๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 10:56:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 88 89 90 [91] 92 93 94 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467958 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1350 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:29:22 PM »

มุสลิมเขาห้ามซดกอฮอ แล้วบังศักดามาทำไมแถวนี้ครับ Grin
  อดีตแกเคยดื่มครับ  มีเชื้อจีนแต่อยู่ทางโน้นนานเลยได้เข้าแขก  ที่เขาเรียก"บัง"  เพราะไม่รู้วันไหนจะโดน"บังตอ"เมียที่บ้านครับท่านนายก คิก คิก
ตามลุงแป๋ง ครับ ท่านนายก  Grin
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1351 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 04:33:55 PM »

อดีตแกเคยดื่มครับ  มีเชื้อจีนแต่อยู่ทางโน้นนานเลยได้เข้าแขก  ที่เขาเรียก"บัง"  เพราะไม่รู้วันไหนจะโดน"บังตอ"เมียที่บ้านครับท่านนายก คิก คิก

อย่างงี้ก็คือ บังศักดาไม่ได้มาจิบแต่ขอแค่มาดมๆก็พอใจใช่ใหมครับบัง Cheesy

ถ้าอย่างงั้นแนะนำตัวนี้ครับ หลงรัก

หอมมากๆถึงมากที่สุดจะแอบจิบบ้างก็ไม่มีใครรู้เพราะไม่มีกลิ่นเหล้าออกทางลมหายใจ เยี่ยม
ยืนยันอีกเสียงครับ... หอมมากๆ แถมอีกนิด... กินหมดแล้ว... เอาแบบออริจินอลเทใส่... กลิ่นยังอยู่อีกนานครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ป้าด..หอมนานปานนั้น ผมเคยกินแต่ออริจิ้น ต้องลอง ๆ
เมื่อวานผมควานหาลุงทอมเหลือเกือบเต็มขวด (ที่กระเดือกไม่ลง) มาปรับปรุงกลิ่นด้วย 1เป๊ก +น้ำแข็ง+น้ำมะพร้าวอ่อน+มะนาวฝาน 2-3 ชิ้น อืมม..กลิ่นตัวดีขึ้นเยอะ ถ้าเป็นมะพร้าวเผาคงแหล่ม Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1352 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 05:05:18 PM »

อาจจะเป็นเพราะเมื่อคืนอากาศเย็นแถมดูหนังผีอีก Grin

ที่ว่านี่คือเหตุผลหรือข้ออ้าง งอน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #1353 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 07:32:06 PM »

อย่างงี้ก็คือ บังศักดาไม่ได้มาจิบแต่ขอแค่มาดมๆก็พอใจใช่ใหมครับบัง Cheesy

ถ้าอย่างงั้นแนะนำตัวนี้ครับ หลงรัก

หอมมากๆถึงมากที่สุดจะแอบจิบบ้างก็ไม่มีใครรู้เพราะไม่มีกลิ่นเหล้าออกทางลมหายใจ เยี่ยม

ยืนยันอีกเสียงครับ... หอมมากๆ แถมอีกนิด... กินหมดแล้ว... เอาแบบออริจินอลเทใส่... กลิ่นยังอยู่อีกนานครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สมาชิกชมรมยืนยันมากอย่างนี้..........ผมคงต้องออกไปสรรหามาเชยชมสักหนึ่งทิวา     Grin

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1354 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 09:49:38 PM »

ป้าด..หอมนานปานนั้น ผมเคยกินแต่ออริจิ้น ต้องลอง ๆ
เมื่อวานผมควานหาลุงทอมเหลือเกือบเต็มขวด (ที่กระเดือกไม่ลง) มาปรับปรุงกลิ่นด้วย 1เป๊ก +น้ำแข็ง+น้ำมะพร้าวอ่อน+มะนาวฝาน 2-3 ชิ้น อืมม..กลิ่นตัวดีขึ้นเยอะ ถ้าเป็นมะพร้าวเผาคงแหล่ม Grin

ถ้าเสาร์นี้ได้ไปวังน้ำเย็น... จะหิ้วไปให้ชิมครับผม... Grin Grin Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1355 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:05:15 AM »

คืนวันเสาร์... ไปเมาอาละวาดแถวๆ วังน้ำเขียวมา... เพื่อนๆ ก็ต่างคนต่างหิ้วเครื่องดื่มไป... ผมหิ้วขวดแดงไป...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ปรากฏว่าหมดเกลี้ยงในเวลาใกล้เคียงกับชีวาสครับ... เลยต้องมาพึ่งพาหมาใจดำ...

