๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:57:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 165 166 167 [168]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกันฉันท์น้องและพี่"สวนกุหลาบวิทยาลัย"OSK TEAM  (อ่าน 327656 ครั้ง)
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2505 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 09:57:18 PM »

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
billy the kid @ Love The King @
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2506 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 09:58:05 PM »

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2507 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 09:58:53 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2508 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 01:33:52 PM »

ว่าด้วยเรื่องลูกชิ้นที่มาออกร้านในงานครับ   

LovePreda
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #2509 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 04:13:16 PM »

มาแวะเยี่ยมชม หุหุ สวยค่ะ

แนะนำเว็บหน่อยนะค่ะ รับทำป้ายคุณภาพเยี่ยม โรงพิมพ์ เชียงใหม่ , ป้ายเชียงใหม่ ,โฆษณาเชียงใหม่  , ออกแบบ เชียงใหม่ , ไวนิล เชียงใหม่ , นามบัตร เชียงใหม่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2510 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:32:13 AM »

เมื่อวันเสาร์ 25 กุมภา ที่ผ่านมา OSK Shooting Club มีโอกาสได้ไปเยี่ยมชม "พัทยา ดอลฟินเวิลด์ แอนด์ รีสอร์ท" กับพี่ๆน้องๆชาวชมรมยิงปืนศิษย์เก่าสวนกุหลาบ โดยท่านประธานทำสนามยิงปืนในร่มเอาไว้เอาไว้เลยชวนไปลองยิงดูครับ เป็นสนามในร่มที่สุดยอดมากครับ ตอนนี้เกือบเสร็จสมบูรณ์ เหลือติดเครื่องปรับอากาศ กับเก็บงานนิดหน่อยเท่านั้นครับ เป็นสนามที่หรูมากครับ

มีโอกาสจับปืนที่หายากมากๆในเมืองไทย เช่น
ปืนลูกโม่สมิท 8 นัด ขนาด .38ซูเปอร์ ใช้มูนคลิบ , ลูกโม่สมิท 9มม. แบบไม่ใช้มูนคลิบ และอื่นๆอีกมาก บางกระบอกท่านประธานบอกว่า ทางสมิททำมาให้เป็นพิเศษทีเดียวครับ

จากนั้นก็ได้ไปดูการแสดงปลาโลมาแสนรู้ต่อครับ น่ารักมาก และยังมีกิจกรรมว่ายน้ำกับปลาโลมาด้วยครับฝรั่งเข้าคิวจองยาวเหยียด

มีหน้าผาจำลองด้วยครับ ใหญ่และสวยมาก เป็นเป็นหินจริงๆ ไม่ได้ตอกที่จับเอาไว้เลยนะครับ เหมือนกับปืนกับหน้าผาจริงๆเลยครับ แต่ยังอยู่ระหว่างการเก็บรายละเอียดเล็กน้อยครับ

ในส่วนของห้องพักยังไม่เสร็จสมบูรณ์นะครับ

เวบนะครับ http://www.pattayadolphin-world.com

สนุกมากๆเลย ชมภาพบางส่วนนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2511 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:33:10 AM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2512 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:34:57 AM »

OSK COWBOY

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2513 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:59:06 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก 

http://www.youtube.com/watch?v=I7yEck4zLiU&context=C443f374ADvjVQa1PpcFO-pqn-FQ4EPIERuC1Pi_7QZXesjvE4GAY=

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2514 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 06:16:17 PM »

๒๑ เมษายน ๒๕๕๕ ขอเชิญสมาชิกชมรมยิงปืนศิษย์เก่าสวนกุหลาบร่วม รดน้ำดำหัวขอพรพี่ๆ  ที่สนามยิงปืน พัน. ร. มทบ.๑๑

กำหนดการเบื้องต้น

๑๔.๐๐      น.  เจอกันที่สนาม มทบ.๑๑

๑๖.๑๖      น.  ร่วมกันรดน้ำประธาน ฯ

๑๗.๐๐     น.  ร่วมสังสรรค์รับประทานอาหารเย็นร่วมกัน

สมาชิกชมรม ฯ ท่านประสงค์ร่วมงานโปรดลงชื่อในกระทู้นี้ด้วยนะครับ เพราะทางชมรมจะได้จัดเตรียมอาหารและเครื่องดื่มได้อย่างเพียงพอ โดยหากสมาชิกฯ จะนำอาหารเครื่องดื่มมาร่วมด้วยโปรดแจ้งในกระทู้นี้ด้วยนะครับ และหากท่านใดไม่ได้ลงชื่อไว้ทางชมรม ฯ ขอสงวนสิทธ์ในการดูแลสมาชิกที่ลงชื่อก่อนนะครับ

ปล. ไม่มีค่าใช้จ่ายในการร่วมงานครับ แ่ต่โปรดอุดหนุนกระสุนที่สนามด้วยนะครับ

http://www.oskshootingclub.com/index.php/forum/2-osk-gun-talk/5520-----
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2012, 06:18:37 PM โดย billy the kid @ Love The King @ » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2515 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:21:48 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=eDRRww8CalI

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #2516 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 07:54:27 PM »

“ หลักสูตรแนะนำการยิงปืนพกเบื้องต้นสำหรับพี่ น้อง สวนกุหลาบและครอบครัว”

วันและเวลา วันที่ 1 กรกฎาคม 2555 เวลา 9:00-16:00

สถานที่ สนามยิงปืนวังปารุสก์ กองบัญชาการตำรวจนครบาล กรุงเทพ

เป้าหมาย ใช้อาวุธปืนพกสั้นได้อย่างถูกต้องและปลอดภัย

รายละเอียดการแนะนำ

1.      แนะนำภาคทฤษฎีเบื้องต้นและการฝึกปฏิบัติก่อนยิงกระสุนจริง

2.      แนะนำภาคปฎิบัติด้วยการยิงกระสุนจริงประมาณ 50 นัด

รายละเอียดค่าใช้จ่าย 1,600 บาท รวมกระสุน เป้า อาหารกลางวัน และเครื่องดื่มตลอดการอบรม

ประเภทปืน กึ่งอัตโนมัติและรีวอลเวอร์ ในกรณีที่ไม่มีปืนมาเอง ทางชมรมจะจัดหาปืนไว้ให้เช่า กระบอกละ 200 บาท

หมายเหตุ ถ้าผู้เข้าอบรม ยังไม่ได้เป็นสมาชิกชมรม สามารถสมัครได้ในวันอบรมและชำระค่าสมาชิก 500 บาทและได้รับเสื้อชมรม 1 ตัว และพวงกุญแจชมรม 1 อัน

ผู้สนใจสามารถติดต่อได้ที่ WEB ของชมรม หรือ กรรมการชมรมฯ

สามารถแจ้งความจำนงได้ที่นี่ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

http://www.oskshootingclub.com/index.php/forum/2-osk-gun-talk/5912--#5914

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2012, 08:05:10 PM โดย billy the kid @ Love The King @ » บันทึกการเข้า

pop sk136
Newbie
*

คะแนน 1

SU AN KU LA RB sk sk SK136

« ตอบ #2517 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 02:31:48 PM »

ผมศิษย์ ปัจจุบันขอร่วมพูดคุยด้วยได้หรือไม่ครับ ผมSK136ครับ ไหว้

หน้า: 1 ... 165 166 167 [168]
  พิมพ์