๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:10:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .. ทดสอบ S&W Mp9c ...(ทดสอบใหม่หน้า 4 ค่ะ)  (อ่าน 41347 ครั้ง)
kalontong
อย่าไปแคร์
Full Member

คะแนน 4

ชอบยิงปืนแต่ไม่ชอบยิงคน..(ดีๆ)

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 03:45:31 PM »

เห่อๆๆๆๆๆม่ายมีตังค์...งั้นปืนยืม..ลูกขอน่ะครับ...สนามมีแย้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2011, 09:28:35 AM โดย kalontong » บันทึกการเข้า

นายศุภชัย  จิรบุรณทรัพย์(คนด่านขุนทด)
การกีฬาแห่งประเทศไทยภาค 3
งานศูนย์ฝึกกีฬาแห่งชาติ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 ธันวาคม 2550 ถ.ราชสีมา-ปักธงชัย ต.ปรุใหญ่ อ. เมือง  จ.นครราชสีมา   30000
tel.0874488027 
เลขที่บัตรประชาชน 3300800110-79
เลขบัญชี 9803428349  ธนาคารกรุงไทย
watch รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 227

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 08:08:59 PM »

Grin Grin สวยทุกกระบอกเลยครับ โดยเฉพาะ  Mp9c  ปืนในฝัน แต่ราคาคนอย่างผมเอื้อมไม่ถึงเพราะไม่ใช้ข้าราชการ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หาแฟนที่เป็นข้าราชการเลยครับ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลัวหนาว จักเอาไว้พื้นอากาศกลางหาว ก็กลัวหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลัวเจ้าปะใส่แล้วลู่เอาไป ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวชายปี้นี้ จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”  -  สมเจตน์ วิมลเกษม
miron (ติ๊ก)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 233

คนไทยไม่ขายชาติ

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 10:04:23 PM »

ถ้าเป็นตัว M&P 9 ขนาดประมาณไหนครับ จะเท่าG19 มั๊ยครับผมจะจองปืนสวัสดิการแล้วแต่ตัดสินใจไม่ถูกระหว่างตัวธรรมดากับ compact ครับ ไหว้
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:36:14 PM »

ถ้าเป็นตัว M&P 9 ขนาดประมาณไหนครับ จะเท่าG19 มั๊ยครับผมจะจองปืนสวัสดิการแล้วแต่ตัดสินใจไม่ถูกระหว่างตัวธรรมดากับ compact ครับ ไหว้

ถ้า M&P 9 มิติจะเท่าๆ กับ Glock 17 ค่ะ

yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 04:31:17 PM »

สวัสดีครับ  ชมผลงานมามาก...หลากปืนหลายรุ่น  นับได้ว่า..พัฒนาและมั่นคงในทักษาการยิงปืนมาก...อย่างนี้..เป็นครูได้แล้วครับ

สนใจสอบถามสักนิด...สนามไหนครับ ?..ทำไม่ไม่ค่อยมีคน..และไม่มีลูก + เป้า  ซะอีก  ขาดแคลนขนาดนั้นเลยหรือครับ  แต่ผมชอบไปที่ไม่มีคนนะครับ ...

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 04:47:08 PM »

สวัสดีครับ  ชมผลงานมามาก...หลากปืนหลายรุ่น  นับได้ว่า..พัฒนาและมั่นคงในทักษาการยิงปืนมาก...อย่างนี้..เป็นครูได้แล้วครับ
สนใจสอบถามสักนิด...สนามไหนครับ ?..ทำไม่ไม่ค่อยมีคน..และไม่มีลูก + เป้า  ซะอีก  ขาดแคลนขนาดนั้นเลยหรือครับ  แต่ผมชอบไปที่ไม่มีคนนะครับ ...

