๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:19:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467966 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #270 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 02:59:07 PM »

ใช้ผิดเขียนตามๆขี้ปากกันมาจนเลอะเทอะไปหมด อยากอวดภูมิก็ต้องมีภูมิแท้ๆให้อวด

ถ้าอ.เป็นสก็อยด่างๆผมจะรออ่านเฉยๆ แต่บังเอิญเป็นติวเตอร์ที่ขยันฝอยเรื่องเกร็ด ..... เดี๋ยวจะเอาเกร็ดรั่วๆไปป้อนเด็กเข้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2009, 03:01:11 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #271 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:03:20 PM »

อะแฮ่มๆ Cheesy Cheesy ในฐานะประธาน(จขกท.)ผมจะขออนุญาติตีความนะครับไม่งั้นเดี๋ยวมันจะ โกโซบิ๊กอย่างพี่สตีลว่า  อาจารย์แดงครับ Cheesyผมขอช่วยถอนกระทู้ได้ไหมครับ  คือในสมัยพระพุทธองค์สังคมยังไม่ซับซ้อนเหมือนปัจจุบันครับถ้ามาตั้งโหวตกันในเวปว่าผับพี่ใหม่สัมมาชีพหรือไม่เชื่อว่าคงมีพระพุทธองค์โหวตค้านอยู่องค์เดียวครับและถ้าสมมุติว่ามีโหวตค้านเข้ามาเยอะมีใครจะช่วยเอาพี่ใหม่ไปบรรจุครูให้หน่อยจะได้ไหมครับ Cheesy ฟาร์มไก่ ฟาร์มหมู ซีพี เบทาโกร  นาโก้งนากุ้ง บ่อปงบ่อปลามีที่ไหนปิดให้เรียบ:ทีนี้เป็นได้กินโปรตีนเกษตรกันตาเหลือก

อ่า..แฮ่ๆ..จารย์ใหม่ครับเดี๋ยวอาจารย์แดงถอนกระทู้แล้วพี่ใหม่ลบข้อความด้วยดีไหมครับ  คือผมเสียดายเสียดายกระทู้กินเหล้าอันนี้อ่ะครับ  มันโล่งๆใสๆเย็นๆ อ่านแล้วอ่านอีกก็ไม่เบื่อ ข้อมูลหลายกระทู้ก็ประดิษฐ์ประดอยดีเหลือเกิน  จริงๆอ่านดีๆอันนี่เป็นตำรากินเหล้าชงเหล้าเลยครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2009, 03:13:54 PM โดย ...อภิสิทธิ์ ... » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #272 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:06:43 PM »

Grin ยินดีให้ความร่วมมือครับ และขอภัยอีกครั้งครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2009, 06:21:49 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #273 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:09:47 PM »

พี่ใหม่อันนี้ทำอะไรได้บ้างครับ  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #274 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:14:43 PM »

ฮ่าๆ... น่าจะดื่มกันไปคนละหลายแก้วแล้วแหละ...... เลยเริ่มมึนตึงกันเป็นธรรมดา  Grin

...ท่านนายก (จขกท.) จัดหาผ้าเย็นมาแจกคนละผืนสองผืน น่าจะใจเย็นขึ้นบ้าง จะได้ร่วมวงร่ำสุรากันนานๆ.......  Wink

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #275 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:20:05 PM »

พี่ใหม่อันนี้ทำอะไรได้บ้างครับ  Grin
ว๊อดก้าสองเป๊ก สไปรท์สองเป๊ก โซดาสองเป๊ก มะนาวครึ่งลูก เกลือนิดหน่อย ผสมให้เข้ากัน น้ำแข็งเต็มแก้วใหญ่ แล้วราดลงไปคนให้เย็นดี แล้วเทลงคอ แต่ถ้าขวดนี้เปิดก่อนได้รับอนุญาต มีแช่ง Grin

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #276 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:31:04 PM »

ว๊อดก้าสองเป๊ก สไปรท์สองเป๊ก โซดาสองเป๊ก มะนาวครึ่งลูก เกลือนิดหน่อย ผสมให้เข้ากัน น้ำแข็งเต็มแก้วใหญ่ แล้วราดลงไปคนให้เย็นดี แล้วเทลงคอ แต่ถ้าขวดนี้เปิดก่อนได้รับอนุญาต มีแช่ง Grin
อ้าว....พี่จอยอ่ะ........ ตกใจ น้ำลายหก

deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #277 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:43:14 PM »

คุณเดี้ยงสะกดผิด2ครั้งแล้วนะครับ

fallacy ครับ ไม่ใช่ fallcy

โอยย ขอบ คุณ หลาย ๆ เป็น คน ไอคิวสูง ๆ มัน ม่ายดี อย่าง นี้ แหละ
มองข้าม อะไร ที่ ง่าย ๆ เพราะ ไม่ ใส่ใจ

ที่ อยาก ให้ ลบ ก็ ลบ แล้ว เด้อ ...

