๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:21:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467947 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #450 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:57:22 PM »

เที่ยวหน้าดองใหม่ จะเตรียมของดองให้พร้อมสรรพ ว่าแต่เมื่อคืนออกหวานมากมั้ยครับ(หวานไม้หอม) เยี่ยม

รสชาดกำลังดีครับ  แต่แค้นตรงที่พอรินไปถึงครึ่งขวดแล้วมันไม่หมดสักที  สงสัยจะซึมออกจากเนื้อไม้เสาร์/อาทิตย์เล่นซะเลยดีมั้ยครับ  แค้นไอ้คนโทรฯผิดอยู่เมื่อกี้

ต๊าย ตาย............ไม่เคยเข้าบ้านนี้สักที  เพิ่งรู้ว่ามีคนแอบนินทา 

555 Grin Cheesy  พี่แป๋งเห็นป้าย  .....(ท่านใดอายุไม่ถึง 18 ปีห้ามอ่านครับ)...เลยไม่กล้าเข้ามาอ่านใช่ไหมครับ

ประมาณนั้นครับกำลังว่าจะหาสาวๆมาเป็นผู้ปกครองให้สักคน  เพราะจะได้ให้ผู้ปกครองพิจารณาก่อน คิก คิก

ต๊าย ตาย............ไม่เคยเข้าบ้านนี้สักที  เพิ่งรู้ว่ามีคนแอบนินทา 

555 Grin Cheesy  พี่แป๋งเห็นป้าย  .....(ท่านใดอายุไม่ถึง 18 ปีห้ามอ่านครับ)...เลยไม่กล้าเข้ามาอ่านใช่ไหมครับ

อายุกิ๊ก... ไม่ถึง ๑๘ ไงครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

คุก...คุก...คุก บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 01:37:44 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #451 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:56:37 PM »

หลายวันก่อนผมไปนั่งรอเพื่อนที่ร๊อบบี้โรงแรม ข้างๆมีคอฟฟี่ช๊อบเล็กๆมีเปียโนตัวกีต้าร์ตัว ผมกวาดตาดูไม่ค่อยมีลูกค้าเห็นมีฝรั่งแก่ๆอยู่คนเดียวแต่งตัวดีครับนั่งจิบชีวาสทีละเป็กๆดูมีความสุขนั่งฟังคนเดียวเงียบๆผมว่าฝรั่งกินเหล้ามีความสุขครับ   สักพักเพื่อนผมลงมาผมพามันไปร้านปลาเผามีดนตรีเล่นมันๆพรรคพวกที่โต๊ะเปิดเรดไว้รออยู่แล้วสองชั่วโมงถัดมาเสียงหัวเราะดังสนั่นหูแทบแตก  คนไทยกินเหล้านี่สนุกสนานครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #452 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 04:53:29 PM »

หลายวันก่อนผมไปนั่งรอเพื่อนที่ร๊อบบี้โรงแรม ข้างๆมีคอฟฟี่ช๊อบเล็กๆมีเปียโนตัวกีต้าร์ตัว ผมกวาดตาดูไม่ค่อยมีลูกค้าเห็นมีฝรั่งแก่ๆอยู่คนเดียวแต่งตัวดีครับนั่งจิบชีวาสทีละเป็กๆดูมีความสุขนั่งฟังคนเดียวเงียบๆผมว่าฝรั่งกินเหล้ามีความสุขครับ   สักพักเพื่อนผมลงมาผมพามันไปร้านปลาเผามีดนตรีเล่นมันๆพรรคพวกที่โต๊ะเปิดเรดไว้รออยู่แล้วสองชั่วโมงถัดมาเสียงหัวเราะดังสนั่นหูแทบแตก  คนไทยกินเหล้านี่สนุกสนานครับ
ผมไปแถวๆบ้านท่านนายก Grin ผมชอบไปนั่งร้านเงียบๆแถวริมแม่น้ำ ถ้าเป็นเชียงใหม่ก็ไปนั่งฟังสะล้อซอซึงครับ Grin

จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #453 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 05:43:42 PM »

อ่า...นั่นเป็นร้านโปรดของผมครับคุณจอย  river side...อาหารอร่อยครับเพลงเพราะฟังเพลิน...

