๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 09:15:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467955 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #705 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 08:09:21 AM »

เสียค่าลิขสิทธิ์เท่าไหร่ครับใหม่

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #706 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 09:21:41 AM »

ถ้ายังไม่มีห่วง... จะตะลอนทัวร์ไปนอนดูบอลที่ร้านมัม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #707 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 09:38:05 PM »

เสียค่าลิขสิทธิ์เท่าไหร่ครับใหม่

Grin ปกติแล้วค่าสิทธิ์แพร่เสียงและภาพการแข่งขันฟุตบอลโลก "จอละ 10,000 บาท" ครับพี่จอบย แต่ของผมบริษัทเบียร์จัดให้ Grin

ถ้ายังไม่มีห่วง... จะตะลอนทัวร์ไปนอนดูบอลที่ร้านมัม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin ถ้ามาได้ขอเชิญนะครับ ยินดีต้อนรับครับ Grin

anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #708 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:20:40 PM »

มาของเคล็ดลับท่านเซียนๆในที่นี้ครับ

ทำอย่างไรให้คอแข็งครับ ผมกินเหล้านานๆครั้ง (วันพิเศษ,สอบเสร็จ ฯลฯ) แต่มันชอบเมาเร็ว เลยไม่ได้อยู่เฮฮาต่อกับเพื่อน  เศร้า

ไหว้

ปล. ผมอายุเกิน18แล้วนะครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #709 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:52:20 PM »

มาของเคล็ดลับท่านเซียนๆในที่นี้ครับ

ทำอย่างไรให้คอแข็งครับ ผมกินเหล้านานๆครั้ง (วันพิเศษ,สอบเสร็จ ฯลฯ) แต่มันชอบเมาเร็ว เลยไม่ได้อยู่เฮฮาต่อกับเพื่อน  เศร้า

ไหว้

เล่นของแรงก่อนครับ  พวกเหล้าขาวน้ำแดง  เซียงฉุ้น   Wink 

หลัง ๆ เหล้าธรรมดาจะจิ๊บ ๆ ไปเลย   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #710 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 12:02:57 AM »

ไหว้

Grin กฎหมายใหม่ต้องอายุ 20 ครับ Grin

Grin ผมไม่แนะนำให้หาวิธีที่ทำให้ตัวเองกินเหล้าได้เก่งขึ้นหรือคอแข็งขึ้นครับ เพราะถึงแม้ผมเปิดร้านขายเหล้าแต่ก็ไม่สนับสนุนการกินจนเกินกำลังครับ Grin
 Grin ถ้าให้ผมแนะนำ ผมว่ากินตามกำลังของตนเองครับ เมื่อเมาเร็ว ก็ค่อย ๆ จิบ กินช้า ๆ จะดูดีกว่าดูมีรสนิยมกว่าด้วยครับ หรือสำรองน้ำเปล่าไว้อีกแก้วสำหรับกินตามเพื่อเจือจางเหล้าที่กินเข้าไป แต่คงต้องลุกไปห้องน้ำบ่อยแน่ล่ะครับ Grin
 Grin กินเหล้ากินให้สนุก ดีกว่ากินให้เมาครับ Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #711 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 08:19:48 AM »

ไหว้

ก่อนดื่มเหล้าควรหาอะไรรองท้องใว้ก่อนสัก 1 ชั่วโมง ออกกำลังกายให้สม่ำเสมอครับ เยี่ยม

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #712 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 10:45:45 AM »

ไหว้

ก่อนดื่มเหล้าควรหาอะไรรองท้องใว้ก่อนสัก 1 ชั่วโมง ออกกำลังกายให้สม่ำเสมอครับ เยี่ยม

กินข้าวแล้วกินเหล้า... มันเคยมีเรื่องจริงที่น่าสยดสยองเกิดขึ้นครับ... คือ... เย็นวันศุกร์เพื่อนผมมันกินข้าวแล้วมีคนมาชวนไปกินเหล้า... เมากลับมาตอนดึกๆ มันจะอ้วก... แต่หาอะไรรองไม่ได้... ห้องน้ำก็อยู่ไกล... มองไปเห็นกะทะไฟฟ้าวางอยู่มุมห้อง... เลยเอามาใช้แทนกระโถน... แล้วก็หลับพับไป... ตื่นเช้ามาก็ลืมเลยอาบน้ำไปทำงาน... พอดีมีรูมเมทอีกคนไม่ได้ทำงานวันเสาร์... คืนวันศุกร์เมามาเหมือนกัน... ตื่นมาก็หิวข้าว... เปิดกะทะไฟฟ้าดูนึกว่าโจ๊กเพื่อนซื้อมาไว้ให้... เพื่อนกลับมายังขอบอกขอบใจเพื่อนซะยกใหญ่... บอกว่าถ้าไม่ได้โจ๊กมึง... กูตายแน่... หิวเหลือเกิน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

