๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:59:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467951 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1140 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 07:56:39 PM »

ปล.หากท่านใดรู้จักเจ้าของ ลำก้า หมาใจดำ ลองบอกให้เขาบ่มดูหน่อย กลิ่นรส ผมว่าพัฒนาขึ้นได้มากทีเดียว อิๆๆ

ถ้าไม่ปรับปรุงรสชาติ ก็ลองปรับปรุงราคาน่าจะดีนะครับ 390  นี่เจอด่านใหญ่ๆ 285 ไง

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1141 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 12:07:52 AM »

ปล.หากท่านใดรู้จักเจ้าของ ลำก้า หมาใจดำ ลองบอกให้เขาบ่มดูหน่อย กลิ่นรส ผมว่าพัฒนาขึ้นได้มากทีเดียว อิๆๆ

ถ้าไม่ปรับปรุงรสชาติ ก็ลองปรับปรุงราคาน่าจะดีนะครับ 390  นี่เจอด่านใหญ่ๆ 285 ไง

Grin มีของไทยอีกยี่ห้อ Uncel Tom V / R / G ราคาห้างแค่ 195 บาท และ Uncle Tom ที่เป็นวอดก้าแท้ ๆ ขวดทำคล้าย  ๆ Absulut ขวดละ 500 กว่าบาท อีกครับ แนะนำให้ลองดูครับสำหรับยี่ห้อนี้ ผมใช้ทำเหล้าปั่นกับคอกเทลบางอย่างให้ลูกค้าอยู่ ถือว่า OK เลยครับ ลองเสิร์จหาเวบไซท์จากชื่อยี่ห้อดูครับ (พอดีผมจำชื่อเวบไม่ได้) Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1142 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 12:20:17 AM »

สวัสดีครับพี่ใหม่... ไหว้ วันก่อนผมโดนรุม... แพ้ยับเยิน... จากแอบโซ่หลุด... ต่อด้วยบาคาดี้... ตบท้ายด้วยไฮเนเก้น... พอดีน้าเข้มทักว่าอาจจะเป็นเพราะเจ้าดาวแดง... คราวนี้ผมเลยจะลองใหม่... ปกติทำสูตรมอมสาวของลุงจอยมามอมตัวเอง... ชักเริ่มอยากเปลี่ยนรสชาติครับ... ขอสูตรว้อดก้าใหม่ๆ ง่ายๆ จากพี่ใหม่หน่อยครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1143 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 01:01:45 AM »

สวัสดีครับพี่ใหม่... ไหว้ วันก่อนผมโดนรุม... แพ้ยับเยิน... จากแอบโซ่หลุด... ต่อด้วยบาคาดี้... ตบท้ายด้วยไฮเนเก้น... พอดีน้าเข้มทักว่าอาจจะเป็นเพราะเจ้าดาวแดง... คราวนี้ผมเลยจะลองใหม่... ปกติทำสูตรมอมสาวของลุงจอยมามอมตัวเอง... ชักเริ่มอยากเปลี่ยนรสชาติครับ... ขอสูตรว้อดก้าใหม่ๆ ง่ายๆ จากพี่ใหม่หน่อยครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

Grin Salty Dog’s // Vodka 1.5 oz / น้ำส้มคั้น 4 oz / เหยาะเกลือเล็กน้อย วิธีทำ ใส่ส่วนผสมทั้งหมดพร้อมน้ำแข็งในเชคเกอร์ เขย่าให้เข้ากันและเย็น ใส่แก้ว Longdrink (14 oz) แค่นี้ครับ ง่าย ๆ Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1144 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 01:25:26 AM »

ขอบคุณครับ... เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องลอง... Grin Grin Grin ไหว้

...คราวที่โดนรุม... อาจจะเพราะกำลังได้ที่... หรืออาจจะกำลังเพลิน... ปกติผมจะไม่กินเหล้าเพียวๆ ครับ... แต่วันนั้นเทแอบโซ่หลุดใส่ไว้ในกระบอกน้ำ... กะว่าอีกซักพักจะไปผสม... แต่นั่งเล่นเน็ตไปด้วย... เผลอยกซะอึกใหญ่... Grin Grin Grin จากนั้นก็เลยตามเลยครับ... Grin Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1145 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:00:56 AM »

