๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 11:56:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด น้องfink  (อ่าน 5764 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 08:42:50 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะจ๊ะ......
คิดถึงน้องเฟิร์น จัง

อ้าว ..... น้าเอ้   ตกใจ ตกใจ                   เยาะเย้ย

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 09:34:12 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ฟิ้งค์

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 09:58:58 PM »

Uploaded with ImageShack.us
เนื่องในโอกาสคล้ายวันเกิด น้องfink ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ น้องfink จงประสพแต่ความสุข หวังสิ่งใดขอให้สมปราถนา ครับ

ขอบคุณพี่จอยครับ อุตส่าห์ตั้งกระทู้ให้ครับ
ขอพระเจ้าอวยพระพรและดูแลพี่เช่นกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับฟิงค์...ขอให้สุขสมหวังทุกประการครับ....
ขอบคุณครับพี่ต่อ ไปขอนแก่นอีกทีเมื่อไหร่ดีรับ Grin

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ นะครับ น้อง fink  Cheesy

ขอบคุณครับพี่โร๊ด ขอให้พี่โร๊ดมีความสุขมากๆเช่นกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดฟิงค์

ขอบคุณครับพี่ก้อน มีความสุขมากๆครับ ไม่เจอกันนานแล้วนะพี่ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับฟิงค์

ขอบคุณครับพี่โจ๊ก มีความสุขมากๆเช่นกันครับ กลับมาเมื่อไหร่อ่ะพี่

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับฟิ้งค์...

ขอให้มีปืนมากมายสมปราถนาครับ... Cheesy

ขอบคุณครับพี่หมอรุต ขอให้พี่กับน้องๆมีความสุขมากๆเหมือนกันครับ
เรื่องปืนขอมีน้อยกว่าพี่หมอกระบอกนึงก็พอแล้วครับ Grin

...สุขสันต์วันเกิดครับคุณ fink... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ สรุปแล้วเรายังไม่ได้ทานข้าวต้มกันเลยครับ:D

Grin Grin Grinสุขสันต์วันครบรอบวันคล้ายวันเกิดนะครับ

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ Cheesy

สุข  สดชื่น  โชคดี  ดนตรีเพราะ  สมหวังทุกประการครับ

ขอบคุณครับพี่ ว่าจะหาโอกาสนั่งกับพี่ฟังเพลงด้วยหลายทีแล้ว ไม่ได้ลงไปซะทีครับ Cheesy

อายุ วัณโณ สุขัง พลัง  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีความสุขมากๆนะครับ Wink

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ ขอพระเจ้าอวยพระพรพี่เช่นกันครับ:D

Wink ขให้พี่ fink ไม่เจ็บ ไม่จน สุขภาพแข็งแรง ตลอดไป ครับ Cheesy

ขอบคุณครับพี่โต้ง ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าไปคุยกับพี่เลยครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับคุณ fink หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับพี่ศักดา มีความสุขมากๆครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ Cheesy

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 10:07:23 PM »

ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการครับ ฟิงค์
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 10:11:24 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Fink  ไม่เจ็บไม่จนครับ

ขอบคุณครับพี่เจษ พระเจ้าอวยพระพรพี่และครอบครัวเช่นกันครับ
จะหาโอกาสไปนอนหนุนหมอนบ้านพี่นะครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน  fink  ขอให้สุข...สมหวัง....ในทุกๆประการนะครับ......

ขอบคุณนักๆครับปี้ตุ๋ย ว่างๆมาเจอกันบ้างเน้อ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับท่านfink.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณครับพี่โอ๊ค มีความสุขมากๆครับ ไม่ได้เจอกันอีกเลยครับ:D

สุขสันต์วันเกิดครับน้องฟิ้งค์  Cheesy

ขอบคุณครับน้ากวาง ขอให้น้ากวางและครอบครัวมีความสุขมากๆเหมือนกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับฟิงค์... มีความสุขมากๆครับ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังดังความปรารถนาครับ... Wink

ขอบคุณครับพี่ตั้ว มีความสุขมากๆครับ Cheesy
ไว้ว่างๆจะพาแหกด่านมาทานข้าวกันนะครับ

Grin สุขสันต์วันเกิดตาฟิงค์ ขอพระเจ้าคุ้มครองตลอดกาลครับ Grin

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ พระเจ้าอวยพระพร
ขายดีๆ มีลูกค้าเยอะๆครับ อยากไปตาคลีแล้วง่ะ  Grin

...สุขสันต์วันเกิดครับ  หลงรัก

ขอบคุณครับพี่ ขอพระเจ้าอวยพระพรเช่นกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับfink  ไหว้ เมื่อไรจะแจกการ์ดจ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณครับน้าแมว มีความสุขมากๆครับ แจกเมื่อไหร่บอกพี่ๆก่อนเลยจ้า Grin

ขออวยพรให้มีความสุขมากๆพร้อมกับประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งครับพี่...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับตาfink  ร่ำๆรวยๆสดใสแข็งแรงนะครับ

ขอบคุณครับลุงแป๋ง เมื่อไหร่จะให้ผมไปดูลุงแป๋งดื่มอีกครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณ fink

วันคล้ายวันเกิดปีนี้ขอให้มีความสุขตลอดปี และตลอดไปครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะจ๊ะ......

ขอบคุณครับพี่ตู เชอะ........  Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ฟิ้งค์

ขอบคุณครับพี่ มีความสุขมากๆครับ
ขอพระเจ้าอวยพระพรครับพี่:D

ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการครับ ฟิงค์

ขอบคุณครับพี่อั้ม มีความสุขมากๆครับ Cheesy
รอบต่อไปมาปิ้งอีกเมื่อไหร่อ่ะพี่ Grin

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 10:25:23 PM »

อ๊ะ...มาช้ากว่าเค้าเพื่อนเลย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ ท่านฟิ๊งค์

สุขสมหวังทุกประการครับ...สาธุ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 10:55:58 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ  " คุณ fink " ... เยี่ยม

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 11:08:15 PM »

อ๊ะ...มาช้ากว่าเค้าเพื่อนเลย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ ท่านฟิ๊งค์

สุขสมหวังทุกประการครับ...สาธุ

Grin

ขอบคุณมากครับพี่ มาไม่ช้าหรอกครับ ยังไม่ถึงครับ
พระเจ้าอวยพระพรเช่นกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ  " คุณ fink " ... เยี่ยม

ขอบคุณมากครับพี่ พระเจ้าอวยพระพรพี่และครอบครัวนะครับ

อ้าว ..... น้าเอ้   ตกใจ ตกใจ                   เยาะเย้ย

อิ อิ เฟิร์นฝากถามว่าเรางอนกันอยู่ไม่ใช่เหรอ........  Grin

Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 11:20:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณฟิ๊งค์

ขอให้มีความสุขกับชีวิตมากมากนะครับ    Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 12:48:44 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 04:42:50 AM »

พี่กลับเดือนหน้าอะ เอาอะไรไหม(เอาใจเต็มที่เพราะเผื่อโชคดีได้เป็นญาติกัน 5555555)

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:37:41 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:28:37 AM »

ขอพระเจ้าทรงอำนวยพร ครับ คุณ fink

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:39:12 AM »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่ fink....

http://urbany.multiply.com/

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:28:47 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้องfink
ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรงครับ  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์