๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 10:50:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 3132 ครั้ง)
mor-ap
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 02:38:38 PM »

ช่วยเลือกระหว่าง  eotech กับ aimport (ใช้กับ cmmg16" ไม่เน้นแข่งขัน ยิงเป้านิ่งอย่างเดียว ชอบกล้องที่เล็กๆ ไม่ใหญ่จนเกินไป ที่สำคัญสวย  น้ำลายหก) ไหว้ ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 02:42:16 PM »

ของแท้หรือของเทียมครับ Grin Grin

ชอบสวยลองมอง อีโอ+ซูมหลังครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
mor-ap
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 02:50:45 PM »

ของแท้หรือของเทียมครับ Grin Grin

ชอบสวยลองมอง อีโอ+ซูมหลังครับ
ของแท้ครับ แสดงว่าทั้2อย่างไม่ได้ซูมเหรอครับ ไม่มีความรู้จริงๆ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 02:55:34 PM »

เออ................อีโอเทค+ซูมหลังแท้  5หมื่นเลยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่วมราคาปืนเลยละครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:16:17 PM »

เออ................อีโอเทค+ซูมหลังแท้  5หมื่นเลยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่วมราคาปืนเลยละครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นกล้องยิงเป้านิ่งที่สวยและโคตรแพงเลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:24:12 PM »

ช่วยเลือกระหว่าง  eotech กับ aimport (ใช้กับ cmmg16" ไม่เน้นแข่งขัน ยิงเป้านิ่งอย่างเดียว ชอบกล้องที่เล็กๆ ไม่ใหญ่จนเกินไป ที่สำคัญสวย  น้ำลายหก) ไหว้ ไหว้

งั้นก็ต้อง Aimpoint Micro T1 ครับ เล็กกระทัดรัด ที่สำคัญเขาโม้ว่าใช้แบตฯได้ประมาณ 50,000 ชม. หรือใช้งานติดต่อกันได้มากกว่า 5 ปี  เยาะเย้ย  Cheesy

http://www.aimpoint.com/products/all-products/product-singleview/product/Micro%20T-1/

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:33:20 PM »

ช่วยเลือกระหว่าง  eotech กับ aimport (ใช้กับ cmmg16" ไม่เน้นแข่งขัน ยิงเป้านิ่งอย่างเดียว ชอบกล้องที่เล็กๆ ไม่ใหญ่จนเกินไป ที่สำคัญสวย  น้ำลายหก) ไหว้ ไหว้

งั้นก็ต้อง Aimpoint Micro T1 ครับ เล็กกระทัดรัด ที่สำคัญเขาโม้ว่าใช้แบตฯได้ประมาณ 50,000 ชม. หรือใช้งานติดต่อกันได้มากกว่า 5 ปี  เยาะเย้ย  Cheesy

http://www.aimpoint.com/products/all-products/product-singleview/product/Micro%20T-1/

ทำเลซื้อแบ็ตน่าสนใจกว่าครับพี่   คิก คิก คิก คิก คิก คิกร้านขายถ่านอยู่ใกล้ๆร้านขายของปลอมเลย แถวคลองถม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไปซื้อถ่านทีอายสุดๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

mor-ap
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:35:02 PM »

ช่วยเลือกระหว่าง  eotech กับ aimport (ใช้กับ cmmg16" ไม่เน้นแข่งขัน ยิงเป้านิ่งอย่างเดียว ชอบกล้องที่เล็กๆ ไม่ใหญ่จนเกินไป ที่สำคัญสวย  น้ำลายหก) ไหว้ ไหว้

งั้นก็ต้อง Aimpoint Micro T1 ครับ เล็กกระทัดรัด ที่สำคัญเขาโม้ว่าใช้แบตฯได้ประมาณ 50,000 ชม. หรือใช้งานติดต่อกันได้มากกว่า 5 ปี  เยาะเย้ย  Cheesy

ผมก็เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน ราคา ประมาณ 3 พี่ว่าแพงไปไหมครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:39:06 PM »

ถ้าไม่ซีเรียสนะครับเอาแค่สวยนะเดินคลองถม เอาของบีบีงานอ่องกงมาใส่ก็ได้ครับ   

oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:00:25 PM »

ถ้าไม่ซีเรียสนะครับเอาแค่สวยนะเดินคลองถม เอาของบีบีงานอ่องกงมาใส่ก็ได้ครับ  

ถ้าเป็นงานฮ่องกงแนะนำยี่ห้อ G&P คุณภาพใช้ได้ครับ เยี่ยม

ผมก็เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน ราคา ประมาณ 3 พี่ว่าแพงไปไหมครับ

ถ้างบถึงซื้อของแท้ไปเลยก็ดีครับทีเดียวจบ  Cheesy ไหว้

Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:05:32 PM »

เข้ามา นำเสนอ อีโอเทคครับ  ใช้ดีจึงบอกต่อ

อิมพร้อย ผมใด้ คอมเอ็ม4มา ส่องแล้วไม่ชอบถอดวางในตู้ เสียดายเงิน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อีโอเทค อยู่คู่ปืนมา 5-6 ปีแล้ว ตัวที่เก่าสุดยังใช้งานได้ดี แต่ถ่านเน่าบ่อยไม่ใช้ต้องเอาถ่านออก Undecided
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:06:51 PM »

ถ้าเป็นงานฮ่องกงแนะนำยี่ห้อ G&P คุณภาพใช้ได้ครับ เยี่ยม

ถ้างบถึงซื้อของแท้ไปเลยก็ดีครับทีเดียวจบ  Cheesy ไหว้
ใช่เลยครับ  เห็นด้วยทั้ง G&Pและถ้างบถึงก็เล่นของแท้เลยครับ   แต่ผมทายไว้อย่าง  เล่น M4ไม่จบง่ายๆๆ555555เจ็บกันมาเยอะ บานกันมาแยะ ปืนอะไรไม่รู้แต่งไงก็สวยแถมได้หลากหลาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 04:10:22 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:08:39 PM »

อีโอผมชอบตอนสลับมือยิงครับ 

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 12:32:52 AM »

ไม่สนใจ Nikon Monarch 1.5 เท่าบ้างหรือเส้นเล็งกากะบาดธรรมดาเคยใช้ติด 10/22 ลงแข่งไรเฟิลไม่ต้องกลัวแบตหมดแบตเน่าถ้าไปเจอสนามยาวรับรองกินดอทสบายๆ ก็มันซูมได้หน่อยนึงนิ เลนส์ใสแจ๋วตามประสา Nikon  เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์