๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 02:02:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปยื่น ป1 มาแล้ว  (อ่าน 4120 ครั้ง)
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 03:53:50 PM »

เมื่อตะกี้นั่งทำงานเครียดเห็นเบอร์ท่านปลัดก็เลยโทรไปสอบถามเรื่อง ป1.

จขกท: สวัสดีครับคุณปลัด
ปลัด : สวัสดีคะ
จขกท: จะรบกวนสอบถาม ป1 ที่ยื่นไว้หนะครับ
ปลัด: ชื่ออะไรคะ (ผมบอกชื่อไป)
ปลัด: ป3 ออกแล้วนะคะนายท่านเซ็นให้แล้ว จะให้ส่งไปรษณ์ไปให้หรือมารับเองคะ ค่าส่งไปรษณีย์เดี๋ยวออกให้ก่อนก็ได้แล้วค่อยเอามาคืนตอนเอาปืนมาตรวจออก ป4

ผมจะไปรับเองก็บอกไม่เป็นไรกลัวเสียเวลากะค่าเครื่องเปล่าๆ  โอ้ววววววว  ทำไมอำเภอบ้านเกิดผมเจ้าหน้าที่น่ารักอย่างนี้!!!!!! อ้อ แต่ว่าได้มาแค่ขนาดเก้านะครับส่วนเดี่ยวลูกซองท่าน
รบกวนให้ผมยื่นหลังจากได้ ป4 ขนาดเก้าแล้วเพื่อไม่ให้ท่านลำบากใจก็เลย ok (ไม่มีค่าใช้จ่ายนอกระบบแม้แต่บาทเดียวครับ)
ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

Pragmatism
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:16:28 PM »

นี่มันเป็นละครสั้นนี่ ๙ วันทำการ เลขสวย เป็นมงคล ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เดี๋ยวได้ปืนแล้วนำมาแสดง ก็จะร่วมยินดีอีกครั้งหนึ่งนะครับ;D  อุ๊ย  ท่านใดให้ผมหนึ่งคะแนนเนี่ย ขอบคุณ ณ ที่นี้ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 07:27:20 PM โดย BIG BERETTA » บันทึกการเข้า

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
PROMSREE
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 07:44:55 AM »

นี่มันเป็นละครสั้นนี่ ๙ วันทำการ เลขสวย เป็นมงคล ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เดี๋ยวได้ปืนแล้วนำมาแสดง ก็จะร่วมยินดีอีกครั้งหนึ่งนะครับ;D  อุ๊ย  ท่านใดให้ผมหนึ่งคะแนนเนี่ย ขอบคุณ ณ ที่นี้ครับ Grin

เยี่ยม
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์