ไหว้

Grin Salty Dog’s // Vodka 1.5 oz / น้ำส้มคั้น 4 oz / เหยาะเกลือเล็กน้อย วิธีทำ ใส่ส่วนผสมทั้งหมดพร้อมน้ำแข็งในเชคเกอร์ เขย่าให้เข้ากันและเย็น ใส่แก้ว Longdrink (14 oz) แค่นี้ครับ ง่าย ๆ Grin

55+ สูตรมะงุมมะหราของผมแบบนี้เลยแหละ เมากันหัวทิ่มมาแล้ว ผมลอยหน้าด้วย เชอร์รี่บรั่นดี เข้าไปอีก เพื่อเอากลิ่น คริๆๆ

มันหอมนุ่ม เปรี้ยวๆ หวานๆ บางทีก็ใส่เจ้า เซาเทอนคอมฟอชเข้าไป คริๆ มันหวานหอม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1146 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:55:03 AM »

เช้าๆเข้ากระทู้นี้แล้วรู้สึกพะอืดพะอม คิก คิก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1147 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:59:27 AM »

เช้าๆเข้ากระทู้นี้แล้วรู้สึกพะอืดพะอม คิก คิก

จั่งซี่มันต้องถอน... Grin Grin Grin

ไหว้

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1148 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 10:04:54 AM »

มีใครอยากออกนอกเส้นทางบ้างครับ เอาแบบตรงไปรัสเซียเลย  แต่ลำปางไม่มีขายนะครับก็แบบป้าบร๊าแกค่อนขอดอ่ะครับเมืองผมมันอัตคัต

ฮ่า ฮ่า โถคุณพี่ขร๊า   เอ้ยอาเฮียขร๊า  อย่าใจน้อยน๊ะคร๊า  ยายจัดกับแกล้มมาให้อ่ะคร๊า  ฮา

[Fma] Rose x Ed - Lying Eyes

ป้าบร๊า เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับผมมันมะเขือเผาตัวจริงทุกวันนี้ก็เอาไว้เยี่ยวอย่างเดียว  ดังนั้นจึงไม่มีโอกาสที่จะได้จ้องมองเข้าไปในดวงตามารยาสาไถ(Lying Eyes)ของน้องๆอาชีวะ-ราชฎักใดๆครับ...ถ้าลุงแป๋งก็ว่าไปอย่าง

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1149 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 01:35:57 PM »

จั่งซี่มันต้องถอน... Grin Grin Grin

ไหว้

ถอนไม่ถูกเลยครับ สตาร์ทด้วยวิสกี้ คั่นกลางด้วยไฮเนเก้น ตบตูดด้วยยาดอง ขนาดเที่ยงๆยังตึ๊บๆอยู่เลยครับ บู่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1150 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 01:46:56 PM »

พัฒนาไปไกลว๊อยย.......น้าจอยเราเล่นของนอกแล้วย้อนกลับมาอุดหนุนของไทย Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1151 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 10:04:08 PM »

พัฒน์พงษ์ครับป้าบร๊า  เยาะเย้ย รู้ก็รู้ว่าเวปนี้เกลียดคนสอบตกภาษาไทย คิก คิก ประเดี๋ยวก็มีเรื่องด่าทอเข้ามาวิวาทในกระทู้ขี้เหล้าของผมหรอก Cheesy  ...เอ...ป้าบร๊านี่ยังไงน๊า  นิสัยนิยมชมชอบการจิกๆตีๆนี่แก้ไม่หายสักที สงสัยเข้าวัยทอง  ม๊ะๆ เดี๋ยวมาหาผมที่ร้านนะ ผมจะเก็บเบอร์โทรสาวแก่ไม่แต่งงานสักห้าหกเบอร์ไว้ให้โทรไปคุยจะได้หายเหงา

Lobo - How can I tell her

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1152 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 07:53:33 AM »

เพียวๆสักสองเป็ก ดิพี่ อาการนั้นน่าจะหายไป ในทันที

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #1153 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 05:26:44 PM »

หมาใจดำเป็นเหล้ากลั่นจากเกสรดอกมะพร้าว รู้สึกว่าโรงงานจะอยู่แถวๆสันกำแพงครับ
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1154 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:45:27 PM »

เมื่อเช้า... แอบโซ่หลุดหมดแล้ว... Grin Grin Grin

...พรุ่งนี้ต้องไปสอยมาตุนไว้อีก... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 149
  พิมพ์