๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:46:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467951 ครั้ง)
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #885 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 03:08:57 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสมาชิก ติดตามอ่านกระทู้มานานแล้วเพิ่งตัดสินใจสมัครสมาชิกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #886 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 03:23:18 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสมาชิก ติดตามอ่านกระทู้มานานแล้วเพิ่งตัดสินใจสมัครสมาชิกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับ......ท่านkoptha อย่าบอกว่าชอบ กินเหล้า เหมือนลุงแป๋งน่ะครับ คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #887 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 03:26:04 PM »

ยินดีต้อนรับครับ......ท่านkoptha อย่าบอกว่าชอบ กินเหล้า เหมือนลุงแป๋งน่ะครับ คิก คิก คิก คิก

เอาแป๋งเข้าไปเกี่ยวข้องอีกแล้ว  แป๋งกินเหล้าเป็นซะที่ไหนคร้าบบบบบ................................กินที่ไรนอนทุกทีทุกที่ด้วย ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #888 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 05:25:14 PM »

เลือกสมัครถูกกระทู้จริงๆครับ  ไหว้ ในฐานะเจ้าของกระทู้นี้ขอเป็นตัวแทนขี้เหล้าแห่งเวปอวป.ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่. ไหว้...ว่าแต่ชอบกินเหล้าหรือเปล่าครับ Grin  ถ้าไม่ชอบกินเหล้าต้องไปอีกกระทู้นะครับ(กระทู้เหาะเหิรกับป้าบร๊า)

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #889 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 06:10:14 PM »

เลือกสมัครถูกกระทู้จริงๆครับ  ไหว้ ในฐานะเจ้าของกระทู้นี้ขอเป็นตัวแทนขี้เหล้าแห่งเวปอวป.ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่. ไหว้...ว่าแต่ชอบกินเหล้าหรือเปล่าครับ Grin  ถ้าไม่ชอบกินเหล้าต้องไปอีกกระทู้นะครับ(กระทู้เหาะเหิรกับป้าบร๊า)

ฮ่า  ฮ่า แหมเฮียขร๊า    ถามอารัยหน่อยสิคร๊า   เจ้ที่ขายไก่ย่างหน้าลำปางโฮเต็ล อ่ะ  แกมีสามีไปหรือยังคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #890 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 04:29:33 PM »

นี่ป้า....พูดถึงนิ๊ดเดียวมาเลยน๊า....ยังไม่ทันจุดธูปเล๊ยนี่ถ้าอยู่สมัย ร.5  นี่แม่นาคไม่ได้เกิดแน่ๆแห๋งๆเพราะเฮี๊ยนกว่าแม่นาคอีก  แล้วถามถึงเจ๊แกทำไมครับบ้านนั้นมีสามเจ๊ เจ๊คนไหนครับ..เดี๋ยวปิดร้านผมจะไปถามให้เอาเบอร์ด้วยเปล่าครับ

เนี่ยป้าบร๊าคุณเป็นป้าหรือเป็นเฮียกันแน่ครับ(สำนวนเหมือนกับคุณแกว่งหมา wag the dog เปี๊ยบเลย)  เข้ามาในบอร์ดขี้เหล้าแล้วมาถามหาสาว(รุ่นใหญ่มากแต่ก็ยังสวยอยู่)  นี่ป้าจะพากระทู้ผมออกทะเลหรืออย่างไร-(เห็นปากอ่าวอยู่รำไรแล้ว ยิ้มีเลศนัย )----ไม่ได้ไม่ได้ไม่ได้บอกสูตรมาตินี่มาเดี่ยวนี้เลยเห็นบอกว่าเป็นอาวุธคู่มือ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #891 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 08:53:36 PM »

ก็ชอบกินครับ  แต่ยังไม่เป็นเซียนเหมือนลุงแป๋งครับ  ต้องอีกนาน
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #892 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 07:59:07 AM »

ก็ชอบกินครับ  แต่ยังไม่เป็นเซียนเหมือนลุงแป๋งครับ  ต้องอีกนาน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ผมก็ไม่เก่งหรอกครับแก่ตัวแล้ว  ดื่มมากเสียอาวุโสครับ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #893 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 09:44:29 AM »

