๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 05:58:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Gun Meeting Day สยป.ตร. II  (อ่าน 35023 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2006, 10:13:01 PM »

Grin  ไปด้วย ๑ คนครับ Cool

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นายเพิ่ม สยป.ตร.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2006, 08:27:52 PM »

Grin Grin Grin...โอ....คน อวป.มากันพรึบ....คน สยป.ตร. ต้อนรับเต็มที่  โดยเฉพาะ   นัยปิ๊ก...ฮึ่ม ๆ  ...
                         เอ้า....สปอนเซอร์  วิ่ง ๆๆๆ

Grin Grin ตกใจ Grin Grin
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 07:23:00 PM »

Grin Grin Grin...โอ....คน อวป.มากันพรึบ....คน สยป.ตร. ต้อนรับเต็มที่ โดยเฉพาะ นัยปิ๊ก...ฮึ่ม ๆ ...
 เอ้า....สปอนเซอร์ วิ่ง ๆๆๆ

ไอ้หยา...สงสัยต้องรีบซ้อมตับเป็นการด่วน Grin Grin Grin
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 08:10:00 PM »

ไม่ทราบว่าน้ำจะท่วมสนามหรือเปล่าคะ
        ไม่งั้นคงต้องพายเรือแข่ง Grin
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 12:26:25 PM »

ไม่ทราบว่าน้ำจะท่วมสนามหรือเปล่าคะ

Grin Grin Grinตอนนี้มีอยู่ 1 ลำ  เอาไว้นั่งชมบัว...ในสระ.....
              นักตกปลาทั้งหลายเตรียมตัว.........เดี๋ยวมีแข่งตกปลา..เก๋า.

lazyeight
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 07:56:21 PM »

ลงทะเบียนในกระทู้ได้แลยหรือเปล่าครับ
หรือต้องให้โทร.ไปยืนยัน Smiley
Cheesy แล้วค่ากระสุนปืน คิดยังงัยครับ จะได้เตรียมตัว เตรียมตังส์ ไว้ครับ Cheesy

Grin Grin Grinแจ้งได้ในนี้แหละครับ เดี๋ยวมีเจ้าหน้าที่ที่เตรียมงานเขาค่อยเก็บข้อมูลครับ..( ต้องการทราบยอดคร่าวๆ...)

ส่วนราคากระสุน....(ยังไม่นิ่งนะครับ แต่ไม่เกินนี้)
 .38 (ของสนามผลิตเอง) 8 บ.
 .38 บูลเล็ต 9.50 บ.
 9 และ .45 10.50 บ.
 ลูกซอง 17.00 บ.

Wink งานนี้ โค ตะ ระ ถูก สุดคุ้มเลย (ขออภัยที่ไม่สุภาพ) Grin

Grin Grin Grin Grin Grin

ขอจองที่นั่งไปร่วมงานจำนวน ๑ คนครับ
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 08:25:58 PM »

Wink ไปหา ความรู้ ด้วย 1ที่ ครับ Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 08:56:42 PM »

Grin Grin Grinตอนนี้มีอยู่ 1 ลำ เอาไว้นั่งชมบัว...ในสระ.....
 นักตกปลาทั้งหลายเตรียมตัว.........เดี๋ยวมีแข่งตกปลา..เก๋า.

นัดสำคัญฉลองครบรอบ อวป. เลื่อนไปปีหน้า สมาชิกเทมาร่วม
นัด ส.ย.ป.ต.ร มีเรือเพียงลำเดียว คงจะรองรับสมาชิกไม่พอแหงม
เอาฮุยเลฮุย บึ๊ดย่ำบึ๊ด ย่ำบึ๊ด ย่ำบึ๊ด
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2006, 09:46:42 PM »

Grin Grin Grinตอนนี้มีอยู่ 1 ลำ เอาไว้นั่งชมบัว...ในสระ.....

นัดสำคัญฉลองครบรอบ อวป. เลื่อนไปปีหน้า สมาชิกเทมาร่วม
นัด ส.ย.ป.ต.ร มีเรือเพียงลำเดียว คงจะรองรับสมาชิกไม่พอแหงม
เอาฮุยเลฮุย บึ๊ดย่ำบึ๊ด ย่ำบึ๊ด ย่ำบึ๊ด

Grin Grin....ก็แหม..มีลำเดียวนั่งได้  1 คู่  กะหนุ๊ง กะหนิ๊ง  ดีออก...คิ คิ คิ.