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ไปทำนามา
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #454 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:43:56 PM »

จำเขามาอีกทีครับ
เครดิตhotmail

สุรา รสชาติคล้ายกันทั้งโลก
> คุณสมบัติก็ เหมือนกัน คือ กินแล้วเมาเหมือนกันหมด
> คนที่ดื่มสุรามากๆ มักจะมีคอแข็ง แกร่งประดุจเหล็กไหล
> เวลาตายไปตกนรก โดนยมบาลเอาน้ำร้อนกรอกปากก็ไม่สะทก สะท้าน
> เนื่องจากตอนเป็นคนเตรียมการมาดี ผมขอเสนอว่า
> นรกขุมนี้ควร
> เปลี่ยนวิธีการลงโทษ เป็นแบบใหม่
> การสังสรรค์ในหมู่ชายฉกรรจ์ ถ้าขาด สุราไป
> ก็คล้ายกับการสั่งเกาเหลาไม่เอาน้ำ การสนทนาในวงเหล้า
> จะทวีความ มันส์ เมื่อสุราเริ่มทยอยเข้าปากไป
> ไอ้คนที่เพิ่งรู้จักกัน ก็จะสนิทดั่ง ญาติมิตรชนิดตายแทนกันได้
> การพูดจาก็จะดังระงมคล้ายมีไมค์มาจ่อปาก
> และ อาการทั้งหมดจะสงบลง เมื่อบิลเก็บตังค์มา
> การดื่มสุราเอาสนุก บางทีก็ไม่จำ เป็นต้องเมา
> โดยเฉพาะผู้ชาย ยามเมาแล้วไม่ค่อยน่าคบ
> เพราะมักมีวิญญาณ โผน กิ่งเพชร เข้าสิง
> อยากบู๊ท่าเดียว พวกนี้อันตราย
> ส่วนรายไหนเมาแล้ว ใจป้ำ ควักตังค์จ่ายเป็นระวิง อันนี้ท่านว่า น่าคบ
> ผู้หญิงก็คน ใช่ว่าจะเมา ไม่เป็น พอเมาถึงจุด
> จะมีคำพูดประจำว่า "ชั้นไม่มาว แต่ไม่เหมือนเดิม
> " ส่วนคำพูดแรกหลังจากถูกจีบ คือ "นายมารถอะไร"
> การดื่มสุราในงานวันเกิด เจ้า ภาพจะกลายเป็นบุคคลสำคัญ
> จะตดจะเรอก็ไม่มีใครว่า พูดจาอะไรก็ถูกก็ดีไป หมด
> แต่คนเป็นเจ้าภาพมักไม่ค่อยสนุก เพราะต่างรู้ชะตากรรมว่า
> มื้อนี้กู แน่ๆ
> สิ่งที่ขาดไม่ได้ในการดื่มสุรา ก็คือการชนแก้ว
> อันนี้ไม่เหมาะกับ พวกมือตีนหนัก แก้วอาจร้าวบาดปากได้
> การชนแก้วอย่างถูกวิธี อาจทำให้คุณได้ เบอร์สาวโต๊ะข้างๆ
>
> สูตรต่างๆ ในการมิกซ์สุรา
> 4-4-2 ( โซดา-น้ำ- สุรา ) เป็นสูตรเฉพาะของเฟอร์กี้ หลังปึ้ก
> กลางเปรี๊ยะ หน้าหวดเพี้ย เหมาะ สำหรับท่านที่ดื่มเรื่อยๆ
> หวังเก็บแต้มเสมอนอกบ้าน
> 4-3-3 ( โซดา-น้ำ- สุรา ) เป็นสูตรเด็ดของแวนเกอร์ หลังขาด กลางขึง