ขอบพระคุณสำหรับคำชมแต่ปูยังยิงไม่เก่งค่ะ เป็นครูสอนใครเขาไม่ได้หรอก อ๋อย  สนามนี้ขอไม่เอ่ยชื่อสนามนะค่ะ เดี๋ยวเจ้าหน้าที่เค้าจะท้อแท้+เสียใจค่ะ Cheesy

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 02:45:44 PM »

มาขอชมครับผม.. Cheesy Cheesy Cheesy เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
Seafarer
War doesn't determine who is right, Only who is left.
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 08:39:14 PM »

สมิธฯ 629 สวยมากครับ กระบอกนี้  เยี่ยม  ไหว้

ทุกกระบอกในนี้ชอบที่สุดคือ S&W 629 ครับ ปืนในฝัน เคยฝันอยากมี .44 แม็กนั่มซักกระบอก น่าอิจฉาจัง
px project-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 11:46:04 AM »

MP9C กลุ่มดีจริงๆ แต่ทำไมผมยิง บานเป็นกระด้งเลย  เศร้า เศร้า

"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ"
preecha2858
ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว
Full Member

คะแนน 9

จงอย่ากลัวใคร นอกจากตัวเอง

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:35:40 AM »

แหม ผู้หญิงอะไรก็ไมรู้เก่งจัง

มีส้นเท้าเป็นจุดยืน มีปืนเป็นเพื่อนตาย
AmataBKK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 10:15:53 PM »

วันนี้เพื่อนๆ ชวนกันไปที่สนาม เลยจับมาลองซะเลย โดยให้เพื่อนๆ ที่เค้าฝีมือยิงเปรียบเที่ยบกันค่ะ

อันนี้ที่เพื่อนนำมาให้ปูลองจ้า

อันนี้พิเศษหน่อย...นานๆ จะเอาออกมาจากกล่องให้เพื่อนๆ ลองยิงขนาด .44 Mag

หลังจากสนุกสนานแล้วก็ต้องล้างกันนิดตอนล้างปืนนี่น่าเบื่อที่สุดเลย อ๋อย

[/quote

วันนี้เพื่อนๆ ชวนกันไปที่สนาม เลยจับมาลองซะเลย โดยให้เพื่อนๆ ที่เค้าฝีมือยิงเปรียบเที่ยบกันค่ะ

อันนี้ที่เพื่อนนำมาให้ปูลองจ้า

อันนี้พิเศษหน่อย...นานๆ จะเอาออกมาจากกล่องให้เพื่อนๆ ลองยิงขนาด .44 Mag

หลังจากสนุกสนานแล้วก็ต้องล้างกันนิดตอนล้างปืนนี่น่าเบื่อที่สุดเลย อ๋อย

ฝีมือเยี่ยมจริงๆครับ    +อีก1
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 09:37:27 AM »

เยี่ยมทั้งภาค ๑ และ ๒  เยี่ยม
แฟนเคยกล้านอกลู่นอกทาง  บ้างใหมครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 10:32:02 AM »

แฟนเคยกล้านอกลู่นอกทาง  บ้างใหมครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Grin Grin ไม่เคย...ค่ะ  เพราะเค้าขอเลิกไปแล้วเพราะกลัวเอาชีวิตไม่รอด  : ยี๊ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:01:10 AM »

Grin Grin ไม่เคย...ค่ะ  เพราะเค้าขอเลิกไปแล้วเพราะกลัวเอาชีวิตไม่รอด  : ยี๊ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ Grin
        ยังมีใครกล้ามาสมัครฯใหม ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ถ้าผมเป็นแฟนผมคงนิสัยเรียบร้อยขึ้นแยะ ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
My Name Ping
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 01:07:31 PM »

มีMP9แล้ว ต้องหาตัวเล็กมาร่วมอีกกระบอก จะได้ใช้แม๊กร่วมกันได้ด้วย อิอิ

ขอบคุณครูลภครับที่สอนสั่ง

http://www.youtube.com/watch?v=h9_EozptW7U

http://www.youtube.com/watch?v=LhD-t3x_Xgk
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์