๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 01:46:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมอนี่มันบ้า กินเข้าไปได้ไง!!!  (อ่าน 6655 ครั้ง)
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:32:20 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=LMJU5oyuIT4&feature=relmfu

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:35:22 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=MGpFEBP8bmY&feature=relmfu

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:59:33 PM »

ขนาดสุนัข ที่เราเลี้ยงกินของ สุกๆ
ยังต้อง ฉีดวัคซีนป้องกันพยาธิหนอนหัวใจเลย  เพราะมันนอนกับพื้นดิน

อยากรู้ว่าหมอนี่ต้องกินยาถ่ายพยาธิ อาทิตย์ละกี่รอบ   -*-
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:05:44 AM »

เดี่ยว ก็รู้ ว่า พยาธิมันเป็นอย่างไร ผม รอด จาก ตัว จีดมาได้เพราะไฟฟ้าช็อต มันตายหมดทั้งตัวผมเลย แต่ก่อนมันเดินที คันทั้งตัว บวม ตามจุดที่มันเดิน

เคยให้เพื่อนดู นี่ ตัวจีด เดิน ผ่านมาเกือบ ถึงผิวหนัง แต่ก่อน ดิบ ๆ นี่โด่ดใส่เลย เดี่ยวนี้ถ้าไม่อดตาย ไม่แตะของดิบ หรือไม่จำเป็นจะไม่แตะเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:18:24 AM »

เดี่ยว ก็รู้ ว่า พยาธิมันเป็นอย่างไร ผม รอด จาก ตัว จีดมาได้เพราะไฟฟ้าช็อต มันตายหมดทั้งตัวผมเลย แต่ก่อนมันเดินที คันทั้งตัว บวม ตามจุดที่มันเดิน

เคยให้เพื่อนดู นี่ ตัวจีด เดิน ผ่านมาเกือบ ถึงผิวหนัง แต่ก่อน ดิบ ๆ นี่โด่ดใส่เลย เดี่ยวนี้ถ้าไม่อดตาย ไม่แตะของดิบ หรือไม่จำเป็นจะไม่แตะเลย

งงครับ  ในตัวพี่โรจน์มีพยาธิ ตัวจี๊ด  แล้วการฆ่าพยาธิ ในตัว พี่ใช้วิธีเอาไฟฟ้า "ช๊อตตัวเองเพื่อให้พยาธิตาย" หรือครับ   Huh Huh

ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยครับ   สงสัยจริงๆ  Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2011, 10:24:51 AM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:56:18 AM »

ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ บัง  Grin Grin Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
FORESTRY JUNIOR - รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:57:24 AM »

งงครับ  ในตัวพี่โรจน์มีพยาธิ ตัวจี๊ด  แล้วการฆ่าพยาธิ ในตัว พี่ใช้วิธีเอาไฟฟ้า "ช๊อตตัวเองเพื่อให้พยาธิตาย" หรือครับ   Huh Huh

ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยครับ   สงสัยจริงๆ  Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh

ขอสงสัยด้วยคนนึงครับ คุณโรจน์ช่วยกรุณาอธิบายหน่อยครับ  ไหว้
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 11:20:05 AM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊

กินเข้าไปได้ โดนชก

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 11:28:21 AM »

ปี 36 (ขณะกำลังเรียน ที่วิทยาลัยเทคนิคพิจิตร ปวช )ไฟฟ้าช็อต เพราะไปย้ายไฟฟ้าให้เขาตอนตีหนึ่ง

ไม่รู่ว่าสายไฟฟ้ารั่ว เพราะเกิดจาก การกัดของหนู ระยะทาง ที่โดนไฟฟ้าช็อต ห่างจากบ้าน 200 เมตร

เป็นบริเวณริมน้ำ อา ปู่ กำลัง ดำน้ำ ตีก่ำกัน (คนรุ่นใหม่คงไม่รู้จัก) ประมาณ 7-8 คน พอรู้ตัวว่าโดนไฟฟ้าช็อตเรียกให้เขา

ไปถอดปล๊กไฟบนบ้าน 200 กว่าเมตร คิดเอาละกันว่าโดนไฟช็อคกี่นาที กว่าเขาจะถอดปล๊กไฟได้พาสติกที่หุ้มสายไฟ

ขนาด 2.5 มิล สองเส้น รวมฉนวนหุ้มด้านนอกอีก ละลายหายไปกับมือ เนื้อที่นิ้วสุกหมด เห็นกระดุก ขาวโพน กิกิ

และร้องห้ามคนที่จะเข้ามาช่วยว่าอย่าเข้ามาช่วยเด๋วตายก่อนเพราะผมเป็นต้นไฟฟ้าคนปลายตายก่อน ร้องห้าม

พอหลุดจากไฟฟ้า ปู่เอา เหล้า 40 ให้กิน ไปครึ่งขวด ให้เลือดฉีด พอขึ้นไปบนบ้าน ผมเอาน้ำตาลทรายขาว 1 กิโล

