๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 07:27:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังกันด้วยครับ  (อ่าน 3459 ครั้ง)
trinnawat *love the king*
สัญชาติมังกร ย่อมไม่ร้องครวญครางให้พวกกุ้งปลามันได้ยิน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 03:48:35 PM »

จะไปใหนมาใหนทีก็ต้องระวังตัวกันให้มากๆหน่อย ขอบคุณครับที่ช่วยเตือน Cool

ENDURO CLASSIC THAILAND
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 08:37:20 PM »

ขอบคุณครับ..
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:32:17 PM »

ขอบคุณมากครับ...แต่ยังไม่หายเมา...ดีครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Step&Time-รักในหลวง

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 49

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:32:37 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลข่าวสาร
จะได้ระวังไว้ครับ
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:37:16 PM »

อันตรายจริงๆ  ใจคนเดี๋ยวนี้ทำด้วยอะไร 

เพียงแค่ต้องการทรัพย์สินถึงกับต้องทำร้าย ต้องฆ่า กันแล้ว ตกใจ
T-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 140

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 10:10:46 PM »

จะปลดทุกข์ แต่ เกือบจะมีทุกข์

โจรผู้ร้ายเดี๋ยวนี้ เยอะจริงๆ

ขอบคุณครับ (ต้องระวังตัวแล้วเรา ชอบเข้าห้องน้ำปั้ม ด้วย)
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 11:05:06 PM »

ขอบคุณมากครับ เดี่ยวนี้อยู่ที่ใหนก็อันตรายจริงๆ

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 11:10:00 PM »

ขอบคุณมากครับ

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 02:45:23 AM »

อื่ม.......
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 03:11:07 AM »

Grin มีบางท่านขับรถมาไกลๆแวะปั๊ม มักจะไม่ดับเครื่องยนต์แล้วรีบเข้าห้องน้ำถ้ามากับเพื่อนก็ยังช่วยกันดูได้แต่มาคนเดียวกลับออกมาปรากฎว่ารถหายไปแล้วเรื่องอย่างนี้ก็เคยเกิดขึ้นครับ..บางครั้งพวกนี้มันเห็นเหยื่อเมา หรือมาคนเดียวมันก็ตามไปเอากุลแจอย่างที่สมาชิกกล่าวมาข้างต้นครับ Angry
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 04:34:37 AM »

Grin มีบางท่านขับรถมาไกลๆแวะปั๊ม มักจะไม่ดับเครื่องยนต์แล้วรีบเข้าห้องน้ำถ้ามากับเพื่อนก็ยังช่วยกันดูได้แต่มาคนเดียวกลับออกมาปรากฎว่ารถหายไปแล้วเรื่องอย่างนี้ก็เคยเกิดขึ้นครับ..บางครั้งพวกนี้มันเห็นเหยื่อเมา หรือมาคนเดียวมันก็ตามไปเอากุลแจอย่างที่สมาชิกกล่าวมาข้างต้นครับ Angry

หายจริงๆครับเจอมาเเล้วกรุงเทพเเถบในเมือง  คือว่าลูกน้องผมเข้าไปปลดทุกข์น้อยไม่ดับเครื่องกุญเเจคาไว้ออกมาอีกที่รถหาย  แต่มีรถอีกคันเหมือนกันจอดอยู่ข้างๆ  ไปแจ้งความตำรวจสกัดจับได้สอบคนที่ขับไปได้ความว่าขับผิดคัน  ไม่รู้ว่ามันจะหลงอะไรขนาดนั้น  ลูกน้องโดนด่าหูอื้อและคงเข็ดไปอีกนานทั้งเค้าเเละผม

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 04:53:18 AM »

ถ้าเราคิดว่าที่ไหนมันอันตราย ณ. เวลานั้นเราควรคิดแบบโจร (แค่คิด.)  แล้วเราจะไม่มีอันตราย.  Wink
suradate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 02:12:54 PM »

ขอบคุณมากครับ...............งง

if you want peace, prepare for war
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 07:05:09 PM »

ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่าน ... เวลาเข้าห้องน้ำที่ปั๊มน้ำมันตอนกลางคืน ผมก็เสียว ๆ เหมือนกัน ถ้ามีใครเดินมาข้างหลังตอนกำลังฉี่อยู่ เจอหลายทีแล้ว... ดีว่ายังไม่เกิดเหตุการณ์ร้าย ๆ กับผม...

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 07:18:06 PM »

ขอบคุณครับ   ทีหลังเวลาเข้าฉี่ในห้องน้ำตอนดึก ๆ  ในปั๊ม   นอกจากปืนประจำตัวแล้ว  ผมคงต้องถือปืนจริง ๆ อีกกระบอก   Cool

""
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์