....ขออภัยที่เรื่องราวมันชวนอ้วกมากไป... แต่มันเป็นเหตุการณืจริงที่เกิดขึ้นครับ... ไหว้

dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #713 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 10:47:57 AM »

เข้ามา...แต่อ่านไม่ได้ (ยังไม่ถึง 18)

ขอเข้ามาตอบและกันนะคะ  ไม่เคยเมา............เพราะไม่เคยกินเหล้าอ่า

หน้าหวาน.......สันดานโหด
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #714 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 10:49:57 AM »

ว่าจะไปเที่ยวบ้านครูต้น  เปลี่ยนใจไม่ไปแหล่ะกลัวได้กินอ้วก ยี๊ ยี๊ ยี๊

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #715 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 11:08:07 AM »

ว่าจะไปเที่ยวบ้านครูต้น  เปลี่ยนใจไม่ไปแหล่ะกลัวได้กินอ้วก ยี๊ ยี๊ ยี๊

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  นั่นเพื่อนยผม... ม่ายช่ายโผมมมมมมม...

...ถ้าบ้านเสร็จแล้ว... จะเรียนเชิญสมาชิกในบอร์ดทุกท่านมาเก๊นแขกผู้มีเกิบในงานขึ้นบ้านใหม่... ซึ่งอันที่จริงมันคือกระต๊อบน้อยธรรมดาๆ นี่เอง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #716 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 11:09:42 AM »

ด้วยความยินดีครับ  จะไปให้เจ้าภาพได้รังเกียจอย่างสาสมใจครับ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #717 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 01:47:55 PM »

แจกไปเยอะแล้ว ลืมพี่แป๋งไปได้ สนใจก็หลังไมล์น่ะครับพี่ กินแล้วเลือดลม เดินดีมากๆ

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #718 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 01:55:23 PM »

แจกไปเยอะแล้ว ลืมพี่แป๋งไปได้ สนใจก็หลังไมล์น่ะครับพี่ กินแล้วเลือดลม เดินดีมากๆ

ขอบคุณครับผม สงสัยต้องหามาลองเผื่อผมจะดกดำขึ้นมาบ้าง คิก คิก

anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #719 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 05:23:04 PM »

ไหว้

Grin กฎหมายใหม่ต้องอายุ 20 ครับ Grin

Grin ผมไม่แนะนำให้หาวิธีที่ทำให้ตัวเองกินเหล้าได้เก่งขึ้นหรือคอแข็งขึ้นครับ เพราะถึงแม้ผมเปิดร้านขายเหล้าแต่ก็ไม่สนับสนุนการกินจนเกินกำลังครับ Grin
 Grin ถ้าให้ผมแนะนำ ผมว่ากินตามกำลังของตนเองครับ เมื่อเมาเร็ว ก็ค่อย ๆ จิบ กินช้า ๆ จะดูดีกว่าดูมีรสนิยมกว่าด้วยครับ หรือสำรองน้ำเปล่าไว้อีกแก้วสำหรับกินตามเพื่อเจือจางเหล้าที่กินเข้าไป แต่คงต้องลุกไปห้องน้ำบ่อยแน่ล่ะครับ Grin
 Grin กินเหล้ากินให้สนุก ดีกว่ากินให้เมาครับ Grin

ขอบคุณสำหรับวิธีครับ แบบนี้แหละครับที่ต้องการ  ไหว้

จุดประสงค์จะตั้งคำถามคือ ~เวลานั่งวงเหล้าอย่างไรให้นั่งได้นานๆ กินเหล้าแต่ไม่เมาเร็ว

สงสัยผมคงตั้งคำถามผิดไป

ไหว้

เล่นของแรงก่อนครับ  พวกเหล้าขาวน้ำแดง  เซียงฉุ้น   Wink 

หลัง ๆ เหล้าธรรมดาจะจิ๊บ ๆ ไปเลย   Grin

ไหว้ พวกนี้ผมไม่นิยมครับ ผมชอบ ตระกูล จอนนี่+โค๊ก
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 149
  พิมพ์