๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:43:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 109 110 111 [112] 113 114 115 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467951 ครั้ง)
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #1665 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:38:37 AM »

จะ แวบเข้ามามั่ว หน้า111แต่ไม่ทัน แง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1666 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:12:58 AM »

ขอโทษพี่ๆนะครับ พี่udomkd ลูกพี่ผมแกเมานิดๆครับ ไปๆครับพี่ กลับโต๊ะเรา เดี๋ยวมีเรื่อง  คิก คิก

ปืนสวยครับ Grin

จำนำพี่จอยหน่อยครับ  คิก คิก
คงกังเอง อาตี๋เอากี่ร้อย ขำก๊าก

แหมลุงจอยให้หลักร้อย... นี่ถ้านังกวางเห็น... ต้องบอกสามหมื่นนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1667 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:36:41 AM »

ไปบอกที่ด้ามขวานแล้วครับ  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1668 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:41:36 AM »

ไปบอกที่ด้ามขวานแล้วครับ  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #1669 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 01:59:26 AM »

เอาเพลงเพราะๆมาฝากน้าๆตับเหล็กครับ  ขำก๊าก
ซิงกูหลั่นลาร์ - เบา เบา เมา เมา

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
winok
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #1670 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 12:00:53 AM »

เอาเพลงเพราะๆมาฝากน้าๆตับเหล็กครับ  ขำก๊าก
ซิงกูหลั่นลาร์ - เบา เบา เมา เมา

[/quote] ขำก๊าก เยี่ยมชอบมากครับ ขำกลิ้งเลย เยี่ยม
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1671 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:03:23 AM »

งอน งอน งอนตับเหล็กต้องลุงแป๋งนู่นเลย...ผมกินน้อยเมามาก ตับยังสีชมพูสดใสครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1672 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:59:26 AM »

เตือนภัยชาวสุรานะครับ--ยาพาราเซ็ตตามอลแก้ปวดแก้ไข้ที่เราใช้กันอยู่ทุกวี่วัน ว่ากันว่าเชื่องแสนเชื่องจนคนไทยกินกันปีละห้าหกตัน  จริงๆแล้วอันตรายแฝงเร้นน่ากลัว--

1.ห้ามพารากินกับเหล้าโดยเด็ดขาดเพราะจะเสริมฤทธิ์กันช่วยกันทำลายตับ-เกิดมะเร็งตับ(ในเรื่องฤทธิ์ยา 1+1 ไม่ได้เป็น 2 อาจจะเป็น 6 เป็น10 ก็ได้) ผมคนหนึ่งแหละครับที่กินเหล้าแล้ว ก่อนนอนจะต้องกินพาราสองเม็ด กันตอนเช้าตื่นมาปวดหัว ต่อไปต้องเลิกพฤติกรรมอันนี้ ปวดให้มันปวดไป
   2.ห้ามกินพาราเกินวันละ 8 เม็ดและห้ามกินติดต่อกันเกินห้าวัน จะทำให้ตับ-ไต อักเสบ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1673 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 02:16:04 PM »

เตือนภัยชาวสุรานะครับ--ยาพาราเซ็ตตามอลแก้ปวดแก้ไข้ที่เราใช้กันอยู่ทุกวี่วัน ว่ากันว่าเชื่องแสนเชื่องจนคนไทยกินกันปีละห้าหกตัน  จริงๆแล้วอันตรายแฝงเร้นน่ากลัว--

1.ห้ามพารากินกับเหล้าโดยเด็ดขาดเพราะจะเสริมฤทธิ์กันช่วยกันทำลายตับ-เกิดมะเร็งตับ(ในเรื่องฤทธิ์ยา 1+1 ไม่ได้เป็น 2 อาจจะเป็น 6 เป็น10 ก็ได้) ผมคนหนึ่งแหละครับที่กินเหล้าแล้ว ก่อนนอนจะต้องกินพาราสองเม็ด กันตอนเช้าตื่นมาปวดหัว ต่อไปต้องเลิกพฤติกรรมอันนี้ ปวดให้มันปวดไป
   2.ห้ามกินพาราเกินวันละ 8 เม็ดและห้ามกินติดต่อกันเกินห้าวัน จะทำให้ตับ-ไต อักเสบ

Grin แนะนำหาน้ำหวานติดบ้านไว้ครับ แฮ้ง ๆ ตื่นมาน้ำหวาน+โซดา ช่วยได้ Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1674 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 04:15:16 PM »

วันก่อนผมซื้อมาลิบูมาเขย่ากับไวกิ้ง อัตราส่วนมาลิบู 1:ไวกิ้ง 3 ส่วน เยี่ยม เยี่ยม กินหลังอาหารกับผลไม้รวม+มะนาวฝาน รสชาติยอดเยี่ยมมากครับ แต่เมาเร็วอิ๋บอ๋าย หัวเราะร่าน้ำตาริน สี่เป็กหลับคาเก้าอี้ เยี่ยม ปล่อยให้แฮรี่กับเครื่องลางยมทูตมันดูผมมั่ง- คิก คิก คิก คิก-ฮี่ๆๆเราดูมันครึ่งเรื่องมันดูเราครึ่งเรื่องเจ๊ากันปาย

