๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 03:23:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 69 70 71 [72] 73 74 75 ... 144
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองไซก้า (Saiga-12)  (อ่าน 545664 ครั้ง)
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1065 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:52:03 PM »

วันเสาร์เอา ไซก้าไปยิง  แม็กเปา มันส์ดีแท้
ใส่ตัวแขวนลูกเลื่อนนัดสุดท้ายด้วย  อูยยยยยยยย
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้าตามันเป็นยังไงครับพี่ ต้องดัดแปลงอะไรบ้างครับ  ไหว้

เหอะ เหอะ เหอะ เมื่อก่อนไม่ใครสนใจ  ( ยกเว้นเฮียตัง) ผมเอามานำเสนอ ยังโดนต่อต้านจากบางคน
เดี๋ยวนี้ปืนดังราคาแพงโค ต ร  อิอิอิ
อยากเห็นนักกีฬา IPSC ซื้อไปปราบ ปืนแม็กหลอดครับ อิอิอิ 
อยากเห็นเหมือนกันครับ   Grin

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1066 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 01:38:45 PM »

วันเสาร์เอา ไซก้าไปยิง  แม็กเปา มันส์ดีแท้
ใส่ตัวแขวนลูกเลื่อนนัดสุดท้ายด้วย  อูยยยยยยยย
สวัสดีครับพี่ เจษ Grin

ไม่ทราบว่าตัวแขวนลูกเลื่อนนัดสุดท้ายหน้าตาเป็นยังไงครับ แล้วต้องดัด แปลงแม็กด้วยมั้ยครับ Grin

สวัสดี อู๋ ด้วยครับ  สบายดี ป่าว Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1067 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 10:16:51 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้าตามันเป็นยังไงครับพี่ ต้องดัดแปลงอะไรบ้างครับ  ไหว้

เหอะ เหอะ เหอะ เมื่อก่อนไม่ใครสนใจ  ( ยกเว้นเฮียตัง) ผมเอามานำเสนอ ยังโดนต่อต้านจากบางคน
เดี๋ยวนี้ปืนดังราคาแพงโค ต ร  อิอิอิ
อยากเห็นนักกีฬา IPSC ซื้อไปปราบ ปืนแม็กหลอดครับ อิอิอิ 
อยากเห็นเหมือนกันครับ   Grin
สวัสดีครับพี่ เจษ Grin

ไม่ทราบว่าตัวแขวนลูกเลื่อนนัดสุดท้ายหน้าตาเป็นยังไงครับ แล้วต้องดัด แปลงแม็กด้วยมั้ยครับ Grin

สวัสดี อู๋ ด้วยครับ  สบายดี ป่าว Grin
สวัสดีครับ
เป็น LRBHO รุ่นเก่าที่ซื้อไว้นานแล้ว ไม่มีขายแล้วครับ  เพิ่งจะเอามาใส่ปืนไปพรางๆก่อน  รอของนาย Cobra ครับ
ใช่ครับต้องดีดแปลงแม็ก นิดหน่อยแต่ก็ไม่มีปัญหากับแม็ก  ลองยิงดูก็ใช้งานได้ดีครับ
ผม PM คุยกับนาย Cobra เค้าบอกว่ากำลังรอ ต้นแบบที่สั่งทำไปอยู่  เพื่อเอามาทดสอบครั้งสุดท้าย
และนอกจากจะมีตัว LRBHO แล้วยังจะมี ตัวปลดลูกเลื่อนด้วย   
มีขายเมื่อไหร่ผมจะสั่งมาใส่ Saiga12  กับ AK47  เพราะนาย Cobra บอกว่าสามารถใช้กับ AK47 ได้   อิอิอิ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1068 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 09:29:10 AM »

แจ้งข่าว

ตอนนี้ที่ ไพศิษฐ์ มี ไซก้า .410 รุ่นตามภาพเหลือ 2 กระบอกครับ พานท้าย ซินเธติก ปืนใหม่แต่ทะเบียนปี 49 โอนเข้าชื่อบุคคลแล้ว ราคา 3 หมื่นต้นๆ ต่อรองกันเอง

