๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 12:18:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467960 ครั้ง)
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #135 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 01:38:52 PM »

ตอนนี้นายใหม่อยู่นครสวรรค์พิกัดใดครับ?  ปิดเทอมนี้มีผ่านไปทางนครสวรรค์ แวะได้จะแว้บ เอ้ย... แวะครับ Grin

Grin สวัสดีครับเฮีย ไม่ได้คุยกันซะนานเลย Grin
 Grin ยังอยู่พิกัด อ.ตาคลี เดิมครับ แต่ย้ายร้านนิดหน่อย ไมได้หุ้นที่สตรีท 1 แล้ว เปิดร้านของตัวเองครับ Grin

รับทราบครับ นายใหม่  ถ้าต้องพักที่นครสวรรค์ จะไปพักที่ตาคลี กินอิ่ม นอนฟรี มีคนนำเที่ยว Grin
มีบริการแถมเบอร์...อีกครับเฮีย คิก คิก
เบอร์โทรฯ ของนายใหม่ล่ะใช่ครับ Grin  แต่เบอร์อื่น... ถูกทุบแน่ๆ ครับ Embarrassed
ของนายใหม่เอาไปทำอะไรครับเฮีย คิก คิก
เอาไว้เป็นศูนย์ประสานงานขอความช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน (ศปชร) ครับ  Wink

แต่อาจจะช้า ถ้านายใหม่ติดชงกาแฟ Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 01:59:09 PM »

ตอนนี้นายใหม่อยู่นครสวรรค์พิกัดใดครับ?  ปิดเทอมนี้มีผ่านไปทางนครสวรรค์ แวะได้จะแว้บ เอ้ย... แวะครับ Grin

Grin สวัสดีครับเฮีย ไม่ได้คุยกันซะนานเลย Grin
 Grin ยังอยู่พิกัด อ.ตาคลี เดิมครับ แต่ย้ายร้านนิดหน่อย ไมได้หุ้นที่สตรีท 1 แล้ว เปิดร้านของตัวเองครับ Grin

รับทราบครับ นายใหม่  ถ้าต้องพักที่นครสวรรค์ จะไปพักที่ตาคลี กินอิ่ม นอนฟรี มีคนนำเที่ยว Grin
มีบริการแถมเบอร์...อีกครับเฮีย คิก คิก
เบอร์โทรฯ ของนายใหม่ล่ะใช่ครับ Grin  แต่เบอร์อื่น... ถูกทุบแน่ๆ ครับ Embarrassed
ของนายใหม่เอาไปทำอะไรครับเฮีย คิก คิก
เอาไว้เป็นศูนย์ประสานงานขอความช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน (ศปชร) ครับ  Wink

แต่อาจจะช้า ถ้านายใหม่ติดชงกาแฟ Grin

Grin ลองใช้บริการหรือยังเอ่ย Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:21:06 PM »

Grin ลองใช้บริการหรือยังเอ่ย Grin
มาถามอะไรต่อหน้าประชาชี คิก คิก

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:43:54 PM »

มาถามอะไรต่อหน้าประชาชี คิก คิก

Grin เฮียกล๊อกแกล๊กเคยมาใช้บริการตอนยังเป็นสตรีท 1 อยู่ครับ แต่ร้านใหม่ยังเลย Grin

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 08:16:16 AM »

Grin เฮียกล๊อกแกล๊กเคยมาใช้บริการตอนยังเป็นสตรีท 1 อยู่ครับ แต่ร้านใหม่ยังเลย Grin
ใช้บริการร้าน หรือ ใช้บริการเบอร์ คิก คิก

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #140 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 11:50:19 AM »

ใช้บริการร้าน หรือ ใช้บริการเบอร์ คิก คิก

Grin ร้านครับร้าน ส่วนเบอร์น่ะ ผมยังไม่ได้ให้ใครใช้บริการ ไว้รออีตาเลขาสนมาก่อน ขานั้นชอบใช้บริการเบอร์ ยังจำได้ที่ไปนอนหัวหินกันคราวโน้นคนอื่นเค้านอนห้องใครห้องมัน อีตาสนกลับห้องเช้าอยู่คนเดียว แถมอุปกรณ์กันฝนกลับมาไม่ครบ 555 Grin

