๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 03:21:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467962 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1365 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:03:07 AM »

ยี้............ ยี๊ ยี๊ ยี๊ครูต้นขี้เมา

ไม่ครับ....                                                                                                                               ไม่กล้าเถียง... Grin Grin Grin

ว้าว...มี ลำก้า ด้วย  อยากลองกินจัง  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไม่บาดคอเท่าไหร่ครับ... แต่กลิ่นยังแรงกว่าว้อดก้าหลายขุมครับ... เปลืองมะนาวกว่าว้อดก้าเยอะครับ... Grin Grin Grin

ชะอุ๋ย หลงรัก...ครูต้นคอเหล็ก...เดี๋ยวบ่ายลองเอาไม่เคาะแถวๆตับดูครับ....ว่าดังแป๊งๆๆหรือยัง คิก คิก

ผมคอแป๊บมากกว่าครับ... แป๊บเดียว... Grin Grin Grin

Grin เจ้าขวดที่ 5 เล็ก ๆ นั่น fullmoon เป็นสปาร์คคลิงไวน์ที่อร่อยทีเดียวเลย ลูกค้าที่ร้านชอบมากครับ Grin

เพื่อนมันหอบมาจากแถวๆ เขาแผงม้าครับ... เสียดายไม่ได้ลอง... เพราะไม่อยากให้มันตีกันกับเหล้ากลั่นครับ... ว่าจะชิมตอนเช้า... ก็หมดซะแล้ว... Grin Grin Grin

ขวดสุดท้ายน้ำพันซ์ของเพื่อนผู้หญิง... มันรินใส่แก้ว... แล้วมัวแต่คุยโน่นคุยนี่... ผมเลยเอาโซ่หลุดไปเทใส่ฝานึง... อิอิ...

คนใส่แว่นดำที่มาด้วยกันใช่มั้ยครับครูต้น คิก คิก คิก คิก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1366 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:32:40 AM »

แอ๊บซาหลูด    รสส้ม   ดีที่สุด

ผมก็ชอบรสส้ม ครับหอม ครับ

แบบนี้ผมต้องหามาลองมั่งแล้วครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้

Grin ใครทันบ้าง เบียร์ขุนแผน Grin

Huh รูปขึ้นหรือเปล่า เอามาจากเฟสบุค Huh

เบียร์ขุนแผน...หนักแน่น แต่นุ่มนวล...

...ยังไม่เคยชิมครับ... เพราะตอนนั้นยังเด็กมาก... แต่ที่จำได้ก็เพราะตอนนั้นเขาเป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ให้กับวงดนตรีเพชรพิณทองครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

คนใส่แว่นดำที่มาด้วยกันใช่มั้ยครับครูต้น คิก คิก คิก คิก

ไม่ใช่ครับพี่... คนนั้นเพื่อนจริงๆ ก่อนหน้านั้นขอยืมควงมันไปช๊อปปิ้งที่ดูโฮม... เพื่อซื้อชักโครก... โดยไล่ให้มันไปทดลองนั่งดู... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  น้องๆ คนขายก็เข้าใจผิดเหมือนกัน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...เพื่อนคนที่เอาน้ำพั้นช์ไป... มันสอนอยู่ที่ ม.ราชภัฏโคราชครับ... เพื่อนสนิท... ที่โดนพวกผมแกล้งประจำ... Grin Grin Grin

ไหว้

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1367 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:55:03 AM »

ส้มไหนครับพี่ป้อม ส้มบนหรือส้มล่าง กระผมจะได้หาตัวมันมาสำเร็จโทษเสียในบัดเดี๋ยวนี้ ขอรับ Grin Grin

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1368 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 10:15:45 AM »

ส้มไหนครับพี่ป้อม ส้มบนหรือส้มล่าง กระผมจะได้หาตัวมันมาสำเร็จโทษเสียในบัดเดี๋ยวนี้ ขอรับ Grin Grin

ไม่น่าจะใช่ทั้งบนและล่างนะครับ... ขวดบนเป็นทับทิมแดง... ขวดล่างไม่แน่ใจว่าเป็นลูกท้อรึเปล่า...

