๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 09:31:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภูมิใจเสนอ...น้องโต๊ะ combat rifle  (อ่าน 4503 ครั้ง)
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 11:58:17 PM »

ส่วนอันดับ3ต้องจับตามอง...เดอะซัน(น้องซัน)ทายาทหัวปีแห่งบบท.  อนาคตทีมชาติแน่นอน...คราวนี้โดนน้องชาย(วิน)บีบที่สนาม2  น้องทั้งคู่ยิง.22นี้มา2ปีหาคนสู้ด้วยไม่ได้แล้ว...เก่งมั๊กๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 12:01:09 AM »

อดีตแชมป์ขอถ่ายภาพคู่กับอนาคตแชมป์สักหน่อย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 12:10:23 AM »

ทั้งวิน ทั้งซัน เห็นแล้วรู้สึกชื่นชมมากๆ แต่ก็อดสงสารน้องเค้าไม่ได้ครับ พอเริ่มยิงมาทางนี้เนี่ย เข้าใจความรู้สึกเลยครับว่าถ้าต้องไปยืนนิ่งๆยิงระบบสากลแล้วมันอึดอัดขนาดไหน มันไม่สนุกเหมือนกัน ไม่เฮ ไม่มีวิ่ง ไม่ได้แอ๊คชั่น เต็มที่คือเสียงตบมือเวลายิงรอบ final เข้าสิบ นอกนั้นก็ต้องเงียบๆ...

เมื่อปีที่แล้วได้ดูน้องซันยิงสั้นอัดลมคะแนนที่ออกมาก็ยอดเยี่ยมทีเดียวครับ ถ้าหากว่าขยันมาแข่ง ขยันมาคัดตัว ได้ติดธงแน่นอนครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:29:57 AM »

เห็นแล้วนึกถึงลูกคนรู้จักชาวฮ่องกงเลยพ่อชอบขับรถซื้อโกคาสตัวแข่งให้ลูกขับตั้งกะอายุ9ขวบ เค้าบอกจะปั้นให้เป็นนักแข่ง

ต้องดูประเภทและประเทศด้วยครับ
โกคาร์ทหรือ Kart  9 ขวบถือว่าธรรมดาครับ  ไทยเราก็เริ่มประมาณนี้ระหว่าง 8-12 ขวบ
อังกฤษและอิตาลีเฉลี่ยที่ 5-8 ขวบ  เร็วกว่าเพื่อน

ต้องฝากรถไว้ที่สนาม เหมือนปืนหรือเปล่าเจ้าค่ะ
ถ้าที่พัทยามีค๊อกฟิทให้เช่ารายเดือนคับมีช่างสนามคอยดูแลให้ด้วยหรือจะนำรถไปกลับเองก็ได้คับใส่ท้ายรถกระบะสบายๆๆคับรู้สึกจะได้2คันมั้งใส่ท้ายกระบะเนี้ย

หมายถึงที่ฮ่องกงเจ้าคะ ที่เมืองไทยไม่ต้องฝากปืนไว้ที่สนามเจ้าคะ

I am dying... -*-

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 09:00:34 AM »

.......กี่ขวบครับเนี่ย เก่งจริงๆ  Grin
น้องเค้าอยู่ ป. 4 เองค่ะ โชคดีที่คุณแม่สนับสนุน  Cheesy มีปืนแล้วนะ พานท้ายกำลังตัดทำอยู่ที่บางบัวทอง (ด้ามจิ๋วเดียวเองอ่ะค่ะ)  Wink

คุณปูจ๋าครับ..........ที่สนามบางบัวทอง รับทำพานท้าย10/22 สำหรับเด็ก 10-12 ขวบ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ที่บางบัวทอง รับทำตาม order ค่ะ คุณมะขิ่น (เฉพาะ 10/22 นะคะ)  Wink ถ้ายังไงก็ลองโทร.หาพี่ชัยที่สนามบางบัวทองดูค่ะ 0 2922 7004-5 ค่ะ  Cheesy

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 10:48:43 AM »

เออ........ขอโทษคับเข้าใจผิดอ่า.เค้ามาแข่งบ้านเราคับคุณโบว์ส่วนที่ฮ่องกงไม่ได้ถามคับ รถเค้าก็ฝากไว้ที่บ้านเรานี้ละคับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 10:49:54 AM »

.......กี่ขวบครับเนี่ย เก่งจริงๆ  Grin
น้องเค้าอยู่ ป. 4 เองค่ะ โชคดีที่คุณแม่สนับสนุน  Cheesy มีปืนแล้วนะ พานท้ายกำลังตัดทำอยู่ที่บางบัวทอง (ด้ามจิ๋วเดียวเองอ่ะค่ะ)  Wink

คุณปูจ๋าครับ..........ที่สนามบางบัวทอง รับทำพานท้าย10/22 สำหรับเด็ก 10-12 ขวบ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ที่บางบัวทอง รับทำตาม order ค่ะ คุณมะขิ่น (เฉพาะ 10/22 นะคะ)  Wink ถ้ายังไงก็ลองโทร.หาพี่ชัยที่สนามบางบัวทองดูค่ะ 0 2922 7004-5 ค่ะ  Cheesy

ขอบคุณครับ..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 10:54:07 AM »

เออ........ขอโทษคับเข้าใจผิดอ่า.เค้ามาแข่งบ้านเราคับคุณโบว์ส่วนที่ฮ่องกงไม่ได้ถามคับ รถเค้าก็ฝากไว้ที่บ้านเรานี้ละคับ

Smiley

I am dying... -*-

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์