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #141 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:03:45 PM »

Grin ร้านครับร้าน ส่วนเบอร์น่ะ ผมยังไม่ได้ให้ใครใช้บริการ ไว้รออีตาเลขาสนมาก่อน ขานั้นชอบใช้บริการเบอร์ ยังจำได้ที่ไปนอนหัวหินกันคราวโน้นคนอื่นเค้านอนห้องใครห้องมัน อีตาสนกลับห้องเช้าอยู่คนเดียว แถมอุปกรณ์กันฝนกลับมาไม่ครบ 555 Grin
ผมว่าสร้างภาพมากกว่า วันก่อนถามน้องๆหน้าฟรอนส์ น้องบอกพี่ๆเมื่อคืนเพื่อนพี่นอนหน้าล็อบบี้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #142 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:19:19 PM »

ผมว่าสร้างภาพมากกว่า วันก่อนถามน้องๆหน้าฟรอนส์ น้องบอกพี่ๆเมื่อคืนเพื่อนพี่นอนหน้าล็อบบี้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Grin อ่ะ ความจริงถูกเฉลยซะและ ไม่เอาน่าพี่ เดี๋ยวอีตาสนจะเขิน (ไม่รู้ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้บ้างหรือเปล่า) เยาะเย้ย

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #143 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 01:00:27 PM »

Grin แสดงว่าอีตาสนไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ Grin

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #144 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 01:07:58 PM »

Grin แสดงว่าอีตาสนไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ Grin
สงสัยช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไปนั่งเฝ้าหญิง คิก คิก

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #145 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 01:31:45 PM »

สงสัยช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไปนั่งเฝ้าหญิง คิก คิก

Grin ถ้างั้นขอแซว "ได้แต่ป้อ ล่..ไม่เป็น" เยาะเย้ย
 เยาะเย้ย กว่าจะมาอ่าน ตัวเกรียมไปแล้ว เยาะเย้ย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 01:39:35 PM »

เค้าเรียกว่า  ข่มขืนแล้วลืม...มากกว่าอ่ะ ท่านใหม่
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #147 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:15:53 PM »

Grin ถ้างั้นขอแซว "ได้แต่ป้อ ล่..ไม่เป็น" เยาะเย้ย
 เยาะเย้ย กว่าจะมาอ่าน ตัวเกรียมไปแล้ว เยาะเย้ย
อ้าวแต่ท่านเลขา นี้สุดยอดเลยนะครับ เจอแต่ละครั้ง ไม่เคยซ้ำหน้าเลยจริงๆ

เพราะแต่ละคน มอ.คอ.ปอ.ดอ. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #148 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 07:33:33 PM »

อ้าวแต่ท่านเลขา นี้สุดยอดเลยนะครับ เจอแต่ละครั้ง ไม่เคยซ้ำหน้าเลยจริงๆ

เพราะแต่ละคน มอ.คอ.ปอ.ดอ. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เยาะเย้ย 555 กระทู้กลายพุนธุ์ กลายเป็นกระทู้เผาท่านเลขาอีตาสนไปซะและ 555 Grin

Grin สมาชิกโปรดรอหน่อยนะครับ กล้องใกล้มาแล้ว เดี๋ยวจะได้ถ่ายรูปเครื่องดื่มต่าง ๆ มาให้ชมให้อยากชิมกัน Grin

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #149 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:21:58 PM »

เยาะเย้ย 555 กระทู้กลายพุนธุ์ กลายเป็นกระทู้เผาท่านเลขาอีตาสนไปซะและ 555 Grin

Grin สมาชิกโปรดรอหน่อยนะครับ กล้องใกล้มาแล้ว เดี๋ยวจะได้ถ่ายรูปเครื่องดื่มต่าง ๆ มาให้ชมให้อยากชิมกัน Grin
เมื่อตอนเย็นเห็นเข้าเวปมาแต่คงไม่ได้เข้าถึงเข้าก็ไม่กล้าตอบ ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 149
  พิมพ์