Grin เอางั้นเลยหรอท่านนายก 555 Grin
 Grin ลองหา Captain Morgan Jamaican Rum มาผสมกับมาลิบูสิครับ หรือหาแก้วใหญ่นิดนึง (14 ออนซ์ขึ้น) ใส่ Captain Morgan 1 ออนซ์ โค้กเย็น ๆ ครึ่งแก้ว แล้วเอาไอศครีมกลิ่นวานิลาใส่ไป 1 ลูก เป็น Cola Dream อร่อยเหาะ Grin
***หา Captain Morgan ไม่ได้ ใช้แม่โขงหรือแสงโสมก็ได้ (ถ้าได้แสงโสมสิมิลันล่ะเจ๋งเลย) Wink
น้าใหม่ ยังเจอ "สิมิลัน"หรือครับ  รสเยี่ยมทีเดียม "รัมไทย"ตัวนี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1675 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 05:50:53 PM »

น้าใหม่ ยังเจอ "สิมิลัน"หรือครับ  รสเยี่ยมทีเดียม "รัมไทย"ตัวนี้

Grin เพิ่งเจอครับ หลงอยู่ในโกดังเหล้าบ้านเพื่อนน่ะ Grin

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1676 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 07:46:50 PM »

Grin เพิ่งเจอครับ หลงอยู่ในโกดังเหล้าบ้านเพื่อนน่ะ Grin

เอาออกมาประมูลเลยครับพี่ใหม่... Grin Grin Grin

ไหว้

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1677 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:10:50 PM »

เอาออกมาประมูลเลยครับพี่ใหม่... Grin Grin Grin

ไหว้

Grin กะว่าจะเ้ก็บไว้ทำคอกเทล กับเหลือไว้โชว์อีกขวดสองขวด 555 Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1678 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 12:37:06 PM »

ไหว้

Grin กะว่าจะเ้ก็บไว้ทำคอกเทล กับเหลือไว้โชว์อีกขวดสองขวด 555 Grin
ผมจองใว้ขวด น๊ะครับผ่านไปเมื่อไหร่ จะแวะ เอา หึๆๆ แปะชื่อใว้เลย udomkd

ปล.การแสดงตัวรับของ ต้องเช็กกันหน่อย น๊ะครับ เดี๋ยวเกิดสวมรอยยุ่งเลย หึๆๆ

น้าใหม่ต้องเปิดเว๊ป อวป.ให้ใส่ล้อคอินdomkd พาสเวิร์ด"""" ได้ด้วย หึๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2011, 12:42:40 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1679 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 01:16:08 PM »

1.ห้ามพารากินกับเหล้าโดยเด็ดขาดเพราะจะเสริมฤทธิ์กัน
ช่วยกันทำลายตับ-เกิดมะเร็งตับ(
ในเรื่องฤทธิ์ยา 1+1 ไม่ได้เป็น 2 อาจจะเป็น 6 เป็น10 ก็ได้)
ผมคนหนึ่งแหละครับที่กินเหล้าแล้ว ก่อนนอนจะต้องกินพาราสองเม็ด
กันตอนเช้าตื่นมาปวดหัว ต่อไปต้องเลิกพฤติกรรมอันนี้ ปวดให้มันปวดไป

2.ห้ามกินพาราเกินวันละ 8 เม็ดและห้ามกินติดต่อกันเกินห้าวัน
จะทำให้ตับ-ไต อักเสบ

Ha Ha  ฮา  ยายมาตอบช้าไปนิ๊ดดด  น๊ะคร๊า  ฮา

เซี่ยงจี้  กับ  ตับ  อ่ะ  ถ้ามันเริ่มทำงานได้น้อยลง  อย่าทิ้งน๊ะคร๊า  ฮา
เอาแช่ตู้เย็นไว้ก่อนคร๊า   ตอนเช้าไปตลาด  หา "จิงจูฮวยฉ่าย"  มาต้มเลือดหมู  คร๊า  ฮา

แหมม   กินมาครึ่ง "ศตวรรษ"  แล้ว  ฮา
"ไต และ ตับ"  มันไม่แข็ง  ง่ายๆ  หรอกคร๊า  ฮา
กิน  "เป็ก"  เมา  "แบน"  ฮา  เปลือง ค่ากับข้าว  คร๊า  ฮา

ผมจองใว้ขวด น๊ะครับผ่านไปเมื่อไหร่ จะแวะ เอา หึๆๆ แปะชื่อใว้เลย udomkd

ปล.การแสดงตัวรับของ ต้องเช็กกันหน่อย น๊ะครับ เดี๋ยวเกิดสวมรอยยุ่งเลย หึๆๆ

น้าใหม่ต้องเปิดเว๊ป อวป.ให้ใส่ล้อคอินdomkd พาสเวิร์ด"""" ได้ด้วย หึๆๆ

็Ha Ha  ฮา   "สิมิลัน"  ยายเรียกว่า "สิมิหลัน" คร๊า  ฮา
เมื่อก่อนตอนออกใหม่ๆ  ยายก็เคยชิมอ่ะคร๊า  ฮา

เรื่องอยากได้  มาชิม  ยายเอาลายแทงมาให้อ่ะ
"เซ็นทรับ ชิดลม"  น่าจะมีเหลืออ่ะคร๊า  มองผ่านตาน๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 ... 109 110 111 [112] 113 114 115 ... 149
  พิมพ์