> หน้าตะบึง เหมาะสำหรับท่านที่ ดื่มเอามันส์ หวังเก็บสามแต้มเต็ม
> 3-5-2 ( โซดา-โค้ก-สุรา ) เป็นสูตรลับของ ราฟาเอล หลังเสียบ กลางซ่า
> หน้าซิ่ง เหมาะสำหรับสตรีและกระเทย
> 4-4-2 defense ( น้ำแดง-เหล้าขาว-ลิโพ ) อันนี้โค้ชหรั่ง ช้อบชอบ
> ทานง่าย ประหยัดงบ และส่งเสริมเอกลักษณ์ไทยๆ
> สุรา มีชื่อสามัญว่า เหล้า คำว่า สุรา อาจจะมา จาก สุระ ที่แปลว่า
> ยิ่งใหญ่
> เพราะเห็นใครๆสุราเข้าปากไป มักจะยิ่งใหญ่คับ โต๊ะเกินกว่าบุคคลธรรมดา
> ร่างกายของคนเรา ทางพระเรียกว่า
> อินทรีย์ธาตุ
> รับความรู้สึกผ่านทางทวารทั้งห้า คือ ตา หู จมูก ลิ้น และกาย
> โดยมีประสาท เป็นผู้สั่งการ สิ่งที่เรารับเข้าทางทวารทั้งห้า
> ทางพระเรียกว่า ทุกขัง คือ สภาพจริงที่ทนได้ยาก
> การดื่มสุราเข้าไปมากๆ จะทำให้ประสาทสั่งการได้ช้า ลง
> เพราะสุรามีฤทธิ์กดประสาท ส่งผลให้ทวารทั้งห้าทำงานได้ช้าลงไปด้วย
> คนเราก็รับทุกขังได้น้อยลง เมื่อคนเราขาดทุกขัง
> ก็เหมือนขาดสภาพจริงที่ทนได้ ยาก
> เหลือแต่จิตเปล่าๆ เวลาสนุกก็สนุกสุดๆ ทุกข์ก็ทุกข์สุดๆ
> รวมทั้ง โมโห โกรธ กล้า ก็จะมากกว่าคนในภาวะปกติ
>
> โกวเล้ง ปราชญ์แห่งการ สุรา ยังกล่าวไว้ว่า "ข้ามิได้พึงใจในรสชาดสุรา
> แต่ข้าพึงใจในบรรยากาศของการร่ำ สุรา"
> เฮียฮ้อ อาร์เอส ก็ออกมาย้ำว่า "อย่าอุดหนุน สุราผี โซดาเถื่อน"
> น้าหมัก ก็สนับสนุนว่า
> "การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการจีบหญิงเพิ่มขึ้น"
> ส่วนไอ้กระผม ก็ตั้งมั่นอยู่ในหลัก "เมาจัง ตังค์อยู่ครบ"
> อันนี้ไม่ค่อยดีครับ ไม่ขอแนะนำ
> เพราะท่านอาจถูกบอยคอตจาก องค์การสหสุราชาติได้
> หลายคนถก เถียงกันว่า สุราอะไรอร่อยที่สุด ชีวาส แบล็กเลเบิล หรือว่า
> สวิง
> ผมขอตอบ ให้เลยครับว่า เหล้าฟรีอร่อยที่สุด
> ท่านทั้งหลายต่างก็รู้กันอยู่ว่า หลัง ดื่มจะต้องเมา
> ก็ขอให้เตือนใจไว้เสมอว่า เมาไม่ขับ กับ ต้องใส่ถุง แล้วท่าน
> จะไม่ตายเพราะการดื่ม
> อันความคิดก๊อกก๊อกของผมคิดว่า ทำปัจจุบันขณะเมาให้ดี ที่สุด
> ก็พอแล้ว เพราะการดื่มสุรา ก็แค่การยกน้ำขมๆผสมโซดาเข้าปากไป
> แล้วคุณจะหวังอะไรให้มากกว่านั้น
>
>

