๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:44:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467951 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1095 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 10:27:59 AM »

แหวะ  เหล้าฝาด   แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1096 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 10:37:39 AM »

แหวะ  เหล้าฝาด   แบร่

เค้าเรียก  น้ำองุ่น ย่ะ  คริ คริ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1097 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 01:15:21 PM »

วันนี้มีอะไรหลายๆ อย่างไม่สบายใจ... หันไปปรึกษาเพื่อนรัสเซียสัญชาติสวีเดนซักหน่อย... (ลองนักใจเพื่อนรัสเซียสัญชาติฟิลิปปินน์ดูซักหน่อย)  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...เล่นเอาน้ำไหลไฟดับ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2010, 01:24:53 PM โดย -::- jungle ♥ รักในหลวง ♥ -::- » บันทึกการเข้า
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1098 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 03:41:38 PM »

วันนี้มีอะไรหลายๆ อย่างไม่สบายใจ... หันไปปรึกษาเพื่อนรัสเซียสัญชาติสวีเดนซักหน่อย... (ลองนักใจเพื่อนรัสเซียสัญชาติฟิลิปปินน์ดูซักหน่อย)  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...เล่นเอาน้ำไหลไฟดับ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ได้ใจจริงๆ.... น้ำลายหก น้ำลายหก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1099 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:01:56 PM »

ไหว้

ได้ใจจริงๆ.... น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่มะเอ็มพูดอารายยยย.... ม่ายข้าววววจายยยยย... Grin Grin Grin

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1100 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 05:33:52 PM »

ตกลงวันนี้ทั้งวัน... มีผมแหกบรรษาคนเดียวใช่มั๊ยเนี่ย...   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1101 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:12:17 PM »

ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า  แล้วพวกวอดก้าของเกย์ล่ะคร๊า   ตราไหนดีขร๊า  ฮา
เพื่อนยายเขาหยิบมารินให้ชิมอ่ะคร๊า  "ห่านสีเทา" - "Grey Goose"
รสชาดเป็นอย่างไรกันบ้างคร๊า  ฮา  อย่าบอกใครน๊ะคร๊า

"ยายเอามาดื่ม  แกล้มกับไส้อั่ว"  อ่ะคร๊า  ฮา 
ถือว่าเสียของ  มั้ยคร๊า  ฮ่า ฮ่า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1102 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:34:03 PM »

ตกลงวันนี้ทั้งวัน... มีผมแหกบรรษาคนเดียวใช่มั๊ยเนี่ย...   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อคืนวานผมกินกอร์ดอนผสมชเว็ปส์ครับครูต้นเขย่ากับมะนาวปอกเปลือกหั่นขวางสามแก้วอย่างหนาครับ  หลับไปแปดชั่วโมงกว่าๆตื่นมาเกือบแปดโมงสดชื่นมากครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1103 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:47:32 PM »

ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า  แล้วพวกวอดก้าของเกย์ล่ะคร๊า   ตราไหนดีขร๊า  ฮา
เพื่อนยายเขาหยิบมารินให้ชิมอ่ะคร๊า  "ห่านสีเทา" - "Grey Goose"
รสชาดเป็นอย่างไรกันบ้างคร๊า  ฮา  อย่าบอกใครน๊ะคร๊า

"ยายเอามาดื่ม  แกล้มกับไส้อั่ว"  อ่ะคร๊า  ฮา 
ถือว่าเสียของ  มั้ยคร๊า  ฮ่า ฮ่า

แพงไหมอ่ะป้าบร๊า Cheesy   ถ้าราคาไม่โหดมากก็อยากเป็นเกย์ด้วยคนครับ55 คิก คิก  ว๊อดก้าฝรั่งเศส "น่าเจี๊ยะ" น้ำลายหก น้ำลายหก

ไส้อั่วนี่กับแกล้มชั้นสูงนะครับ  ขึ้นโต๊ะเสวยเจ้าทางเหนือมาตลอดหลายศตวรรษ แต่กินกับเหล้าขิ่วๆนี่ผมขอเป็นน้ำตกเนื้องัวดีกว่าครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1104 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 09:28:07 PM »

ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า  แล้วพวกวอดก้าของเกย์ล่ะคร๊า   ตราไหนดีขร๊า  ฮา

แพงไหมอ่ะป้าบร๊า Cheesy   ถ้าราคาไม่โหดมากก็อยากเป็นเกย์ด้วยคนครับ55 คิก คิก  ว๊อดก้าฝรั่งเศส "น่าเจี๊ยะ" น้ำลายหก น้ำลายหก

ไส้อั่วนี่กับแกล้มชั้นสูงนะครับ  ขึ้นโต๊ะเสวยเจ้าทางเหนือมาตลอดหลายศตวรรษ แต่กินกับเหล้าขิ่วๆนี่ผมขอเป็นน้ำตกเนื้องัวดีกว่าครับ