รายละเอียด http://www.raacfirearms.com/Saiga_410.htm

จบข่าว

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #1069 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 10:50:31 AM »

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

ติดตามโดยตลอดจนได้เป็นเจ้าของ ขอบคุณมากครับ   ไหว้

ปีใหม่ มีตัวใหม่ๆมาให้ชมกันครับ  http://www.rusmilitary.com/html/firearms_saiga12.htm

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #1070 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 12:24:13 PM »

สาวกไซก้า ไปไหนกันหมด  เยี่ยม เยี่ยม
LOVE GUN 1911
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1071 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 09:32:21 AM »

สาวกไซก้า ไปไหนกันหมด  เยี่ยม เยี่ยม
ไปอยู่ที่นี่ครับ  http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=80783.105
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #1072 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 09:49:53 AM »

สาวกไซก้าไปเลือกปืนอยู่มั๊งครับ? ไกอาร์ม มีเข้ามา 2 รุ่น

เดิมๆ 65,000

รุ่นใหม่ 90,000 (กระโจมมือหน้าแบบไรเฟิล AK รางบนและล่างหน้ากระโขมมือล่าง บ่อแมก แมกรุ่นใหม่บรรจุแบบไม่ต้องเกี่ยว 8 นัด 2 อัน ศูนย์หลังปรับได้แบบไรเฟิล AK ด้ามมนไม่กัดมือ ปลดสไลท์แบบใหม่ ปลอกลดแสง)

Thou shalt not rely on help from the stranger.
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #1073 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:33:19 AM »

สาวกไซก้าไปเลือกปืนอยู่มั๊งครับ? ไกอาร์ม มีเข้ามา 2 รุ่น

เดิมๆ 65,000

รุ่นใหม่ 90,000 (กระโจมมือหน้าแบบไรเฟิล AK รางบนและล่างหน้ากระโขมมือล่าง บ่อแมก แมกรุ่นใหม่บรรจุแบบไม่ต้องเกี่ยว 8 นัด 2 อัน ศูนย์หลังปรับได้แบบไรเฟิล AK ด้ามมนไม่กัดมือ ปลดสไลท์แบบใหม่ ปลอกลดแสง)
พี่ครับพอจะมีรูปตัวรุ่นใหม่ไหมครับ ไหว้

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #1074 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:38:37 AM »

รุ่นนี้ละครับ ไม่นับกล้อง อิ อิ หลงรัก

รีบๆ ครับ ช้า หมด อด ซื้อ ครับ น้ำลายหก

Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1075 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 12:35:28 PM »

เงินหมดก็อดซื้อครับ คิก คิก

อยากได้ครับ เศร้า
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1076 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 01:20:53 PM »

ตอนนี้มีปัญหาอย่างเดียวครับกับไซก้าผม

หาเงินมาซื้อขนมให้ลูกเคี้ยวเล่นไม่ไหว อิอิ

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #1077 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:00:56 PM »

เงินหมดก็อดซื้อครับ คิก คิก

อยากได้ครับ เศร้า

ของคุณ Pong ก็แต่งสวยเต็มที่ใช้งานได้ดีแล้วนี่ครับ

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #1078 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:02:25 PM »

ตอนนี้มีปัญหาอย่างเดียวครับกับไซก้าผม

หาเงินมาซื้อขนมให้ลูกเคี้ยวเล่นไม่ไหว อิอิ

ยิ้มีเลศนัยอิ อิ ไม่รู้ผมจะเจอชะตากรรมแบบเดียวกันหรือเปล่า? สงสัยต้องข่มใจไม่ยิงนัดแรก จะได้ไม่ติดใจ คิก คิก

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1079 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:06:08 PM »

ปรับเป็น # 2 แล้วซื้อขนมที่หัวหมากให้ลูกกินดิถูกหน่อย Wink Cheesy
หน้า: 1 ... 69 70 71 [72] 73 74 75 ... 144
  พิมพ์