๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 09:48:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Gun Meeting Day สยป.ตร. II  (อ่าน 34976 ครั้ง)
นายเพิ่ม สยป.ตร.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 28, 2006, 09:50:45 PM »

เลื่อนแล้วครับ
เปลี่ยนเป็นวัรเสาร์ที่ 4 พ.ย. 49 แทนครับ

Grin Grin Grin ท่านใดทราบแล้วกรุณากระจายข่าวด้วยนะครับ...เผื่อมีบางท่านไม่ทราบ...แต่ถ้ามา...เพื่อไม่ให้เสียเที่ยว.....
               เดี๋ยวจัด...CQB.  ให้แทน....
               ....ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยประชาสัมพันธ์

Grin Grin ตกใจ Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 28, 2006, 10:01:18 PM »

เลื่อนแล้วครับ
เปลี่ยนเป็นวัรเสาร์ที่ 4 พ.ย. 49 แทนครับ

Grin Grin Grin ท่านใดทราบแล้วกรุณากระจายข่าวด้วยนะครับ...เผื่อมีบางท่านไม่ทราบ...แต่ถ้ามา...เพื่อไม่ให้เสียเที่ยว.....
 เดี๋ยวจัด...CQB. ให้แทน....
 ....ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยประชาสัมพันธ์

รับทราบครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 29, 2006, 08:36:33 PM »

Grinรับทราบครับ

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 29, 2006, 11:21:11 PM »

อีกหลายวันเหมือนกัน

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 30, 2006, 10:43:33 PM »

ได้รับทำเนียบเชิญ หรือยังครับ พี่

pimdown
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 12:26:25 PM »

นอกจาก 350 บาท แล้วต้องเสียตังซื้อกระสุนเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 12:47:41 PM »

ใน อวป. เล่มใหม่ลงว่า วันพุธที่ 1 พ.ย 49 ..  Huh Huh Huh
pug
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 01:57:47 PM »

ใน อวป. เล่มใหม่ลงว่า วันพุธที่ 1 พ.ย 49 .. Huh Huh Huh
ต้องขออภัยครับ เกิดการผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย (นายปิ๊ค "Hang...." ไปหน่อย)  ขอแจ้งเป็นวันเสาร์ที่ 4 พ.ย. แน่นอน กรุณาบอกต่อ พี่น้อง ผองเพื่อนด้วยครับ.
ขอบคุณ  อาวุธปืนครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2006, 10:40:42 PM โดย pug » บันทึกการเข้า
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 02:48:02 PM »

ใน อวป. เล่มใหม่ลงว่า วันพุธที่ 1 พ.ย 49 .. Huh Huh Huh
ต้องขออภัยครับ เกิดการผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย (นายปิ๊ค Hang ไปหน่อย)  ขอแจ้งเป็นวันเสาร์ที่ 4 พ.ย. แน่นอน กรุณาบอกต่อ พี่น้อง ผองเพื่อนด้วยครับ.
ขอบคุณ  อาวุธปืนครับ.

ครับผม  วันที่ 4  พ.ย.  นึกว่าต้องลางานซะแล้ว  ..  Grin Grin Grin
BeCool
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

BeCool

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 09:00:18 PM »

Grinนึกว่าเปลี่ยนอีกเอาใจแฟน ๆ Grin
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 10:09:24 PM »

นอกจาก 350 บาท แล้วต้องเสียตังซื้อกระสุนเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ

Grin Grinครับผม....ต้องเตรียมหรือซื้อเอง...ขอรับ.

korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 10:29:58 PM »

ค่ะ วันเสาร์ที่ 4  พ.ย 49 ค่ะ
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 11:34:25 PM »

มีสมาชิกถามมาเรื่อง ชนิดปืนในการแข่งขันอครับ เป็นอย่างไรบ้าง เอาดิวิชั่นไหนมาลงได้บ้าง  IPและสปีด

Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 12:24:30 AM »

มีสมาชิกถามมาเรื่อง ชนิดปืนในการแข่งขันอครับ เป็นอย่างไรบ้าง เอาดิวิชั่นไหนมาลงได้บ้าง IPและสปีด

..........การจัดงานครั้งนี้มีวัตถุประสงค์หลักคือ   การให้ความรู้เรื่องการยิงปืนเพื่อการกีฬา   ระดับชาวบ้านทั่วไป    มิได้เน้นไปในเชิง
          แข่งขันเพื่อชิงถ้วยรางวัลหรือเพื่อชัยขนะ   ดังนั้นมีอะไรก็เอามาเถอะครับ.....หากท่านที่มามีความสามารถ  ก็ถือเป็นวิทยาธาร
          เพื่อแนะนำ  บุคคลซึ่งเขายังไม่รู้...แต่ต้องการจะรู้

..........เรียนเชิญทุกท่านครับ   อยากให้หลายๆ ท่านที่มีความรู้ความสามารถในเชิงอาวุธปืนมา  มิได้หมายความว่าอยากให้มาเยอะๆ
          เพียงเพื่อเก็บค่าลงทะเบียน  350  บาท  แต่หวังอยากให้พวกเราๆ    "คนรักปืน"   เหมือนๆ  กันได้คุยกันถ่ายทอดเรื่องที่บาง
          เรื่องเกี่ยวกับปืน  บางท่านก็ยังไม่รู้

..........หลายๆ ท่านไปสนามยิงปืนก็มิได้หมายว่าจะยิงปืนเพียงอย่างเดียว ......ทางชมรมฯ  จึงจัด  Meeting   เกี่ยวกับกีฬายิงปืนขึ้น
          เพื่อประโยชน์แก่สมาชิกใหม่ๆ ของชมรมฯ และทุกท่านที่สนใจ.

korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 12:58:51 AM »

มีสมาชิกถามมาเรื่อง ชนิดปืนในการแข่งขันอครับ เป็นอย่างไรบ้าง เอาดิวิชั่นไหนมาลงได้บ้าง IPและสปีด

..........การจัดงานครั้งนี้มีวัตถุประสงค์หลักคือ การให้ความรู้เรื่องการยิงปืนเพื่อการกีฬา ระดับชาวบ้านทั่วไป มิได้เน้นไปในเชิง

แข่งขันเพื่อชิงถ้วยรางวัลหรือเพื่อชัยขนะ ดังนั้นมีอะไรก็เอามาเถอะครับ.....หากท่านที่มามีความสามารถ ก็ถือเป็นวิทยาธาร
 เพื่อแนะนำ บุคคลซึ่งเขายังไม่รู้...แต่ต้องการจะรู้

..........เรียนเชิญทุกท่านครับ อยากให้หลายๆ ท่านที่มีความรู้ความสามารถในเชิงอาวุธปืนมา มิได้หมายความว่าอยากให้มาเยอะๆ
 เพียงเพื่อเก็บค่าลงทะเบียน 350 บาท แต่หวังอยากให้พวกเราๆ "คนรักปืน" เหมือนๆ กันได้คุยกันถ่ายทอดเรื่องที่บาง
 เรื่องเกี่ยวกับปืน บางท่านก็ยังไม่รู้

..........หลายๆ ท่านไปสนามยิงปืนก็มิได้หมายว่าจะยิงปืนเพียงอย่างเดียว ......ทางชมรมฯ จึงจัด Meeting เกี่ยวกับกีฬายิงปืนขึ้น
 เพื่อประโยชน์แก่สมาชิกใหม่ๆ ของชมรมฯ และทุกท่านที่สนใจ.

ขอเป็นคนหนึ่ง ตามวัตถุประสงค์ที่จัดขึ้นค่ะ ไปรับความรู้ของการเริ่มต้นเชิงการกีฬา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 13
  พิมพ์