๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 12:30:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467960 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1395 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:03:30 PM »

Ha Ha  ฮา  ท่าน "นาโย๊ก"  อยากจะกินเหล้าแบบ  ฝรั่ง  ฮา  อยู่ลำปาง เนี่ยะ  น๊ะ  ฮา

ยายก็ "เลือดเย็น"  อ่ะคร๊า  ฮา  ต้องทำตัวให้อุ่น  ฮา
ตอนเย็นก็เลยต้อง "กรึ๊บ"  ฮา   แต่พวกน้ำใส  ตาตั๊กแตน  ยายกระเดือกไม่ลง  ฮา
ถึงแม้ว่า  "แก่งเสือเต้น" จะติด ท๊อปไฟร์  ก็ตาม  ฮา

ยายอยากถามเพื่อนๆว่า  ในตู้เย็น  เก็บอะไรกันบ้าง  ฮา

ยายเร๊อะ  หัวสูงคร๊า  "ไส้กรอก"   ดุ้นโตๆ  ยี่ห้อดังๆ  คร๊า
ส่วนเครื่องปรุง  ก็มี ทาบาสโก้ขวดเล็ก  กับ "ลีเพอร์ริน"  อ่ะคร๊า
สองอย่างนี้  พอจะทำให้ชีวิต  ดูมีค่าในวันรุ่งขึ้น  อ่ะ   ฮา

เริ่มเกลียด  ความตอแหล  เจ้าระเบียบ ของยาวแล้วน๊ะคร๊า  ฮา

แล้วถ้าเป็นใสๆ ตาตั๊กแตนพวกนี้ล่ะครับายาย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1396 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:21:31 PM »

แล้วถ้าเป็นใสๆ ตาตั๊กแตนพวกนี้ล่ะครับายาย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

็Ha Ha  ฮา  อย่างนี้  พอได้  พอได้   ฮา

ยายพูดเรื่อง "กับแกล้ม"  ต่อน๊ะคร๊า  ฮา
พวกเราชาวดื่ม  อย่าละเลยเรื่อง  อาหารที่มีประโยชน์  ต่อร่างกายน๊ะคร๊า  ฮา
เวลาดื่ม  หรือหลังจากดื่ม  หาอาหารที่มีประโยชน์  รองท้องเอาไว้ด้วย  น๊ะคร๊า ฮา
อย่าเสพ  เพียงแต่  "รสชาด"  ของ L กอ ฮอ   ฮา

"ตับ"  จะพิการ  ก่อนวัยอันสมควร  อ่ะคร๊า  ฮา

อย่างยายเหรอ คร๊า   ฮา   "กั๊ก"  เดียว  โซดาสาม  ฮา 
ก็มันแพงอ่ะ   ดมแค่กลิ่น  ก็พอ   ฮา

ตอนนี้เหรอ   ฮ่า  ฮ่า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1397 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 12:13:47 PM »

ปัดธ่อ...ป้าบร๊าเดี๋ยวชาวบ้านก็ได้รู้หมดพอดีว่าผมอยู่บั้นนอก..แต่ถึงบั้นนอกแต่ก็คอทองคำนะเออ Grin หลายวันก่อนถอยแอ๊ปโซลูทแมดดารินมาลองตามนำร่องของพี่ป้อม
  พบว่ารสแรงหอมออกจะขื่นๆแต่ไม่ถึงกับขม

ผมว่าตัวราสเบอรี่กินง่ายคล่องคอกว่า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #1398 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 02:15:37 PM »

อิ  อิ   แล้วแต่ชอบครับ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1399 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 02:43:11 PM »

อิ  อิ   แล้วแต่ชอบครับ

จะอย่างไรก็ต้องขอบคุณพี่ป้อมมากครับวันนั้นผมกินกับขนมจีบปูซีพี(เข้าตำราเหล้าขาว+ของต้ม)รสชาติเยี่ยมครับ ถ้าให้เลือกแอ๊ปแมดาริน Vsตราแดง(red lebel)  ผมเลือกแอ๊ปฯแมนดารินครับ  เหนือกว่าทั้งรสชาติและแรงปะทะ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #1400 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:16:43 PM »

