๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 05:53:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 144
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองไซก้า (Saiga-12)  (อ่าน 545663 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #810 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 06:00:43 AM »

สงสัยเสียตังค์อีกแระ  อิอิ
พี่ต้อยรับซาลาเปาไหมครับ อิอิ
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ได้แล้วลองยิงอย่างที่ผมทำให้ดูนะครับพี่ ยิงทีเดียวทีละกล่อง อิอิ

เกรงว่าลำกล้องจะเชิดจนโดนไม้กั้นเหนือหัวพังหมดน่ะสิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Isara
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #811 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:42:59 AM »

ใครมีแม็กเปา  เอามาอวดกันหน่อยครับ  อิอิ

เดี๋ยวไปยืมเขามาถ่ายรูปโชว์ให้ดูครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #812 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:50:31 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ได้แล้วลองยิงอย่างที่ผมทำให้ดูนะครับพี่ ยิงทีเดียวทีละกล่อง อิอิ

เกรงว่าลำกล้องจะเชิดจนโดนไม้กั้นเหนือหัวพังหมดน่ะสิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
อิอิอิ คร้าบผม
ใครมีแม็กเปา  เอามาอวดกันหน่อยครับ  อิอิ

เดี๋ยวไปยืมเขามาถ่ายรูปโชว์ให้ดูครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เหอะ เหอะ  เฮียตังแกจะคืนให้เหรอ อิอิ
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #813 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 09:51:09 AM »

เหอะ เหอะ  เฮียตังแกจะคืนให้เหรอ อิอิ
แม็กกลม 20 นัด;D
เบเนลี่ ต่อ หลอดงานเข้า ขำก๊าก

แบบนี้จะมีการออก กฎ ใหม่มากีดกัน ไซก้าออกไปอีกมั้ย ครับ

เคยใด้ยิงว่า เอาไซก้าไปลง ลูกซอง ออโต้รุ่นโปรดักชั่นไม่ใด้
ต้องขึ้นไปเล่น โมดิฟาย ไหว้

เลยแต่ง ซะ Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #814 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:39:26 PM »

เบเนลี่ ต่อ หลอดงานเข้า ขำก๊าก

แบบนี้จะมีการออก กฎ ใหม่มากีดกัน ไซก้าออกไปอีกมั้ย ครับ

เคยใด้ยิงว่า เอาไซก้าไปลง ลูกซอง ออโต้รุ่นโปรดักชั่นไม่ใด้

จุ๊ๆๆๆๆ  อย่าเอ็ดไปซิ  อิอิ
Isara
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #815 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:58:08 PM »

อ้าวเหรอครับ....ไซก้าเดิมๆไม่แต่งโดนห้ามลงรุ่นโปรดักชั่นเหรอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #816 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:01:58 PM »

อะไรเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

สิบล้อ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #817 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 10:40:41 PM »

ซาละเปาน่ากินจัง  น้ำลายหก

เอาไงดีน้า บ่อแม๊ก...ไม่เอาบ่อแม๊ก...บ่อแม๊ก...ไม่เอาบ่อแม๊ก...
ให้ปืนมาแน่ๆก่อนแล้วค่อยคิด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ
เพราะที่นี่คือแผ่นดินของพ่อ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #818 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 08:32:10 AM »

อยากใด้ มั่งอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่องไทย มีใครรับสั่งบ้าง  น้ำลายหก

รบกวน ถามพี่ เจษ 2เรื่อง ครับ
1.แม็ก ตัวนี้ ใส่กระสุนใด้ 1 รอบวง เท่านั้น หรือครับ มีโอกาส โมเพิ่มใด้มั้ย Huh
   ถ้าใส่ได้ หลายรอบ แบบ RPK คง มั้นน่าดู แบบ 1 แม็ก 50 นัด ยิ้มีเลศนัย
2.แม็ก โหล (12นัด) ของ ชัวไฟย์ น่าใช้มั้ยครับ
http://www.mississippiautoarms.com/index.php?main_page=product_info&cPath=25_31&products_id=369

ขอบคุณครับ ไหว้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #819 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 08:40:56 AM »

อยากใด้ มั่งอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่องไทย มีใครรับสั่งบ้าง  น้ำลายหก