เทละลายน้ำ กินหมดเลย แล้วก็ไปนอน ตื่นเช้ามาไปโรงเรียน ต่อ แค่เอาผ้าพันแผลที่มือเท่านั้นเอง ปั้น จักรยานไปเรียน

อีก 15 กิโลเมตร ไปกลับ ก็ 30 กิโลเมตร เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมให้คิดนะว่า คนวิ่งไปบนบ้านขึ้นตลิ่ง ระยะทาง 200 เมตร

ใช้เวลาเท่าไร กว่าจะเปิดบ้านอีก เพราะที่บ้านไม่มีคนอยู่ต้อง ล็อคเอาไว้ นั่นละคือเวลาที่ผมโดนไฟฟ้าช็อค

ลิงค์หัวข้อ: http://vr2800.com/topic/253
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 12:07:52 PM »

ปี 36 (ขณะกำลังเรียน ที่วิทยาลัยเทคนิคพิจิตร ปวช )ไฟฟ้าช็อต เพราะไปย้ายไฟฟ้าให้เขาตอนตีหนึ่ง

ไม่รู่ว่าสายไฟฟ้ารั่ว เพราะเกิดจาก การกัดของหนู ระยะทาง ที่โดนไฟฟ้าช็อต ห่างจากบ้าน 200 เมตร

เป็นบริเวณริมน้ำ อา ปู่ กำลัง ดำน้ำ ตีก่ำกัน (คนรุ่นใหม่คงไม่รู้จัก) ประมาณ 7-8 คน พอรู้ตัวว่าโดนไฟฟ้าช็อตเรียกให้เขา

ไปถอดปล๊กไฟบนบ้าน 200 กว่าเมตร คิดเอาละกันว่าโดนไฟช็อคกี่นาที กว่าเขาจะถอดปล๊กไฟได้พาสติกที่หุ้มสายไฟ

ขนาด 2.5 มิล สองเส้น รวมฉนวนหุ้มด้านนอกอีก ละลายหายไปกับมือ เนื้อที่นิ้วสุกหมด เห็นกระดุก ขาวโพน กิกิ

และร้องห้ามคนที่จะเข้ามาช่วยว่าอย่าเข้ามาช่วยเด๋วตายก่อนเพราะผมเป็นต้นไฟฟ้าคนปลายตายก่อน ร้องห้าม

พอหลุดจากไฟฟ้า ปู่เอา เหล้า 40 ให้กิน ไปครึ่งขวด ให้เลือดฉีด พอขึ้นไปบนบ้าน ผมเอาน้ำตาลทรายขาว 1 กิโล

เทละลายน้ำ กินหมดเลย แล้วก็ไปนอน ตื่นเช้ามาไปโรงเรียน ต่อ แค่เอาผ้าพันแผลที่มือเท่านั้นเอง ปั้น จักรยานไปเรียน

อีก 15 กิโลเมตร ไปกลับ ก็ 30 กิโลเมตร เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมให้คิดนะว่า คนวิ่งไปบนบ้านขึ้นตลิ่ง ระยะทาง 200 เมตร

ใช้เวลาเท่าไร กว่าจะเปิดบ้านอีก เพราะที่บ้านไม่มีคนอยู่ต้อง ล็อคเอาไว้ นั่นละคือเวลาที่ผมโดนไฟฟ้าช็อค

ลิงค์หัวข้อ: http://vr2800.com/topic/253

อ๋อ.... คือไม่ได้ตั้งใจ ให้ไฟช๊อต แต่โดนช๊อต เพราะอุบัติเหตุ (เกิดขึ้นเองแบบไม่ได้จงใจ)   เลยทำให้พยาธิในตัวทั้งหมดในตัว ตาย  ผมเข้าใจถูกต้อง นะครับ  Grin
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 01:04:05 PM »

มันบ้าไปแล้ว 

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 01:22:55 PM »

คุณโรจน์นี่...มีเรื่องมาเล่าให้แปลกใจได้เรื่อยๆเลยนะครับ...^^!
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 01:27:11 PM »

คุณโรจน์นี่...มีเรื่องมาเล่าให้แปลกใจได้เรื่อยๆเลยนะครับ...^^!

ลองมาอยู่กับผมสักวันซิครับ เดี่ยวพาไปบ้าด้วยกัน กิกิ
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 02:01:45 PM »

ฝรั่งคนนี้ เขาทำรายการเกี่ยวกับสารคดีชีวิต
 การดำรงชีพ ในสภาวะต่างๆ เพื่อให้มีชีวิตอยู่รอด
 ทหารหน่วยรบพิเศษต่าง ก็มีการฝึกกินอาหารสดเหมือนกัน
 ทางอีสานบ้านเรา ก็ลาบก้อยสด ๆ
  น้ำลายหก

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 02:07:10 PM »

ดิบๆแบบนี้ผมขอบาย  ตกใจ  ตกใจ ไม่ไหวจริงๆครับ   ยี๊  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2011, 02:10:22 PM โดย kon tung kru 91_รักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2
  พิมพ์