๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 02:36:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467962 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #690 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:54:28 AM »

ตู้แป๋ง  มาโจมผมไปกินเหล้าหน่อย  เมื่อคืนเหมิดไป10ขวด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ยาคูลท์หรอตากวาง Grin
นายใหม่เชื่อเตอะกินยังไงก็ไม่ขาวหรอก ขำก๊าก

กินมันหน้าที่อบรมนั่นแหละครับ  ออกมาหลายคนกันอยู่  กลับหลังหกทุ่มเจอยามยึดบัตร  โดนหักคะแนนความประพฤติ1 แต้ม  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #691 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 01:04:31 PM »

เห็นสูตรวอดก้าแล้วอดไม่ได้... เลยไปสอยขวดนี้มาลอง...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไม่มีสาวๆ มาให้ลอง... มอมตัวเองก่อนก็ได้...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จารย์ต้นมีกับแกล้มหรือยังครับ เดี๋ยวผมแนะนำให้เอาแบบเจ้าพ่อเลยครับ    วอดก้านี่ผมจะกินแกล้มกับหัวหมูหูหมูต้ม ลิ้นหมู  อร่อยมากๆครับ จริงๆก็แบบฉบับคนโบราณนี่เอง"เหล้าขาว+หัวหมู"

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #692 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 10:51:43 PM »

เห็นสูตรวอดก้าแล้วอดไม่ได้... เลยไปสอยขวดนี้มาลอง...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไม่มีสาวๆ มาให้ลอง... มอมตัวเองก่อนก็ได้...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จารย์ต้นมีกับแกล้มหรือยังครับ เดี๋ยวผมแนะนำให้เอาแบบเจ้าพ่อเลยครับ    วอดก้านี่ผมจะกินแกล้มกับหัวหมูหูหมูต้ม ลิ้นหมู  อร่อยมากๆครับ จริงๆก็แบบฉบับคนโบราณนี่เอง"เหล้าขาว+หัวหมู"

ขอบคุณครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  เดี๋ยวต้องสั่งกันพี่ชายแฟนจัดการให้... เพราะแกขายอาหาร... เป็นพ่อครัวฝีมือดี... โดยเฉพาะข้าวหมูแดงนี่... สุดยอดเลยครับ.... เวลาแกได้ยินผมบ่นอยากกินอะไร... มื้อต่อมามักจะได้กินตามที่บ่น... Grin Grin Grin

...เดี๋ยวต้องตอบแทนด้วยการมอมเหล้า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #693 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:17:44 PM »

กินมันหน้าที่อบรมนั่นแหละครับ  ออกมาหลายคนกันอยู่  กลับหลังหกทุ่มเจอยามยึดบัตร  โดนหักคะแนนความประพฤติ1 แต้ม  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ความประพฤติไม่ดีจนโดนให้ไปอบรม ยังจะประพฤติไม่ดีซ้ำซากอีกหรอตากวาง เยาะเย้ย

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #694 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:46:34 PM »

Grin ความประพฤติไม่ดีจนโดนให้ไปอบรม ยังจะประพฤติไม่ดีซ้ำซากอีกหรอตากวาง เยาะเย้ย

ยังงี้ต้องให้ปู่แป๋งกับลุงจอยเป็นผู้ดำเนินการอบรม... Grin Grin Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #695 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 10:59:24 AM »

ยังงี้ต้องให้ปู่แป๋งกับลุงจอยเป็นผู้ดำเนินการอบรม... Grin Grin Grin

บอกแล้วไม่เชื่อทีหลังกินให้ครบลัง ขำก๊าก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #696 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 02:22:44 PM »

อบรมเสร็จวันสุดท้ายโทรฯมานะตากวาง  ถ้าตรงเสาร์อาทิตย์ที่ผมว่างจะไปอบรมวิชาการด้านการกินเหล้าให้  สามคนหกขวดเป็นอันจบหลักสูตร
เมาแล้วเสียงดังเอะอะโวยวาย  อาจจะเป็นเหตุให้พาร่างกายไปบาดเจ็บได้  ฉะนั้นเมาเสร็จให้นอนหรือนั่งหลับเป็นดีที่สุด  ตื่นขึ้นมากินต่อ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #697 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:29:30 AM »

มารายงานผลการชิมครับ... Grin Grin Grin ขวดแรกซัดกับคู่เขย... แค่ขวดเดียวดื่มกันสองคนดันไม่หมด... เหลือติดก้นขวดราวๆ ๕ เป๊ก... Grin Grin Grin  เมื่อวานเลยไปสอยมาอีกขวด... ดื่มคนเดียวหมดไป ๑/๔ ขวด... Grin Grin Grin

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #698 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:37:51 AM »

เมื่อคืนลองสูตรท่าน นายก แล้วครับ ยาดองกับหูหมูแก้วเข้ากันจริงๆครับ ไหว้

จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #699 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:03:30 AM »

เมื่อคืนลองสูตรท่าน นายก แล้วครับ ยาดองกับหูหมูแก้วเข้ากันจริงๆครับ ไหว้

คิก คิก คิก คิกแหม...นี่ถ้าได้แถมบรรยากาศชายทุ่งยามเย็นฝนพรำๆฟ้าบดๆลมโชยๆกลิ่นละอองฝนด้วยและก็... เยี่ยม เยี่ยม....ถูกใจบวกให้ผมคะแนนซิครับพี่จอย คิก คิกธรรมเนียมน่ะครับ ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #700 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:09:19 AM »

จัดให้เรียบร้อยแล้วครับท่าน นายก Grin วันใหนผมไปลำปางพาผมไปทาน ลู่ แถวๆเกาะคาหน่อยนะครับ น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #701 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:53:13 AM »

ด้วยความยินดีครับ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #702 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 02:10:19 PM »

จัดให้เรียบร้อยแล้วครับท่าน นายก Grin วันใหนผมไปลำปางพาผมไปทาน ลู่ แถวๆเกาะคาหน่อยนะครับ น้ำลายหก

โหยพี่จอยเล่นลู่เลยเหรอครับ  ผมไม่กล้าหรอก เลือดในชามเยอะอย่างกะน้ำก๋วยเตี๋ยว  ตกใจ ตกใจ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #703 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 06:38:04 PM »

มารายงานผลการชิมครับ... Grin Grin Grin ขวดแรกซัดกับคู่เขย... แค่ขวดเดียวดื่มกันสองคนดันไม่หมด... เหลือติดก้นขวดราวๆ ๕ เป๊ก... Grin Grin Grin  เมื่อวานเลยไปสอยมาอีกขวด... ดื่มคนเดียวหมดไป ๑/๔ ขวด... Grin Grin Grin

มาติวกับผมสิครับวิชากการกินเหล้า  ยินดีสอนฟรีจนจบหลักสูตร  เพียงแค่ผู้เรียนหิ้วเหล้ามาเอง คิก คิก

โหยพี่จอยเล่นลู่เลยเหรอครับ  ผมไม่กล้าหรอก เลือดในชามเยอะอย่างกะน้ำก๋วยเตี๋ยว  ตกใจ ตกใจ

ท่าทางจะไม่ใช่ลู่ใช่ลาบหรอกตากวาง  ขานั้นพอได้ออกนอกบ้านส่วนใหญ่ผมเห็นแต่"ลู่ตามลม  โดยเฉพาะลมสาวๆ" ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #704 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 05:48:22 AM »

Grin ร้าน "มัม คอกเทล" ได้รับสิทธิ์แพร่ภาพการถ่ายทอดการแข่งขันฟุตบอลโลกทุกแมทช์การแข่งขันแล้วครับ Grin

หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 149
  พิมพ์