...งานนี้หมดมะนาวไปครึ่งกิโล... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แต่ตื่นขึ้นมา... ไม่มีอาการแฮงค์ครับ... สงสารเพื่อนอีกคน... หอบเบียร์มาลังนึง... นั่งกินคนเดียวหมดไปสี่ขวด... ผมเลยบอกมันว่า... "สมน้ำหน้า... ทีมึงมั่ง" เพราะตอนผมหิ้วเบียร์ไปลังนึง... แล้วพวกมันพากันกินชีวาส... ปล่อยให้ผมต้องรับผิดชอบคนเดียวทั้งลัง... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

...นี่คือร่องรอย... ตอนก่อนจะนอนครับ...

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1356 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:13:43 AM »

ยี้............ ยี๊ ยี๊ ยี๊ครูต้นขี้เมา

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1357 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:24:38 AM »

คืนวันเสาร์... ไปเมาอาละวาดแถวๆ วังน้ำเขียวมา... เพื่อนๆ ก็ต่างคนต่างหิ้วเครื่องดื่มไป... ผมหิ้วขวดแดงไป...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ปรากฏว่าหมดเกลี้ยงในเวลาใกล้เคียงกับชีวาสครับ... เลยต้องมาพึ่งพาหมาใจดำ...

...งานนี้หมดมะนาวไปครึ่งกิโล... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แต่ตื่นขึ้นมา... ไม่มีอาการแฮงค์ครับ... สงสารเพื่อนอีกคน... หอบเบียร์มาลังนึง... นั่งกินคนเดียวหมดไปสี่ขวด... ผมเลยบอกมันว่า... "สมน้ำหน้า... ทีมึงมั่ง" เพราะตอนผมหิ้วเบียร์ไปลังนึง... แล้วพวกมันพากันกินชีวาส... ปล่อยให้ผมต้องรับผิดชอบคนเดียวทั้งลัง... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

...นี่คือร่องรอย... ตอนก่อนจะนอนครับ...

ว้าว...มี ลำก้า ด้วย  อยากลองกินจัง  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1358 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:46:14 AM »

ชะอุ๋ย หลงรัก...ครูต้นคอเหล็ก...เดี๋ยวบ่ายลองเอาไม่เคาะแถวๆตับดูครับ....ว่าดังแป๊งๆๆหรือยัง คิก คิก

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1359 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 10:38:15 AM »

Grin เจ้าขวดที่ 5 เล็ก ๆ นั่น fullmoon เป็นสปาร์คคลิงไวน์ที่อร่อยทีเดียวเลย ลูกค้าที่ร้านชอบมากครับ Grin

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1360 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 10:49:26 AM »

ยี้............ ยี๊ ยี๊ ยี๊ครูต้นขี้เมา

ไม่ครับ....                                                                                                                               ไม่กล้าเถียง... Grin Grin Grin

ว้าว...มี ลำก้า ด้วย  อยากลองกินจัง  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไม่บาดคอเท่าไหร่ครับ... แต่กลิ่นยังแรงกว่าว้อดก้าหลายขุมครับ... เปลืองมะนาวกว่าว้อดก้าเยอะครับ... Grin Grin Grin

ชะอุ๋ย หลงรัก...ครูต้นคอเหล็ก...เดี๋ยวบ่ายลองเอาไม่เคาะแถวๆตับดูครับ....ว่าดังแป๊งๆๆหรือยัง คิก คิก

ผมคอแป๊บมากกว่าครับ... แป๊บเดียว... Grin Grin Grin

Grin เจ้าขวดที่ 5 เล็ก ๆ นั่น fullmoon เป็นสปาร์คคลิงไวน์ที่อร่อยทีเดียวเลย ลูกค้าที่ร้านชอบมากครับ Grin

เพื่อนมันหอบมาจากแถวๆ เขาแผงม้าครับ... เสียดายไม่ได้ลอง... เพราะไม่อยากให้มันตีกันกับเหล้ากลั่นครับ... ว่าจะชิมตอนเช้า... ก็หมดซะแล้ว... Grin Grin Grin

ขวดสุดท้ายน้ำพันซ์ของเพื่อนผู้หญิง... มันรินใส่แก้ว... แล้วมัวแต่คุยโน่นคุยนี่... ผมเลยเอาโซ่หลุดไปเทใส่ฝานึง... อิอิ...

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1361 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:55:02 AM »

Grin ใครทันบ้าง เบียร์ขุนแผน Grin

Huh รูปขึ้นหรือเปล่า เอามาจากเฟสบุค Huh

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #1362 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 04:46:14 AM »

แอ๊บซาหลูด    รสส้ม   ดีที่สุด

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1363 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 05:11:35 AM »

ไม่รู้ดิ   กินเหล้าไม่ค่อยเป็น Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1364 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 08:44:04 AM »

แอ๊บซาหลูด    รสส้ม   ดีที่สุด

ผมก็ชอบรสส้ม ครับหอม ครับ
หน้า: 1 ... 88 89 90 [91] 92 93 94 ... 149
  พิมพ์