1.แม็ก ตัวนี้ ใส่กระสุนใด้ 1 รอบวง เท่านั้น หรือครับ มีโอกาส โมเพิ่มใด้มั้ย Huh
   ถ้าใส่ได้ หลายรอบ แบบ RPK คง มั้นน่าดู แบบ 1 แม็ก 50 นัด ยิ้มีเลศนัย
2.แม็ก โหล (12นัด) ของ ชัวไฟย์ น่าใช้มั้ยครับ
http://www.mississippiautoarms.com/index.php?main_page=product_info&cPath=25_31&products_id=369

ลองติดต่อเฮียตังดูครับ
1. หมุนได้รอบเดียวครับ  20นัด  ถ้าลูกเลื่อนปิดต้องใส่ 19 นัด     แขวนลูกเลื่อนไว้ใส่ 20 นัดได้ครับ
2. แม็กของ surefire ใช้ได้ครับ   แต่ขอบอกว่าไม่ใช่ของบริษัท Surefire ที่ทำไฟฉายนะครับ   คนละบริษัทกัน
แม็ก surefire จะมี 8 10 12 นัดครับ   สำหรับผม 8 นัดสะดวกสุด  10 นัดยาวไปหน่อย  12 นัดไม่ต้องพูดกันเลยครับ อิอิ
ของ AGP ก็ใช้ได้   เสียดายที่ของ Promag มีปัญหาเพราะทำได้สวยดี
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #820 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 11:22:40 AM »

ซาลาเปา ใช้กับปืนที่ติดบ่อแม็ก ได้มั้ยครับพี่   .......    ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #821 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 08:06:31 PM »

ลองติดต่อเฮียตังดูครับ
1. หมุนได้รอบเดียวครับ  20นัด  ถ้าลูกเลื่อนปิดต้องใส่ 19 นัด     แขวนลูกเลื่อนไว้ใส่ 20 นัดได้ครับ
2. แม็กของ surefire ใช้ได้ครับ   แต่ขอบอกว่าไม่ใช่ของบริษัท Surefire ที่ทำไฟฉายนะครับ   คนละบริษัทกัน
แม็ก surefire จะมี 8 10 12 นัดครับ   สำหรับผม 8 นัดสะดวกสุด  10 นัดยาวไปหน่อย  12 นัดไม่ต้องพูดกันเลยครับ อิอิ
ของ AGP ก็ใช้ได้   เสียดายที่ของ Promag มีปัญหาเพราะทำได้สวยดี
สวัสดีครับพี่เจษ

วันนี้เข้าไปหาเฮีย ตัง แล้วพี่
แกบอก แกยังไม่มีเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุย กัน 20 นาที เสียเงินค่าปรึกษาไป 12300 บาท หัวเราะร่าน้ำตาริน
ใด้ ของแต่ง 870 กลับมา แทน คิก คิก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #822 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 11:08:25 PM »

สวัสดีน้อง Pong
" อยากกินอาหารให้อร่อยๆต้องใจเย็น " ( ม.ร.ว. ถนัดศรี ) อิอิอิ
ซาลาเปา ใช้กับปืนที่ติดบ่อแม็ก ได้มั้ยครับพี่   .......    ไหว้
นาย Mike คนที่ทำแม็กเปาขาย  เคยบอกไว้ว่าจะทำ  บ่อแม็กขาย   ทั้งแบบที่ใช้กับแม็กเปาได้  และใช้กับแม็กธรรมดาได้   แต่จากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้ทำขาย  ทั้งๆที่ตัว photo type ทำไว้แล้ว
ก่อนจะทำแม็กเปาขาย  คุยกันบ่อย  PM หรือ E-mail จะตอบทันที  แต่ตอนนี้มันซิรวยแล้ว  มันซิบ่ตอบใครทั้งน้านเลย
นาย Cobra กับ Mike ก็ซี้ปึกปักกันมันจะไม่ตอบเลย  ไอ้เวร....
นาย Cobra คือคนที่จะทำตัวแขวนลูกเลื่อนขาย   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2009, 11:30:15 PM โดย .40 S&W » บันทึกการเข้า
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #823 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 05:56:32 PM »

update MD20  Grin

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #824 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 06:02:06 PM »

รับ ขนมจีบซาลาเปาเพิ่มมั้ยครับ  Cheesy

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 144
  พิมพ์