ตกใจ Grin Grin ตกใจ
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 01:20:14 AM »

ริม ถ.วิภาวดี ขาเข้า ซ. 62 หรือเข้าทาง สโมสร ตำรวจเลยไปด้านหลัง...ครับ.

สยป.ตร.นี่... หมายความว่าใครทำอะไรตำรวจเหรอครับ... แล้วเค้าทำกันที่ไหน ผมเป็นตำรวจอยู่ทางภาคใต้...ไม่เห็นเคยรู้จักเลยครับ Huh Huh Huh

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #100 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 05:00:45 AM »

ริม ถ.วิภาวดี ขาเข้า ซ. 62 หรือเข้าทาง สโมสร ตำรวจเลยไปด้านหลัง...ครับ.

สยป.ตร.นี่... หมายความว่าใครทำอะไรตำรวจเหรอครับ... แล้วเค้าทำกันที่ไหน ผมเป็นตำรวจอยู่ทางภาคใต้...ไม่เห็นเคยรู้จักเลยครับ Huh Huh Huh

ชื่อเต็มๆก็  "สนามยิงปืนตำรวจ" เค้าย่อเหลือ "สยป.ตร." ดูเเล้วก็พื้นที่เดียวกับสโมสรตำรวจหรือกองกำกับการตำรวจปราบจราจรครับ...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 03:34:58 PM »

สยป.ตร. = สนามยิงปืน สำนักงานตำรวจแห่งชาติ ครับ 
อยู่ในพื้นที่เดียวกับสโมสรตำรวจ  กองบัญชาการตำรวจปราบปรามยาเสพติด  และอื่นๆ อีกมากมายครับ

ตำรวจที่จังหวัดผม ใช้สนามกีฬากลางจังหวัดฝึกซ้อมยิงปืนครับ  หากท่าน Vanus ขึ้นมา กทม. เชิญมาเยี่ยมเยือนได้ครับ

ส่วนผมเป็นสมาชิกสนามด้วย แต่ไม่ได้เป็นตำรวจ เป็นพลเรือนธรรมดาครับ

ถึงพี่หนุ่มสุดหล่อ เขียนผิดหรือเปล่า ที่ว่า กองกำกับการตำรวจปราบจราจรครับ...

ถ้ามีจริงคงทะเลาะกันน่าดู  Grin Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2006, 03:38:18 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #102 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 05:39:50 PM »

ขอบคุณมาก...คงไม่ได้มาครับ ผมใช้สนามของค่ายทหารประจำจังหวัด และมักจะไปยิงปืนที่โคราชบ้างเป็นครั้งคราวครับ เป็นทดสอบยิงปืนประจำปีของ ตร.ครับ แล้วกัน...เชยจริงผม ผมนึกเอาเองว่าสนามยิงปืน ตร.อยู่ที่ ศฝร.ภ.3 ต.จอหอ จว.นครราชสีมาครับ...แฮะ ๆ ๆ  Grinไม่ถือว่าปล่อยไก่นะครับ ก็ไม่รู้นี่ครับทำไงได้...อยู่ต่างจังหวัดก็งี้ล่ะครับ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 06:08:56 PM »

ยินดีครับ   Grin  ผมก็คน ตจว. เหมือนกันครับ Cheesy
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 08:13:19 PM »

ขอบคุณมาก...คงไม่ได้มาครับ ผมใช้สนามของค่ายทหารประจำจังหวัด และมักจะไปยิงปืนที่โคราชบ้างเป็นครั้งคราวครับ เป็นทดสอบยิงปืนประจำปีของ ตร.ครับ แล้วกัน...เชยจริงผม ผมนึกเอาเองว่าสนามยิงปืน ตร.อยู่ที่ ศฝร.ภ.3 ต.จอหอ จว.นครราชสีมาครับ...แฮะ ๆ ๆ  Grinไม่ถือว่าปล่อยไก่นะครับ ก็ไม่รู้นี่ครับทำไงได้...อยู่ต่างจังหวัดก็งี้ล่ะครับ

Grin Grin Grin  ยินดีที่รู้จัก...แล้วพบกันที่ จอหอ  ปี 50 ครับ...( 18 - 26 ม.ค. 50 )  ไม่รู้ว่า ภาค 8และ 9  ทดสอบวันไหน...ยังไม่ได้
                ประชุมรอบ 2 ...ขอรับ.

Grin ตกใจ ตกใจ Grin
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์