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #455 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 02:44:42 PM »

จำเขามาอีกทีครับ
เครดิตhotmail

สุรา รสชาติคล้ายกันทั้งโลก
> คุณสมบัติก็ เหมือนกัน คือ กินแล้วเมาเหมือนกันหมด
> คนที่ดื่มสุรามากๆ มักจะมีคอแข็ง แกร่งประดุจเหล็กไหล
> เวลาตายไปตกนรก โดนยมบาลเอาน้ำร้อนกรอกปากก็ไม่สะทก สะท้าน
> เนื่องจากตอนเป็นคนเตรียมการมาดี ผมขอเสนอว่า
> นรกขุมนี้ควร
> เปลี่ยนวิธีการลงโทษ เป็นแบบใหม่
> การสังสรรค์ในหมู่ชายฉกรรจ์ ถ้าขาด สุราไป
> ก็คล้ายกับการสั่งเกาเหลาไม่เอาน้ำ การสนทนาในวงเหล้า
> จะทวีความ มันส์ เมื่อสุราเริ่มทยอยเข้าปากไป
> ไอ้คนที่เพิ่งรู้จักกัน ก็จะสนิทดั่ง ญาติมิตรชนิดตายแทนกันได้
> การพูดจาก็จะดังระงมคล้ายมีไมค์มาจ่อปาก
> และ อาการทั้งหมดจะสงบลง เมื่อบิลเก็บตังค์มา
> การดื่มสุราเอาสนุก บางทีก็ไม่จำ เป็นต้องเมา
> โดยเฉพาะผู้ชาย ยามเมาแล้วไม่ค่อยน่าคบ
> เพราะมักมีวิญญาณ โผน กิ่งเพชร เข้าสิง
> อยากบู๊ท่าเดียว พวกนี้อันตราย
> ส่วนรายไหนเมาแล้ว ใจป้ำ ควักตังค์จ่ายเป็นระวิง อันนี้ท่านว่า น่าคบ
> ผู้หญิงก็คน ใช่ว่าจะเมา ไม่เป็น พอเมาถึงจุด
> จะมีคำพูดประจำว่า "ชั้นไม่มาว แต่ไม่เหมือนเดิม
> " ส่วนคำพูดแรกหลังจากถูกจีบ คือ "นายมารถอะไร"
> การดื่มสุราในงานวันเกิด เจ้า ภาพจะกลายเป็นบุคคลสำคัญ
> จะตดจะเรอก็ไม่มีใครว่า พูดจาอะไรก็ถูกก็ดีไป หมด
> แต่คนเป็นเจ้าภาพมักไม่ค่อยสนุก เพราะต่างรู้ชะตากรรมว่า
> มื้อนี้กู แน่ๆ
> สิ่งที่ขาดไม่ได้ในการดื่มสุรา ก็คือการชนแก้ว
> อันนี้ไม่เหมาะกับ พวกมือตีนหนัก แก้วอาจร้าวบาดปากได้
> การชนแก้วอย่างถูกวิธี อาจทำให้คุณได้ เบอร์สาวโต๊ะข้างๆ
>
> สูตรต่างๆ ในการมิกซ์สุรา
> 4-4-2 ( โซดา-น้ำ- สุรา ) เป็นสูตรเฉพาะของเฟอร์กี้ หลังปึ้ก
> กลางเปรี๊ยะ หน้าหวดเพี้ย เหมาะ สำหรับท่านที่ดื่มเรื่อยๆ
> หวังเก็บแต้มเสมอนอกบ้าน
> 4-3-3 ( โซดา-น้ำ- สุรา ) เป็นสูตรเด็ดของแวนเกอร์ หลังขาด กลางขึง
> หน้าตะบึง เหมาะสำหรับท่านที่ ดื่มเอามันส์ หวังเก็บสามแต้มเต็ม
> 3-5-2 ( โซดา-โค้ก-สุรา ) เป็นสูตรลับของ ราฟาเอล หลังเสียบ กลางซ่า
> หน้าซิ่ง เหมาะสำหรับสตรีและกระเทย
> 4-4-2 defense ( น้ำแดง-เหล้าขาว-ลิโพ ) อันนี้โค้ชหรั่ง ช้อบชอบ
> ทานง่าย ประหยัดงบ และส่งเสริมเอกลักษณ์ไทยๆ
> สุรา มีชื่อสามัญว่า เหล้า คำว่า สุรา อาจจะมา จาก สุระ ที่แปลว่า
> ยิ่งใหญ่
> เพราะเห็นใครๆสุราเข้าปากไป มักจะยิ่งใหญ่คับ โต๊ะเกินกว่าบุคคลธรรมดา
> ร่างกายของคนเรา ทางพระเรียกว่า
> อินทรีย์ธาตุ
> รับความรู้สึกผ่านทางทวารทั้งห้า คือ ตา หู จมูก ลิ้น และกาย
> โดยมีประสาท เป็นผู้สั่งการ สิ่งที่เรารับเข้าทางทวารทั้งห้า
> ทางพระเรียกว่า ทุกขัง คือ สภาพจริงที่ทนได้ยาก
> การดื่มสุราเข้าไปมากๆ จะทำให้ประสาทสั่งการได้ช้า ลง
> เพราะสุรามีฤทธิ์กดประสาท ส่งผลให้ทวารทั้งห้าทำงานได้ช้าลงไปด้วย
> คนเราก็รับทุกขังได้น้อยลง เมื่อคนเราขาดทุกขัง
> ก็เหมือนขาดสภาพจริงที่ทนได้ ยาก
> เหลือแต่จิตเปล่าๆ เวลาสนุกก็สนุกสุดๆ ทุกข์ก็ทุกข์สุดๆ
> รวมทั้ง โมโห โกรธ กล้า ก็จะมากกว่าคนในภาวะปกติ
>
> โกวเล้ง ปราชญ์แห่งการ สุรา ยังกล่าวไว้ว่า "ข้ามิได้พึงใจในรสชาดสุรา
> แต่ข้าพึงใจในบรรยากาศของการร่ำ สุรา"
> เฮียฮ้อ อาร์เอส ก็ออกมาย้ำว่า "อย่าอุดหนุน สุราผี โซดาเถื่อน"
> น้าหมัก ก็สนับสนุนว่า
> "การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการจีบหญิงเพิ่มขึ้น"
> ส่วนไอ้กระผม ก็ตั้งมั่นอยู่ในหลัก "เมาจัง ตังค์อยู่ครบ"
> อันนี้ไม่ค่อยดีครับ ไม่ขอแนะนำ
> เพราะท่านอาจถูกบอยคอตจาก องค์การสหสุราชาติได้
> หลายคนถก เถียงกันว่า สุราอะไรอร่อยที่สุด ชีวาส แบล็กเลเบิล หรือว่า
> สวิง
> ผมขอตอบ ให้เลยครับว่า เหล้าฟรีอร่อยที่สุด
> ท่านทั้งหลายต่างก็รู้กันอยู่ว่า หลัง ดื่มจะต้องเมา
> ก็ขอให้เตือนใจไว้เสมอว่า เมาไม่ขับ กับ ต้องใส่ถุง แล้วท่าน
> จะไม่ตายเพราะการดื่ม
> อันความคิดก๊อกก๊อกของผมคิดว่า ทำปัจจุบันขณะเมาให้ดี ที่สุด
> ก็พอแล้ว เพราะการดื่มสุรา ก็แค่การยกน้ำขมๆผสมโซดาเข้าปากไป
> แล้วคุณจะหวังอะไรให้มากกว่านั้น
>
>