...น่าจะเป็นสองขวนนี้ครับ...

จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1369 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:31:11 PM »

ไม่รู้ดิ   กินเหล้าไม่ค่อยเป็น Cheesy

จะอย่างไรก็ยินดีต้อนรับครับ  นั่งๆๆเอสเปรสโซ่สักแก้วไหม นั่งดูขี้เหล้าเขาคุยกันครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1370 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 05:16:01 PM »

คำเตือน เกี่ยวกับสุรา แบบฮาๆ

1.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าคุณกำลังกระซิบ ทั้งที่คุณกำลังตะโกน
2.คำเตือน : การดื่มสุรา..เป็นสาเหตุหลักที่ทำให้คุณเต้นระบำเหมื อนเสียสติ
3.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณหลงเล่าเรื่องน่าเบื่อซ้ำแล ้วซ้ำเล่าจนโดนเพื่อนตบหัว
4.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทามห้ายคุณพูดไม่ชัด
5.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณหลงไปว่า แฟนเก่ากำลังคิดถึงคุณแทบตายจนคุณต้องไปหาเธอตอนตีสี ่
6.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณสงสัยว่าใครมา อ้วกใส่กางเกงคุณ
7.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณสะดุ้งตื่นด้วยความตะหนกเพร าะพบว่ามีอะไรบางอย่างนอนร่วมเตียงกับคุณ (เช่นชายแปลกหน้า ถังขยะ หรือสุนัขหน้าบ้าน)
8.คำเตือน : การดื่มสุรา.. อาจทำให้หน้าผากของคุณพุ่งเข้าหาวัตถุแข็งนานาชนิด
9.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณเกิดประสาทหลอนคิดว่าตัวเอง หล่อ เท่ บึกบึนกว่าชายร่างยักษ์ที่กำลังมองด้วยสายตาเขม่นอยู ่ที่โต๊ะถัดไป
10.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าตัวเองเป็นมนุษย์ล่อง หน
11.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าคนรอบข้างกำลังจ้องคุ ณด้วยความชื่นชม
12.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้เกิดช่องว่างระหว่างมิติเวลา คุณอาจเข้าใจผิดว่า ภริยานอนตอนตี 5 หรือออฟฟิศเริ่มงานตอนบ่ายสอง
13.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้ตั้งครรภ์โดยไม่ทราบสาเหตุ

คำเตือน การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการ'ลืมใครบางคน'เพิ่มขึ้น

คำเตือน : รถคันนี้ขับเคลื่อนด้วยแอลกอฮอล์ ระบายความร้อนด้วยโค๊กกับน้ำแข็ง
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1371 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 05:23:11 PM »

ตัวนี้ครับ ที่หอมส้มมาก 
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1372 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:10:17 PM »

คำเตือน เกี่ยวกับสุรา แบบฮาๆ

1.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าคุณกำลังกระซิบ ทั้งที่คุณกำลังตะโกน
2.คำเตือน : การดื่มสุรา..เป็นสาเหตุหลักที่ทำให้คุณเต้นระบำเหมื อนเสียสติ
3.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณหลงเล่าเรื่องน่าเบื่อซ้ำแล ้วซ้ำเล่าจนโดนเพื่อนตบหัว
4.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทามห้ายคุณพูดไม่ชัด
5.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณหลงไปว่า แฟนเก่ากำลังคิดถึงคุณแทบตายจนคุณต้องไปหาเธอตอนตีสี ่
6.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณสงสัยว่าใครมา อ้วกใส่กางเกงคุณ
7.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณสะดุ้งตื่นด้วยความตะหนกเพร าะพบว่ามีอะไรบางอย่างนอนร่วมเตียงกับคุณ (เช่นชายแปลกหน้า ถังขยะ หรือสุนัขหน้าบ้าน)
8.คำเตือน : การดื่มสุรา.. อาจทำให้หน้าผากของคุณพุ่งเข้าหาวัตถุแข็งนานาชนิด
9.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณเกิดประสาทหลอนคิดว่าตัวเอง หล่อ เท่ บึกบึนกว่าชายร่างยักษ์ที่กำลังมองด้วยสายตาเขม่นอยู ่ที่โต๊ะถัดไป
10.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าตัวเองเป็นมนุษย์ล่อง หน
11.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้คุณคิดว่าคนรอบข้างกำลังจ้องคุ ณด้วยความชื่นชม
12.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้เกิดช่องว่างระหว่างมิติเวลา คุณอาจเข้าใจผิดว่า ภริยานอนตอนตี 5 หรือออฟฟิศเริ่มงานตอนบ่ายสอง
13.คำเตือน : การดื่มสุรา..อาจทำให้ตั้งครรภ์โดยไม่ทราบสาเหตุ

