๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:16:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467946 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1200 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 08:35:27 PM »

ขอบคุณครับคุณใหม่  ไหว้ เดี๋ยวผมความดันลดลงกว่านี้แล้วผมจะลองมาร์ตินี่ชาเขียวดูครับ เยี่ยม ระหว่างนี้ความดันขึ้นเยอะครับคงจะกินเหล้าเยอะไปหน่อยครับ Cheesy หรือไม่ก็เครียดเรื่องหุ้นมีกำไรแล้วดันขาย เศร้าหมู

็Ha ha เถ้าแก่ขร๊า   ฮา  "หมูทำอะไร ก็อร่อย" อ่ะคร๊า  ฮา

เพิ่งเคยได้ลิ้มลองรสชาติ  CAMUS  XO  COGNAG  ขวดใสยาวจุกไม้หัวจุกใสเกือบเท่าแก้วเป๊ก   นาย ตร.ท่านหนึ่งยกให้เหลือ 1/2 ขวด วันย้ายเข้าบ้านใหม่ ......    ผมรินใส่อ๊อดบรั่นดี (แก้วบรั่นดี)   แล้ว วน ดม กระดก.....มันทั้งนุ่มมมมม ทั้งหอมมมมม  ทำไมมันอร่อยวิเศษอย่างนี้ ไม่มีสะกิดลำคอสักนิด น้ำไม่ตาม.......เหลืออีกก้นขวดเอาไว้ดม  เสียดายลงรูปไม่เป็น คิก คิก

็Ha Ha   "XO  Cognag"  ยี่ห้อไหนก็ตามถ้ามาจาก ยุโรป  มันก็น่าดื่มทั้งนั้นแหละคร๊า  ฮา
ครั้งสุดท้ายยายไปทัวร์ "แขมร์"  ซื้อมาลังนึง  อ๊วกเลยคร๊า  "แม่รงปลอม" ทั้งลังเชียว  โมโห้ โมโห  ฮา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2010, 08:37:33 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1201 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:10:29 AM »

สหายสุรา   ตื่นกันหรือยังครับ...
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1202 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:16:19 AM »

ยัง คิก คิก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1203 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:19:28 AM »

สหายสุรา   ตื่นกันหรือยังครับ...
อย่าลืมน้ำมะนาวหละ น้ำลายหก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1204 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:26:00 AM »

สหายสุรา   ตื่นกันหรือยังครับ...

วันอาทิตย์จะย้ายตูดไปนั่งดูดสุราแถวบางพระ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1205 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:35:24 AM »

วันอาทิตย์จะย้ายตูดไปนั่งดูดสุราแถวบางพระ คิก คิก
แจ้งเจ้าที่เจ้าทางแล้วยังครับ แว่วว่าแถวนั้นเจ้าที่เจ้าทางแรง คิก คิก

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1206 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:25:16 AM »

แจ้งเจ้าที่เจ้าทางแล้วยังครับ แว่วว่าแถวนั้นเจ้าที่เจ้าทางแรง คิก คิก

ผมก็ได้ยินมาอย่างนั้นเหมือนกันครับ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1207 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 11:11:46 AM »

วันอาทิตย์ไปธุระแถวๆนั้น อาจจะแวะไปหาครับ Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1208 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 03:06:04 PM »

แวะมารายงานตัว... ว่ายังหายใจอยู่... Grin Grin Grin

ไหว้

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

« ตอบ #1209 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 04:59:56 PM »

แวะมารายงานตัว... ว่ายังหายใจอยู่... Grin Grin Grin

ไหว้

สวัสดีครับ...ครูต้น
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1210 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 06:11:48 PM »

ขอบคุณครับคุณใหม่  ไหว้ เดี๋ยวผมความดันลดลงกว่านี้แล้วผมจะลองมาร์ตินี่ชาเขียวดูครับ เยี่ยม ระหว่างนี้ความดันขึ้นเยอะครับคงจะกินเหล้าเยอะไปหน่อยครับ Cheesy หรือไม่ก็เครียดเรื่องหุ้นมีกำไรแล้วดันขาย เศร้าหมู

็Ha ha เถ้าแก่ขร๊า   ฮา  "หมูทำอะไร ก็อร่อย" อ่ะคร๊า  ฮา

เพิ่งเคยได้ลิ้มลองรสชาติ  CAMUS  XO  COGNAG  ขวดใสยาวจุกไม้หัวจุกใสเกือบเท่าแก้วเป๊ก   นาย ตร.ท่านหนึ่งยกให้เหลือ 1/2 ขวด วันย้ายเข้าบ้านใหม่ ......    ผมรินใส่อ๊อดบรั่นดี (แก้วบรั่นดี)   แล้ว วน ดม กระดก.....มันทั้งนุ่มมมมม ทั้งหอมมมมม  ทำไมมันอร่อยวิเศษอย่างนี้ ไม่มีสะกิดลำคอสักนิด น้ำไม่ตาม.......เหลืออีกก้นขวดเอาไว้ดม  เสียดายลงรูปไม่เป็น คิก คิก

็Ha Ha   "XO  Cognag"  ยี่ห้อไหนก็ตามถ้ามาจาก ยุโรป  มันก็น่าดื่มทั้งนั้นแหละคร๊า  ฮา
ครั้งสุดท้ายยายไปทัวร์ "แขมร์"  ซื้อมาลังนึง  อ๊วกเลยคร๊า  "แม่รงปลอม" ทั้งลังเชียว  โมโห้ โมโห  ฮา

โชคดีแล้วครับจักษุไม่มืดมิด เหล้าทางฝั่งซ้าย หรือฝั่งติดกันระวังหน่อยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

« ตอบ #1211 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:05:06 AM »

โชคดีแล้วครับจักษุไม่มืดมิด เหล้าทางฝั่งซ้าย หรือฝั่งติดกันระวังหน่อยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

น่ากลัวครับกับของเพื่อนบ้าน....ด้านนี้  ยังมีของเพื่อนบ้านด้านล่างด้ามขวานด้วยน่ะครับ..
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1212 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 02:54:20 PM »

ไหว้

สวัสดีครับ...ครูต้น

สวัสดีครับพี่มะเอ็ม... และพลพรรคสหายสุราทุกท่าน... ไหว้

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

« ตอบ #1213 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 08:30:07 AM »

เงียบจังสหายสุรา....
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1214 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:02:48 PM »

ก็ไม่อยากจะเงียบเท่าไหร่หรอกครับ  แต่ว่า............. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอยากกินเหล้า                                                            ไม่มีเพื่อนกินอ่ะคร้าบบบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 149
  พิมพ์