เมื่อก่อนลุงแกไม่ได้ชื่อแป๋งนะครับ คือบังเอิญมีเพื่อนในเวปกินเหล้าด้วยกันเกิดไปเคาะบริเวณตับของลุงแกแล้วได้ยินเสียงดังแป๊งๆๆ ก็เลยเปลี่ยนชื่อเป็นพี่แป๋งตั้งแต่นั้นมา(ล้อเล่นนะครับ ไหว้ที่จริงพี่แป๋งดูเหมือนชายฉกรรจ์อายุสามสิบเศษ) คิก คิก คิก คิก

ว่าแต่กินเหล้าแนวไหนครับอินเตอร์ หรือลูกทุ่ง ครับตลาดล่างหรือตลาดบน ชอบปืนแม๊กกาซีนหรือลูกโม่ แล้วซื้อหรือยัง  ยังไง ก็บวกให้หนึ่งคะแนนครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #894 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:19:38 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ผมก็ไม่เก่งหรอกครับแก่ตัวแล้ว  ดื่มมากเสียอาวุโสครับ คิก คิก
ขนาดนี้ยังมีให้เสียอีกหรือครับ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #895 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:37:26 PM »

ขนาดนี้ยังมีให้เสียอีกหรือครับ คิก คิก

งอน งอน งอน

koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #896 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:12:41 AM »

เมื่อก่อนลุงแกไม่ได้ชื่อแป๋งนะครับ คือบังเอิญมีเพื่อนในเวปกินเหล้าด้วยกันเกิดไปเคาะบริเวณตับของลุงแกแล้วได้ยินเสียงดังแป๊งๆๆ ก็เลยเปลี่ยนชื่อเป็นพี่แป๋งตั้งแต่นั้นมา(ล้อเล่นนะครับ ไหว้ที่จริงพี่แป๋งดูเหมือนชายฉกรรจ์อายุสามสิบเศษ) คิก คิก คิก คิก

ว่าแต่กินเหล้าแนวไหนครับอินเตอร์ หรือลูกทุ่ง ครับตลาดล่างหรือตลาดบน ชอบปืนแม๊กกาซีนหรือลูกโม่ แล้วซื้อหรือยัง  ยังไง ก็บวกให้หนึ่งคะแนนครับ

ขอบคุณครับ ปกติอยู่แถวบ้านก็ออกแนวลูกทุ่งพวกตรารวงข้าวแต่ถ้าไปที่อื่น ก็อัปเกรดหน่อยครับ เรื่องปืนกำลังศึกษาอยู่ครับอยากได้ 9 มม. ซักกระบอกครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #897 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:23:04 AM »

Grin เผลอแว๊บเดียวลุงแป๊งฉุดกระทู้วิ่งกระฉูดเลย 555 Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #898 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:26:52 AM »

คิก คิก คิก คิก  อิอิ  คนใช้ 9 มม.นี่ถ้าไม่ศัตรูเยอะก็คงจะยิงไม่แม่น(ถึงต้องพกลูกไปเยอะๆไงครับ)  แต่มีข้อดีที่ปืนอื่นไม่มีคือขอใบ ป3. ง่ายครับ นายอำเภอแกว่าไม่ค่อยร้ายแรง  แกคงลืมไปว่า อูซี่  สเมสเซอร์  เอ็มพี5  สกอร์เปี้ยน  ล้วนแล้วแต่เป็น 9มม.  ทั้งนั้น  แถวบ้านผมนี่ถ้าไม่เคยซื้อปืนมาก่อนนี่ขึ้นอำเภอ ไปเขียนใบ ป1.เลยครับ แป๊บเดียว ป3.ก็ออกแล้ว  แต่ 357  นี่ไม่ต้องขอครับไม่มีใครขอได้ครับช่วงนี้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #899 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:34:21 AM »

วันนี้คุณใหม่ตื่นเร็ว เมื่อคืนแขกเยอะไหมครับ  คุณใหม่ครับในกระทู้นี้เราเคยคุยกันเรื่องมาตินี่หรือเปล่าครับ

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 149
  พิมพ์