๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 07:40:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิ่ม .... อร่อย ชาว อวป.  (อ่าน 148993 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #945 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 04:35:20 AM »

มะพร้าวอ่อนหน้ากินจริง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Penguin
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #946 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 12:21:12 PM »

เอา..ปลาทูน่า..มาฝาก

หั่นเป็นชิ้นๆแล้ว..ใครจะเอาชิ้นไหน..ส่งจานมา..

เอาไปเลย..
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #947 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 06:30:31 PM »

เนื้อปลาทูน่าสีแดงจัง เพิ่งเคยเห็น น้ำลายหก Grin

นักะติ๊ Club
Aguru @ รักในหลวง
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #948 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 07:49:08 PM »

..วันนี้มาทานอาหารจีนกันครับ ผมเลี้ยงเอง......  น้ำลายหก น้ำลายหก

เริ่มด้วยหมูหัน....

เป็ดย่าง

ขาหมู

ก้างใหญ่ ==> ไก่ย่าง

ปู

ปลา

และก็...ปลา....แล้วก็ข้าว...

น้ำซุปหน่อย...จะได้คล่องคอครับ

ผักมีวิตามิน

กุ้งเล็ก

กุ้งใหญ่

รวมๆ...มีขวดเขียวๆด้วย...

รวมอีก...เขียวๆอีกแล้ว...

บางมื้อก็มีการแสดง.... (ที่ทำให้เจริญอาหาร)

บางมื้อก็ได้ถ่ายทัน บางมื้อก็ถ่ายไม่ทัน (ก็มันหิวนี่หน่า).......
เดี๋ยวไปหากินข้างนอกบ้างครับ..........
..............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2008, 08:27:47 PM โดย Aguru » บันทึกการเข้า

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #949 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 09:09:17 PM »

..อันนี้ผลไม้เสียบ....

อันนี้ผัดๆ เสียบๆ (ไม่รู้ว่าอะไร มั่วไปเรื่อยๆ)

เปิบพิสดาร.... (ปลาดาว แมงป่อง ม้าน้ำ แมลงต่างๆ ฯลฯ ยกเว้น ปีเตอร์ไม่มีขาย และคงไม่มีใครกล้าลิ้มลอง)

เจ๊แม่ค้า สังเกตุว่าแนวซะ....

ขากลับ...ก็กินอีก.... "Lกฮ" เอาอะไรดีล่ะ?

เอาน้ำองุ่นแดงหมักและแมคคาเดเมีย...ดีกว่า...

คานาเป้ (สามชิ้นมีอะไรบ้างหว่า)...

ตามด้วยตับเป็ด...(แปลงร่างเป็นซีอุยกินตับ)

ซุปใสไก่

แกะอบซอส.....

ขนมหวานไม่ได้ถ่ายเป็นชีสเค้กบลูเบอรี่..... หมดแล้วครับ....

หิว
หิว
หิว

..........

ไปต้มมาม่า...กินดีกว่า

ขอบพระคุณครับ  ไหว้

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #950 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 01:15:24 AM »

อูย....น่ากิน  น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #951 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 06:17:43 AM »

อยากมีบุญนั่งเครื่องclassนี้บ้างจังค่ะ น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #952 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 12:28:35 PM »

อยากกินกล้วยบวดชีอ่ะ

พี่หน่อย  เดี๋ยวขึ้นไปกินนะครับ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #953 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 01:46:47 PM »

อยากมีบุญนั่งเครื่องclassนี้บ้างจังค่ะ น้ำลายหก

พี่โอครับ.... ชั้นนี้ส่วนใหญ่มีแต่แอร์อาวุโส....  เศร้า เศร้า เศร้า ทำให้กินอะไรไม่ค่อยอร่อยหรอกครับ.... บุญพาวาสนาส่งให้ได้นั่งก็เหตุจากหน้าที่การงานทั้งนั้น.... ลำพังตัวเองแล้วไปไหนมาไหนก็แค่ชั้น Eco หากไม่ติดขัดว่าใช้เวลาในการเดินทางนาน คงเลือกโดยสารไปทางเรือเอี้ยมจุ๊นแทน ทั้งนี้เพื่อความประหยัดครับ อิ อิ....  คิก คิก คิก คิก

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #954 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 08:07:58 PM »

อยากกินกล้วยบวดชีอ่ะ

พี่หน่อย  เดี๋ยวขึ้นไปกินนะครับ Grin

ได้เลยก้อน เดี๋ยวทำให้กิน  Cheesy

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #955 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 09:05:11 PM »

พี่โอครับ.... ชั้นนี้ส่วนใหญ่มีแต่แอร์อาวุโส....  เศร้า เศร้า เศร้า ทำให้กินอะไรไม่ค่อยอร่อยหรอกครับ.... บุญพาวาสนาส่งให้ได้นั่งก็เหตุจากหน้าที่การงานทั้งนั้น.... ลำพังตัวเองแล้วไปไหนมาไหนก็แค่ชั้น Eco หากไม่ติดขัดว่าใช้เวลาในการเดินทางนาน คงเลือกโดยสารไปทางเรือเอี้ยมจุ๊นแทน ทั้งนี้เพื่อความประหยัดครับ อิ อิ....  คิก คิก คิก คิก

เจี๊ยกกกกก อย่าเรียกโอว่าพี่เลยค่ะ อ๋อย ไหว้

โอว่าอาหารชั้นธุระกิจ(ขึ้นไป)เนี่ยน่าทานดีออก ยิ่งถ้าวันไหนมีเสิร์ฟเนื้อนะคะ...สุดยอดดดดดดด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แต่ไวน์/เครื่องดื่มแอลกอฮอล์เนี่ยสิคะ โอไม่ดื่มแล้ว หากนั่งไกลๆคงเหงาๆบอกไม่ถูก Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #956 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:46:29 PM »

เมื่อวานไปตรวจงาน ชลบุรี ไปเจอร้านอาหารสุดถูกมากๆ ชื่อร้าน อ.อูม อยู่ตรงข้ามค่าย นวมินทร์
1. ปลากุแล แล่ จานละ 49.-บาท

2. ปลาดุกทะเลผัดฉ่า จานละ 49.-บาท

3. ยำปูดอง จานละ 49.-บาท

ว่างๆก็ลองไปชิมดูครับ Grin

หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #957 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 11:13:13 AM »

เมื่อวานไปตรวจงาน ชลบุรี ไปเจอร้านอาหารสุดถูกมากๆ ชื่อร้าน อ.อูม อยู่ตรงข้ามค่าย นวมินทร์
1. ปลากุแล แล่ จานละ 49.-บาท

2. ปลาดุกทะเลผัดฉ่า จานละ 49.-บาท

3. ยำปูดอง จานละ 49.-บาท

ว่างๆก็ลองไปชิมดูครับ Grin

น่าอร่อยนะครับ...ราคาไม่แพงด้วย

พี่พรานจอย...แล้วไอ้แก้วเหลืองมุมบนขวามือรูปแรก...น้ำซุปหรือครับ.. คิก คิก คิก คิก

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #958 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 11:20:58 AM »

น้ำเก๊กฮวยเย็นครับ..........อิอิ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #959 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 11:22:26 AM »

น้ำเก๊กฮวยเย็นครับ..........อิอิ
ไม่ใช่น้ำเก๊กฮวย น้ำผลไม้ รีเจนซี่ หรอกครับน้องโป้ง น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67
  พิมพ์