คำเตือน การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการ'ลืมใครบางคน'เพิ่มขึ้น

คำเตือน : รถคันนี้ขับเคลื่อนด้วยแอลกอฮอล์ ระบายความร้อนด้วยโค๊กกับน้ำแข็ง

ขอบคุณครับ... แต่สาบานได้... ตัวผมเองไม่เคยเมาจนติดอันดับข้อ ๑-๑๒ เลยครับ... ส่วนข้อ ๑๓  นั้นผมเองคงไม่มีปัญหามั๊งครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล.รายต่อไป... โซ่หลุดกลิ่นส้มแมนดาริน...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1373 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 10:47:03 AM »

555ไอ้นายอ้วนคนนี้ก็ขับเคลื่อนด้วยกอฮอลล์เหมือนกันแต่ระบายความร้อนด้วยโซดากับน้ำแข็งครับ55

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1374 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 10:58:41 AM »

เมื่อวานพึ่งได้ยินลูกน้องพูดถึงไวน์ฟูลมูล เลยไปสรรหาเอามาชิมซะ ขวดเล็ก ๆ ราคาถูกกว่าสปาย แต่รสชาติไกลกันเยอะ ลัง 12 ขวด แค่ 260 เสียดายรู้ช้าไป วันก่อนเลยไม่ได้ฝากให้ครูต้นไปลองชิม  โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ:D

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1375 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 01:08:35 PM »

เมื่อวานพึ่งได้ยินลูกน้องพูดถึงไวน์ฟูลมูล เลยไปสรรหาเอามาชิมซะ ขวดเล็ก ๆ ราคาถูกกว่าสปาย แต่รสชาติไกลกันเยอะ ลัง 12 ขวด แค่ 260 เสียดายรู้ช้าไป วันก่อนเลยไม่ได้ฝากให้ครูต้นไปลองชิม  โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ:D
ตอนที่ไปวังน้ำเขียวเพื่อนๆ มันก็ซื้อไปหลายขวดครับ... แต่ผมไม่ได้ชิม... เดี๋ยวจะตีกันกับโซ่หลุดของผม... Grin Grin Grin

...ผ่านไปคราวหน้า... จะไปคาราวะซักพันจอกครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1376 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 03:59:48 PM »

ตอนที่ไปวังน้ำเขียวเพื่อนๆ มันก็ซื้อไปหลายขวดครับ... แต่ผมไม่ได้ชิม... เดี๋ยวจะตีกันกับโซ่หลุดของผม... Grin Grin Grin

...ผ่านไปคราวหน้า... จะไปคาราวะซักพันจอกครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เลยมาชลบุรีบางแสนก็แจ้งกันมาได้น่ะครับ.....
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1377 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 04:27:45 PM »

ไหว้

เลยมาชลบุรีบางแสนก็แจ้งกันมาได้น่ะครับ.....

ครับผม... ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1378 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 04:58:11 PM »

เข้ามาถึงชักพะอืดพะอมอีกแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1379 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:38:38 PM »

Grin แนะนำเลยครับยี่ห้อนี้ รู้สึกจะผู้ผลิตเดียวกับ nite ครับ Grin

หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 149
  พิมพ์