ฮ่า ฮ่า แหมเฮียขร๊า  ถามราคงราคา  ทามมายคร๊า  ฮา  ลำปางม่ายมีครายสั่งไปขายอ่ะคร๊า  ฮา

ยายเหรอคร๊า  เลิกงานเต้น อะโกโก้ รูดเสา พัดพง  ก็เดินออกหลังร้านมา "ฟูดแลนด์" เรย อ่ะคร๊า
ซะมียาย  เค้ามีหน้าที่หากับแก้ม อ่ะคร๊า  ยายคว้า  อย่าเดียว  ไม่ต้องมองราคาอ่ะคร๊า  ฮา
ครายจะรักยาย ต้องมีตางค์น๊ะคร๊า  อ่า  ฮ่า  ม่ายงั้ยยายไม่เหลียวให้เจ็บคออ่ะคร๊า  ฮา

เมื่อก่อนตอนยายใจเริ่ม มีเสียดัง "ฟืด ฟาด"  ตอนนั้น หา "มิกซ์เซอร์"  ได้ยากมากอ่ะคร๊า ฮา
มีแต่ ของ "เฟร์เซ่อร์" อย่างเดียว แต่มีหลายรส  ใส่ขวดแก้ว อย่างเดียวอ่ะคร๊า  ต้องมาซื้อที่นี่
หรือแถว เพลินจิต  (ตอนนี้เขาเลิกไปแล้วน๊ะคร๊า)    หรือไม่ก็ต้องหน้า โรงแรมเพรสซิเด้นส์
ชื่อ "อาหลี"  อ่ะคร๊า  ยายดูแก่น๊ะคร๊า  จำเรื่องเก้าเก่า ได้  อ่ะคร๊า  ฮา

แต่ตอนหนี้เหรอคร๊า  ฮ่า ฮ่า  รอ "X O" ก้นขวด เหลือจาก สาร์ทจีน ของเสี่ย  อ่ะคร๊า   ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1105 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 12:07:16 PM »

ฮ่า ฮ่า แหมเฮียขร๊า  ถามราคงราคา  ทามมายคร๊า  ฮา  ลำปางม่ายมีครายสั่งไปขายอ่ะคร๊า  ฮา

ยายเหรอคร๊า  เลิกงานเต้น อะโกโก้ รูดเสา พัดพง  ก็เดินออกหลังร้านมา "ฟูดแลนด์" เรย อ่ะคร๊า
ซะมียาย  เค้ามีหน้าที่หากับแก้ม อ่ะคร๊า  ยายคว้า  อย่าเดียว  ไม่ต้องมองราคาอ่ะคร๊า  ฮา
ครายจะรักยาย ต้องมีตางค์น๊ะคร๊า  อ่า  ฮ่า  ม่ายงั้ยยายไม่เหลียวให้เจ็บคออ่ะคร๊า  ฮา

เมื่อก่อนตอนยายใจเริ่ม มีเสียดัง "ฟืด ฟาด"  ตอนนั้น หา "มิกซ์เซอร์"  ได้ยากมากอ่ะคร๊า ฮา
มีแต่ ของ "เฟร์เซ่อร์" อย่างเดียว แต่มีหลายรส  ใส่ขวดแก้ว อย่างเดียวอ่ะคร๊า  ต้องมาซื้อที่นี่
หรือแถว เพลินจิต  (ตอนนี้เขาเลิกไปแล้วน๊ะคร๊า)    หรือไม่ก็ต้องหน้า โรงแรมเพรสซิเด้นส์
ชื่อ "อาหลี"  อ่ะคร๊า  ยายดูแก่น๊ะคร๊า  จำเรื่องเก้าเก่า ได้  อ่ะคร๊า  ฮา

แต่ตอนหนี้เหรอคร๊า  ฮ่า ฮ่า  รอ "X O" ก้นขวด เหลือจาก สาร์ทจีน ของเสี่ย  อ่ะคร๊า   ฮา

พัฒน์พงษ์ครับป้าบร๊า  เยาะเย้ย รู้ก็รู้ว่าเวปนี้เกลียดคนสอบตกภาษาไทย คิก คิก ประเดี๋ยวก็มีเรื่องด่าทอเข้ามาวิวาทในกระทู้ขี้เหล้าของผมหรอก Cheesy  ...เอ...ป้าบร๊านี่ยังไงน๊า  นิสัยนิยมชมชอบการจิกๆตีๆนี่แก้ไม่หายสักที สงสัยเข้าวัยทอง  ม๊ะๆ เดี๋ยวมาหาผมที่ร้านนะ ผมจะเก็บเบอร์โทรสาวแก่ไม่แต่งงานสักห้าหกเบอร์ไว้ให้โทรไปคุยจะได้หายเหงา