คุณพระคุณเจ้า Shocked...คุณทวีศักดิ์ครับ สัจจธรรมอันยิ่งใหญ่นี้ช่างล้ำค่าประดุจดั่งเพชรทองอันประเมินค่ามิได้ คิก คิก  ข้าผู้น้อยจะขอล้างหูน้อมรับฟังและจดจำไว้ตราบชีวิตจะหาไม่   +1

ไปทำนามา
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #456 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 06:28:42 PM »

+1คืนครับผม

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #457 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:38:48 PM »

อ่า...นั่นเป็นร้านโปรดของผมครับคุณจอย  river side...อาหารอร่อยครับเพลงเพราะฟังเพลิน...
โอกาสหน้าไปตรวจงานแถวนั้นขออนุญาตเชิญท่านนายกฯนะครับ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #458 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 02:57:48 PM »

โอกาสหน้าไปตรวจงานแถวนั้นขออนุญาตเชิญท่านนายกฯนะครับ คิก คิก

ครับผม  Cheesy ด้วยความยินดีครับ พีเอ็มมานะครับ ไหว้

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #459 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:29:36 AM »

ครับผม  Cheesy ด้วยความยินดีครับ พีเอ็มมานะครับ ไหว้
ขอบพระคุณครับ ในลำปางมีร้านลู่ที่ใหนอร่อยๆมั้ยครับ ผมเป็นคนใต้แต่ชอบอาหารเหนือ คิก คิก

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #460 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:45:35 AM »

ขอบพระคุณครับ ในลำปางมีร้านลู่ที่ใหนอร่อยๆมั้ยครับ ผมเป็นคนใต้แต่ชอบอาหารเหนือ คิก คิก

ชอบกินลู่กินลาบหรือชอบลู่ตามลมครับ  ระวังโดนสาวดอยตบทรัพย์อีกนะ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #461 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:47:30 AM »

ชอบกินลู่กินลาบหรือชอบลู่ตามลมครับ  ระวังโดนสาวดอยตบทรัพย์อีกนะ คิก คิก
ใครกันแน่ครับ แลบลิ้น

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #462 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:55:16 AM »

ผมไม่รู้  ผมไม่เคยไปภาคเหนือ เศร้า เศร้า เศร้า

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #463 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:06:35 AM »

ผมไม่รู้  ผมไม่เคยไปภาคเหนือ เศร้า เศร้า เศร้า
ผมไม่มีหลักฐานผมไม่พูดครับ ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #464 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:14:59 AM »

เห็นว่าหล่อเอาลงบ่อยจังเลยนะ  เดี๋ยวคิดค่าโชว์ตัวเสียนี่ คิก คิก

หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 149
  พิมพ์