เมื่อวานนี้ร้านอาหาร ดิไอเฟล แถวหอพักผม ได้เชิญชวนผมไปร่วมชิมไวน์ ที่เอเยนซี่จะนำมาขายให้ทางร้านในวันนี้เวลา 18.00 น. ครับ เพิ่งกลับมา มีไวน์อร่อยๆเพียบเลยครับ กับแกล้มก็สุดยอดทั้งนั้นครับ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1401 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:07:11 PM »

ปัดธ่อ...ป้าบร๊าเดี๋ยวชาวบ้านก็ได้รู้หมดพอดีว่าผมอยู่บั้นนอก..แต่ถึงบั้นนอกแต่ก็คอทองคำนะเออ Grin หลายวันก่อนถอยแอ๊ปโซลูทแมดดารินมาลองตามนำร่องของพี่ป้อม
  พบว่ารสแรงหอมออกจะขื่นๆแต่ไม่ถึงกับขม

ผมว่าตัวราสเบอรี่กินง่ายคล่องคอกว่า

Grin เมื่อกี๊นี้ขวดแดงที่ร้านก็เพิ่งหมดไปขวดนึง ลูกค้าชอบกินผสมสไปรท์+มะนาว 1 ซีก กว่าจะหมดขวด หมดมะนาวไปหลายลูกเลย Grin

เมื่อวานนี้ร้านอาหาร ดิไอเฟล แถวหอพักผม ได้เชิญชวนผมไปร่วมชิมไวน์ ที่เอเยนซี่จะนำมาขายให้ทางร้านในวันนี้เวลา 18.00 น. ครับ เพิ่งกลับมา มีไวน์อร่อยๆเพียบเลยครับ กับแกล้มก็สุดยอดทั้งนั้นครับ

Grin ยกตัวอย่างอร่อย ๆ มาหน่อยสิครับ เผื่อจะหามาวางขายในตู้บ้าง Grin

phan-lanna
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

นกไม่มีขนคนไม่มีเพื่อนบินสู่ที่สูงไม่ได้

« ตอบ #1402 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:51:20 PM »

เจ้าจอนนี่ ตอนนี้ออกใหม่ในนาม     double black  น้ำลายหก ยังไม่ได้ลองเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน                                                           

RTCO
Full Member

คะแนน 50

Military Technical Training School

« ตอบ #1403 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 05:06:35 PM »

เจ้าจอนนี่ ตอนนี้ออกใหม่ในนาม     double black  น้ำลายหก ยังไม่ได้ลองเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน                                                           

นิ่มและหวานกว่าธรรมดาครับ ราคาแพงกว่าร้อยสองร้อย

กินเพียวหอมดี น้ำลายหก

"สุ จิ ปุ ลิ วินิมุตโต กถัง โส ปํณฑิโต ภเว"
ผู้ปราศจาก สุ จิ ปุ ลิ จะเป็นบัณฑิตได้อย่างไร
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1404 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 03:35:36 AM »

Grin สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ทุกท่านครับ Grin
 ไหว้ ขอให้ทุกท่านและครอบครัวประสบแต่ความสุขความสำเร็จ สุขภาพร่างกายแข็งแรง หมดสิ้นความทุกข์และมีแต่สิ่งดีสิ่งมงคลแก่ชีวิตครับ ไหว้

NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #1405 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 02:37:47 PM »

หมายถึงจะเลิกผลิตในนามตัวเก่า  ด้วยไหมครับ

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1406 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 08:19:04 PM »

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านเช่นกันครับ... ไหว้

...คืนเคาต์ดาวน์... หมดสมินอฟไปหนึ่งขวดลิตร... คืนต่อมาเป็นคิวของโซ่หลุด ราสเบอร์รี่... อีกหนึ่งขวด... Grin Grin Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1407 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 09:08:29 AM »

ตั้งแต่พฤหัสฯ โดนมาหนักๆทุกคืนขอยาถอนหน่อยครับ อ๋อย

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1408 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 09:16:09 AM »

สวัสดีปีใหม่ครับ....สหายสุราทุกท่าน Cheesy Cheesy
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1409 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 09:21:16 AM »

สวัสดีปีใหม่ครับ....สหายสุราทุกท่าน Cheesy Cheesy
เอ้าชนแก้วน้องรักเอื๊อก ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 149
  พิมพ์