๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 01:16:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ที่สนามหัวหิน  (อ่าน 8945 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 11:56:42 AM »

รู้แล้วเจ้าค่ะว่าท่านไหน Cheesy
รู้จริงหรือ คนแรกเสื้อแดงที่ใบ้คำถามกันพาลูกไป แต่คนนี้ไม่ได้พาลูกไปนะครับบบ

สุภาพสตรีท่านนี้แกยิงปืน ทั้งเรียนยิงปืนมาหลายรุ่น เก่งครับ ดีครับมีคนยิงเยอะขึ้นๆ
คงสนุกกันขึ้นอีกเยอะ Grin Grin Grin ผมชอบบบบบบ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 11:59:48 AM »

รู้แล้วเจ้าค่ะว่าท่านไหน Cheesy
รู้จริงหรือ คนแรกเสื้อแดงที่ใบ้คำถามกันพาลูกไป แต่คนนี้ไม่ได้พาลูกไปนะครับบบ

สุภาพสตรีท่านนี้แกยิงปืน ทั้งเรียนยิงปืนมาหลายรุ่น เก่งครับ ดีครับมีคนยิงเยอะขึ้นๆ
คงสนุกกันขึ้นอีกเยอะ Grin Grin Grin ผมชอบบบบบบ

ต้องบอกว่าสุภาพสตรีท่านนั้นชอบสีชมพูด้วยหรือเปล่าเจ้าค่ะ ?!?

I am dying... -*-

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:02:19 PM »

คุณผู้หญิงคนนั้นเป็นประธานรบหลักออโต้รุ่น1ที่ ศรภ.ด้วยนา สามีที่ใส่เสื้อแดงเป็นรองประธานรุ่นครับ Wink
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:03:00 PM »

เธอบอกว่าสามีบอกให้เอาลูกโม่มายิง  เพราะเห็นเธอชอบอยู่
แต่ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอากระบอกไหนมายิงดี  เลยหิ้ว"กอง"ปืนลูกโม่มาให้ผมดู
เธอบอกว่ายิงอะไรก็ได้  ไม่สนใจเรื่องถ้วย  แต่ขอให้ได้ยิงและถูกตามกติกาเท่านั้นแหละ
ผมก็บอกว่างั้นเป็น 686 Int DX มายิง Revolver Divison ก็แล้วกัน  Cheesy

คุณ Carrera ดูคีมถอดปลอกสำหรับ 8 นัดให้พี่สิงห์ด้วยนะครับ พี่สิงห์บ่นเจ็บแล้ว  Cheesy

คุณเขาเข้ามาเล่นเมือนผมเลย ขอสนุกไว้ก่อน ถ้วยไม่ถ้วยไม่สำคัญ พัฒนาฝีมือเป็นพอ

ไอ้มูนคลิบนี่มันใช้ดีครับ แต่บางตัวทำไมแข็งกว่าอีกตัว แข็งกว่าปรกติ บิดจนบางครั้งเบี้ยวเลย

ตกลงผมอยู่ทีมไหนกันนี่  Huh Huh Huh

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:03:39 PM »

Grin ใบ้กันหลายยกเลย...แล้วจะรู้กันมั๊ยเนี่ย....
...น้องโบว์ก็คุณแหม่มแหล่ะ แฟนคุณเอกรินทร์...ประธานรุ่น 1 รบหลักออโต้ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:15:05 PM »

ที่จริงผมแนะนำให้เอา 686  ๔ นิ้วที่เรียนรบหลักมายิงนะ  แล้วใช้สปีดโหลดเดอร์ ง่ายดี
แต่เธอไหง๋ทำสีหน้าไม่ชอบก็ไม่รู้  Cheesy

555  ในที่สุดพี่ Naja ก็ทนไม่ได้   Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:23:22 PM »

Grin Grin Grin Grin Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:24:38 PM »

Grin ใบ้กันหลายยกเลย...แล้วจะรู้กันมั๊ยเนี่ย....
...น้องโบว์ก็คุณแหม่มแหล่ะ แฟนคุณเอกรินทร์...ประธานรุ่น 1 รบหลักออโต้ Grin Grin

ข้าน้อยทราบว่าเป็นท่านใดตั้งแต่ท่านชลธิตบอกว่า "เธอบอกว่าสามีบอกให้เอาลูกโม่มายิง  เพราะเห็นเธอชอบอยู่"...แต่ที่โพสใบ้ต่อก็เพราะว่าคุณ carerra ไม่แน่ใจว่าข้าน้อยรู้จริงหรือเปล่า แล้วเห็นใบ้กันหมด เลยนึกสนุกด้วยคนเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 12:25:04 PM »

ที่จริงผมแนะนำให้เอา 686  ๔ นิ้วที่เรียนรบหลักมายิงนะ  แล้วใช้สปีดโหลดเดอร์ ง่ายดี
แต่เธอไหง๋ทำสีหน้าไม่ชอบก็ไม่รู้  Cheesy

555  ในที่สุดพี่ Naja ก็ทนไม่ได้   Grin

พี่นาจาคงรำคาญอ่านมายาว ใบ้กันอยู่ได้ ไม่เฉลยซะที เลย ตู บอกเองก็ได้วะ Grin Grin Grin อิ อิ อิ

นี่ถ้าคุณแหม่มทีหลังเป็นแช็มป์หญิงไปแข่งต่างประเทศระดับโลก ก็ไม่แน่นะพี่ พื้นฐานดี $$$หนับหนุนก็ดี
ลูกก็เริมโตแล้วไม่ต้องดูแลมาก อนาคต ไปไกลลลลลลล

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 08, 2004, 02:03:42 PM »

พี่นาจาคงรำคาญอ่านมายาว ใบ้กันอยู่ได้ ไม่เฉลยซะที เลย ตู บอกเองก็ได้วะ Grin Grin Grin อิ อิ อิ

...ไม่ได้รำคาญเลยจริงๆ..... Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์