเจ้าประจำหยิบ stolichnaya ว๊อดก้ารัสเซียแท้ขึ้นมาเหน็บกระเป๋า ขึ้นรถได้ก็เดินไปตู้เสบียงสั่งผัดกระเพราเผ็ดๆมาจาน+ข้าวราดหมูผัดพริกแกงใข่ดาว จากนั้นก็ยกเจ้า stolic เพียวๆตบน้ำเย็น กินไปดูฝาหรั่งผู้หญิงเมาเบียรเต้นร้องเพลง ดูแล้วก็ขำๆฝรั่งมันกินแต่เบียร์ไม่กินเหล้า(แล้วนี่จะหาข้อมูลไปลงกระทู้ฝรั่งกินเหล้าอย่างไรเนี่ย--แค่เบียร์มันก็เมากันเละซะแล้ว)คงจะบรรยากาศดีครับ  ผมรู้สึกว่าstolic รสชาติดียอดเยี่ยมกลมกล่อมมากๆครับแป๊บเดียวหมดไปเกือบครึ่งกลม....เอทำไม...ไม่เมาวะเอาเหล้าปลอมมาขายตูเสียแล้วเฟ้ย เลยยกมือเรียก พนง. มาเก็บตังค์ พอลุกขึ้นยืนก็รู้สึกว่ารถไฟมันโยกรุนแรงจนต้องนั่งลงไปอีก ผมพยายามลุกขึ้นยืนสามสี่ครั้ง จน พนง.มาช่วยประคอง "พี่กลับที่นอนไหวรึเปล่า" ปัดโธ่พูดเสียดังอายเขาไอ้ทิด" พอยืนตั้งหลักได้ก็ออกเดินก๊อกแก๊กจนถึงที่นอนปรากฏว่าน้องประจำตู้เขาปูเตียงไว้เสร็จแล้ว....มารู้สึกตัวตอนเช้า พนง.มาปลุก "พี่ๆถึงหัวลำโพงแล้วครับ"  ไม่แฮ้งครับสบายทำงานได้ทั้งวัน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1794 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 10:32:03 AM »

นี่ครับ ผมว่าดีกว่าแอ๊ปโซลูท เล่าให้เจ้าเพื่อนตัวแสบฟังมันเหน็บเอาว่า "ขี้ใหม่หมาหอม" ดูมัน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1795 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 10:32:33 AM »

งานที่บ้าน

เอ่อ...น้านิคอยากได้น้องเขยไหมครับ.... หลงรัก หลงรัก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1796 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 10:56:31 AM »

เรียนถามคุณใหม่กับสหายสุราทุกท่านครับ  ผมเห็นฝรั่งมันสั่งเบียร์มารินใส่แก้วแล้วเอาเหล้า(คิดว่าเป็นเหล้านะครับ)รินจากแบนดีบุกที่เตรียมมารินสักเป็กหนึ่ง เขย่าๆแล้วยกซด สักพักใหญ่ๆก็เมากันเละ อยากทราบว่าเป็นเหล้าอะไรครับที่ผสมเบียร์แล้วรสชาติใช้ได้ ---แถมยังเมาเร็วมากๆด้วย

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1797 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 12:38:10 PM »

ถามพี่ ๆผู้ชำราญการในกระทู้นี้หน่อย  มีวิธีกินวอดก้าให้อร่อยหรือเปล่าครับ  .....  อิอิอิ  

ผมซื้ออังเคิ้ลทอม  มา ขวดละ 200 กว่าบาท มันจะมีกลิ่นเหมือนยาฆ่าเชื้อเลย  .....  กินเพียว ๆ ไม่ไหว

ซื้อมาทั้ง ยิน วอทก้า  แล้วก็รัม  .....  รัมพอกินได้ แต่ยินกับวอดก้ายอมแพ้  .....  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2011, 01:01:31 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1798 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 12:40:28 PM »

เมื่อวานไปเอาอันนี้มาอีกขวด  กินเพียว ๆ ใช้ได้แหะ   ......  กลิ่นมันไม่ฉุนเหมือน รัมของอังเคิ้ลทอม 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1799 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 01:07:21 PM »

นี่ครับ ผมว่าดีกว่าแอ๊ปโซลูท เล่าให้เจ้าเพื่อนตัวแสบฟังมันเหน็บเอาว่า "ขี้ใหม่หมาหอม" ดูมัน

อิๆๆวอสก้ามันค่อนข้างบริสุทธิ์

หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 149
  พิมพ์