๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 06:30:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลเทคโนตีนดอยครับ  (อ่าน 103827 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #120 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 11:06:26 AM »

แอ่นและ วันนี้ลุงเปี๊ยกได้เข้ามาเวบน้อ  Grin

มาแอบอ่านทุกวันแหละครับ Grin อิ อิ
ยังไม่มีโอกาสได้ไปเยี่ยมตัวเล็กของคุณเอกเลย น่ารักน่าชังเชียว พ่อมันท่าทางจะหลงน่าดู  Grin

แม่นเลยครับ ตอนนี้ก็ไม่ไปไหนเลย กิ๊กเกิ๊ก  ไม่ได้ไปหาเลย งอนกันใหญ่  คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #121 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 09:12:27 AM »

แอ่นและ วันนี้ลุงเปี๊ยกได้เข้ามาเวบน้อ  Grin

มาแอบอ่านทุกวันแหละครับ Grin อิ อิ
ยังไม่มีโอกาสได้ไปเยี่ยมตัวเล็กของคุณเอกเลย น่ารักน่าชังเชียว พ่อมันท่าทางจะหลงน่าดู  Grin

อะ นั่น แน่ .... ทำเป็นปล่อยมุข เดี๋ยว ผบ.มาอ่านก็งานเข้า Grin

แม่นเลยครับ ตอนนี้ก็ไม่ไปไหนเลย กิ๊กเกิ๊ก  ไม่ได้ไปหาเลย งอนกันใหญ่  คิก คิก คิก คิก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
DekWatPa_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #122 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:56:19 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
ไหว้สา รุ่นปู่ รุ่นลุง รุ่นปี้ หลายๆท่าน ตี้อยู่ในบอร์ดนี้มาก่อนผ๋มครับ ผมละอ่อนบริหาร รหัส 39 จบปวส. บัญชีภาคบ่ายห้อง ข.ไข่ ครับ สมัยเฮียน เป๋นสมาชิกชมรมโรตาแร็ค ครับ จ๋ำได้ผ่องบ่ได้หลายครับ สำหรับสมาชิก บ่ได้ไปแอ่วเจียงใหม่เกือบสิบปี๋ครับ มาเดี่ยวมายะก๋านอยู่เมืองกรุงเก่าครับ
ฝากเนื้อฝากตั๋วเป็นสมาชิก อวป. ตวยน่ะครับ
ปัจจุบันปืนบ่มีพก เซาะห๋าเก็บสตังค์ซื้ออยู่ครับ(ลักสตังค์เมีย)
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #123 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 09:31:29 PM »

ไม่ค่อยได้เข้าเวป พอมาอ่านเจอแต่ละท่านก็ขอกราบสวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ไหว้

คุณ วุธ อุดร  มีที่มาคล้ายผมเลยครับ

มาจากไทยวิจิตรศิลป์ ก่อนเข้าถาปัตย์เทคโนฯ
น่าจะเคยเห็นหน้ากันอยู่นะครับ ไหว้

สวัสดีครับ  ไหว้ ผมเรียนถาปัตย์ไทยวิจิตรศิลป์กรุงเทพสามปี
มาจบถาปัตย์ไทยวิจิตรศิลป์เชียงใหม่รุ่นแรกครับ Grin
เข้าก่อสร้างตีนดอยปี ๓๘ ครับ

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
civil14
Newbie
*

คะแนน 1

banrongkhun.com

« ตอบ #124 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 08:00:17 AM »

แล้วผมมันรุ่นใหนละนี่ ระหัส 3333047   อิอิอิ  รุ่นหนุ่ม   รุ่นกลาง  รุ่นอุ๊ย HuhHuh?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #125 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 11:50:17 AM »

แล้วผมมันรุ่นใหนละนี่ ระหัส 3333047   อิอิอิ  รุ่นหนุ่ม   รุ่นกลาง  รุ่นอุ๊ย HuhHuh?

สาธุ สวัสดีครับ ไหว้ รุ่นทวดเลยครับ Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #126 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:05:40 AM »

สวัสดีครับ  ไหว้ ผมเรียนถาปัตย์ไทยวิจิตรศิลป์กรุงเทพสามปี
มาจบถาปัตย์ไทยวิจิตรศิลป์เชียงใหม่รุ่นแรกครับ Grin

ผมเรียน ทวอ.รุ่น28  สถ.09 ครับ
กลับสาย126 น้ำนิ่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #127 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 09:34:11 PM »

ผมเรียน ทวอ.รุ่น28  สถ.09 ครับ
กลับสาย126 น้ำนิ่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Grin