ที่ ใครไม่อยากให้ รู้ ก็ อย่า ได้ สนใจรู้เลย เด้อ เด้อ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2009, 04:03:39 PM โดย deang » บันทึกการเข้า

FBook   prasop tongtawat
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #278 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:46:42 PM »

ผมแวะมาดูว่า ควรร่ำสุราแบบใดครับ \(^0^)/

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #279 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:50:31 PM »

อ้าว....พี่จอยอ่ะ........ ตกใจ น้ำลายหก
เป็นสาวเป็นนาง ป้าโม่เข้าร้านเหล้า คิก คิก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:55:44 PM »

ท่านนายใหม่...ขอเหล้าแก้วนึงดิ
วันนี้ลืมเอาไฟแช็คมาจ๊ะ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #281 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:58:36 PM »

อะแฮ่มๆ Cheesy Cheesy ในฐานะประธาน(จขกท.)ผมจะขออนุญาติตีความนะครับไม่งั้นเดี๋ยวมันจะ โกโซบิ๊กอย่างพี่สตีลว่า  อาจารย์แดงครับ Cheesyผมขอช่วยถอนกระทู้ได้ไหมครับ  คือในสมัยพระพุทธองค์สังคมยังไม่ซับซ้อนเหมือนปัจจุบันครับถ้ามาตั้งโหวตกันในเวปว่าผับพี่ใหม่สัมมาชีพหรือไม่เชื่อว่าคงมีพระพุทธองค์โหวตค้านอยู่องค์เดียวครับและถ้าสมมุติว่ามีโหวตค้านเข้ามาเยอะมีใครจะช่วยเอาพี่ใหม่ไปบรรจุครูให้หน่อยจะได้ไหมครับ Cheesy ฟาร์มไก่ ฟาร์มหมู ซีพี เบทาโกร  นาโก้งนากุ้ง บ่อปงบ่อปลามีที่ไหนปิดให้เรียบ:ทีนี้เป็นได้กินโปรตีนเกษตรกันตาเหลือก

อ่า..แฮ่ๆ..จารย์ใหม่ครับเดี๋ยวอาจารย์แดงถอนกระทู้แล้วพี่ใหม่ลบข้อความด้วยดีไหมครับ  คือผมเสียดายเสียดายกระทู้กินเหล้าอันนี้อ่ะครับ  มันโล่งๆใสๆเย็นๆ อ่านแล้วอ่านอีกก็ไม่เบื่อ ข้อมูลหลายกระทู้ก็ประดิษฐ์ประดอยดีเหลือเกิน  จริงๆอ่านดีๆอันนี่เป็นตำรากินเหล้าชงเหล้าเลยครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ท่านที่ชื่อคล้าย นาup คิก คิก หากอยู่ใกล้ๆ จะหิ้วไปเมาด้วยสักขวดน๊ะเนี่ย คริๆ

วงเมา หากพูดคนละภาษา ก็นั่งกันไม่สนุก ละครับ

ผมชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา ในหมู่มิตรสหาย ที่รู้ใจ หากแต่มิได้ชอบสุรา(อันนี้จำร่องรอยนิยายจีนมา ซึ่งอ่านแล้วถูกใจ)
 ไหว้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #282 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 03:59:58 PM »

ท่านนายใหม่...ขอเหล้าแก้วนึงดิ
วันนี้ลืมเอาไฟแช็คมาจ๊ะ

สองวันที่แล้วซัดไปแบบนี้สองแก้ว ขนาดซัดจอนห์ไปหลายแก้ว มันวาบไปถึงลำใส้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #283 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 04:08:57 PM »

เป็นสาวเป็นนาง ป้าโม่เข้าร้านเหล้า คิก คิก
พี่จอยยังให้เป็นสาวอยู่เลย.....น่ารักจัง....... หลงรัก

ไม่ได้เข้าค่ะพี่...ไม่กล้า....กลัวเจอเฒ่าหัวงู...... คิก คิก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #284 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 04:10:51 PM »

พี่จอยยังให้เป็นสาวอยู่เลย.....น่ารักจัง....... หลงรัก

ไม่ได้เข้าค่ะพี่...ไม่กล้า....กลัวเจอเฒ่าหัวงู...... คิก คิก
จึ๊ย ไม่ใช่กระทู้ อสรพิษ บู่

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 149
  พิมพ์