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1106 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 02:48:16 PM »

มารายงานการแลนดิ้งครับ... แอบโซ่หลุดขวดในรูป... พอถ่ายรูปเสร็จผมก็จัดการทำลายมันซะ... เดี๋ยวเดียวเกลี้ยงเลย... ชวนใครก็ไม่มีคนมาช่วย... จากนั้นจะไปหาช่างไม้... ผ่านไปร้านสะดวกซื้อ... เลยหยิบบาคาดี้เลมอนกับไฮเนเก้นกระป๋องยาวสองป๋องติดมือมาด้วย... บาคาดี้จัดการเอง... ส่วนไฮเนเก้นส่งให้ช่าง... ทีนี้ไอ้ขวดในมือผมเกลี้ยงแล้ว... แต่ช่างไม่แกคงไม่คุ้นกับเบียร์กระป๋องเขียวๆ ซักเท่าไหร่... ยกดูเหลือตั้งเยอะ... ผมกลัวอีกกระป๋องจะหายเย็นซะก่อน... เลยยกไปอีกหนึ่งกระป๋องยาว...

...กลับถึงบ้านกว่าจะจัดการให้ลูกนอนได้ก็ปาเข้าไปสี่ทุ่ม... หลับไปได้แป๋บเดียวตื่นขึ้นมาตีหนึ่ง... ปวดหัวอิ๊บอ๋าย... นอนตาค้างจนตีสามกว่าๆ ทนไม่ไหวเลยไปหายามากิน... หลับไปราวๆ ตีสี่... พอตีห้าเมียมาปลุกให้ไปอาบน้ำ... เพราะวันนี้ต้องเป็นพลขับพาไปธุระที่จังหวัด...

...ตอนนี้ยังแว่งๆ อยู่นิดๆ เลยครับ... Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1107 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 02:54:33 PM »

มารายงานการแลนดิ้งครับ... แอบโซ่หลุดขวดในรูป... พอถ่ายรูปเสร็จผมก็จัดการทำลายมันซะ... เดี๋ยวเดียวเกลี้ยงเลย... ชวนใครก็ไม่มีคนมาช่วย... จากนั้นจะไปหาช่างไม้... ผ่านไปร้านสะดวกซื้อ... เลยหยิบบาคาดี้เลมอนกับไฮเนเก้นกระป๋องยาวสองป๋องติดมือมาด้วย... บาคาดี้จัดการเอง... ส่วนไฮเนเก้นส่งให้ช่าง... ทีนี้ไอ้ขวดในมือผมเกลี้ยงแล้ว... แต่ช่างไม่แกคงไม่คุ้นกับเบียร์กระป๋องเขียวๆ ซักเท่าไหร่... ยกดูเหลือตั้งเยอะ... ผมกลัวอีกกระป๋องจะหายเย็นซะก่อน... เลยยกไปอีกหนึ่งกระป๋องยาว...

...กลับถึงบ้านกว่าจะจัดการให้ลูกนอนได้ก็ปาเข้าไปสี่ทุ่ม... หลับไปได้แป๋บเดียวตื่นขึ้นมาตีหนึ่ง... ปวดหัวอิ๊บอ๋าย... นอนตาค้างจนตีสามกว่าๆ ทนไม่ไหวเลยไปหายามากิน... หลับไปราวๆ ตีสี่... พอตีห้าเมียมาปลุกให้ไปอาบน้ำ... เพราะวันนี้ต้องเป็นพลขับพาไปธุระที่จังหวัด...

...ตอนนี้ยังแว่งๆ อยู่นิดๆ เลยครับ... Grin Grin Grin

ครึ่งขวด
หย่อนครึ่งลิตรไปหน่อยเดียว...ครูต้น...ลองเคาะตับดูซิเสียงดังแป๊งๆหรือยังครับ

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #1108 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 03:46:31 PM »

Grin Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1109 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:30:06 PM »

หากจะบอกว่า เจ้ากระป๋องยาวนั่นแหละ ทำให้ท่านเสียตัว มันก็ไร้หลักฐาน ท่านคงจะเชื่อยาก

ให้ลองใหม่ กินโซ่หลุดอย่างเดียว คงไม่แว่งๆ ขนาดนั้นมั้งครับ ลองดู อิๆ

ปล.โดยปกติ ตัวผมเอง เคยแว่งมาสองสามครั้งกับกินเหล้า แล้วตามด้วยเบียร์ เลยมาหลังๆจะไม่กินเบียร์ตามหลังเหล้า ครับ มันจะเมาแว่งๆแบบท่านว่า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 149
  พิมพ์