เรียน ทวอ.ช่วงปีไหนถึงปีไหนครับ ผมจำรุ่นไม่ค่อยจะได้ครับ Grin

"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #128 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 11:39:09 AM »

เรียน ทวอ.ช่วงปีไหนถึงปีไหนครับ ผมจำรุ่นไม่ค่อยจะได้ครับ Grin

ช่วง 2533-2536 ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #129 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 01:41:52 PM »

ช่วง 2533-2536 ครับ

ใกล้เคียงกันครับ ของผมปี ๓๔ ครับ ไหว้ น่าจะเคยเห็นกันอยู่ครับพี่

"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #130 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 02:40:25 PM »

ดีใจที่ได้เจอเพื่อนเก่าๆครับ

ถ้าอยากรำลึกความหลังเชิญที่นี่ครับ http://thaivichitsilp-alumni2.pantown.com/

นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #131 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 04:53:26 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
ไหว้สา รุ่นปู่ รุ่นลุง รุ่นปี้ หลายๆท่าน ตี้อยู่ในบอร์ดนี้มาก่อนผ๋มครับ ผมละอ่อนบริหาร รหัส 39 จบปวส. บัญชีภาคบ่ายห้อง ข.ไข่ ครับ สมัยเฮียน เป๋นสมาชิกชมรมโรตาแร็ค ครับ จ๋ำได้ผ่องบ่ได้หลายครับ สำหรับสมาชิก บ่ได้ไปแอ่วเจียงใหม่เกือบสิบปี๋ครับ มาเดี่ยวมายะก๋านอยู่เมืองกรุงเก่าครับ
ฝากเนื้อฝากตั๋วเป็นสมาชิก อวป. ตวยน่ะครับ
ปัจจุบันปืนบ่มีพก เซาะห๋าเก็บสตังค์ซื้ออยู่ครับ(ลักสตังค์เมีย)

โรตาแรคเคยขึ้นไปช่วยสร้างห้องสมุดอยู่ครั้งหนึ่งไปกับ ช่างกลเกษตร มีผมกับเพื่อนก่อสร้างไปร่วมด้วย 2 คน ประมาณปี 41 จำไม่ได้ว่าชื่อโรงเรียนอะไร แต่ลงดอยมาแสบตาไปหมด ขึ้นไปเชื่อมโครงหลังคาครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #132 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 10:11:46 AM »

โรตาแรคเคยขึ้นไปช่วยสร้างห้องสมุดอยู่ครั้งหนึ่งไปกับ ช่างกลเกษตร มีผมกับเพื่อนก่อสร้างไปร่วมด้วย 2 คน ประมาณปี 41 จำไม่ได้ว่าชื่อโรงเรียนอะไร แต่ลงดอยมาแสบตาไปหมด ขึ้นไปเชื่อมโครงหลังคาครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]
ผมไปค่ายสองปีครับ ปีแรกไปอมก๋อย ปีที่สองไปสะเมิงครับ ถ้าอยู่ช่างกลเกษตรท่าจะฮู้จัก หนุ่ยคนเมืองแป้ก่อครับ ผมฮู้จักกั๋นแล้วเฮียนจบปวส.ปี๋เดียวกั๋นครับ
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #133 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 05:30:56 PM »

ผมไปค่ายสองปีครับ ปีแรกไปอมก๋อย ปีที่สองไปสะเมิงครับ ถ้าอยู่ช่างกลเกษตรท่าจะฮู้จัก หนุ่ยคนเมืองแป้ก่อครับ ผมฮู้จักกั๋นแล้วเฮียนจบปวส.ปี๋เดียวกั๋นครับ
[/quote]

โรตาแรคท่าจะเกยแวป ๆ หันหน้าหันต๋ากันอยู่ครับ ผมเป็นกรรมการบริหาร สมัยปี 36-38 สมัยนั้น น้อง โจ๋เป็นประธาน

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #134 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 05:34:31 PM »

โรตาแรคท่าจะเกยแวป ๆ หันหน้าหันต๋ากันอยู่ครับ ผมเป็นกรรมการบริหาร สมัยปี 36-38 สมัยนั้น น้อง โจ๋เป็นประธาน
[/quote]
ผมเข้าหลังจากปี๋โจ๋เป็นประธานครับ สมัยนั้นอ้ายต่อเป็นประธานครับ ผมเกยป่ะปี้โจ๋ครั้งเดียวครับ เสียใจเหมือนกั๋นครับ ตอนฮู้ข่าวปี้โจ๋เสียตอนมาเฮียนอยู่ศูนย์กล๋างคลองหกครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 14
  พิมพ์