๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:10:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มุมอร่อย..(ศรีราชา ชลบุรี )  (อ่าน 14040 ครั้ง)
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 01:51:00 AM »

อื่ม....อร่อย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 08:31:21 AM »

น่าไปชิมครับ Grin Grin Grin
เวลามายิงที่นวมินทร์..........ขับรถเมาเรื่อยๆผ่านบางพระมาถึงสนามยิงปืนวชิราวุธ
ชิดขวา.......เลี้ยวไฟแดงนิดเดียวเอง Wink Cheesy

ม่ายไหวมั้งครับพี่ต้อย....ขับรถเมาเรื่อยๆนี่ตำรวจจับนะพี่......อิอิ
จ๊ากกกกกกก.......พลาดท่าให้ผู้การซะแล้ว 55555555555

อาหารอร่อย บริการยังไม่ดีนัก ร้านที่ศรีราชาทั้งที่เปิดมานานเป็นต้นตำรับ มุมอร่อย
ที่สำคัญดูบิลก่อนจ่ายเงินนะ มั่วสุดๆ วันเสาร์ อาทิตย์ เพราะลูกค้ามาก
อืมมมมมมมม..............เคยเจอมาเหมือนกัน Grin
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 08:45:58 AM »

Grin หุ้นส่วนใหญ่
หนึ่งในหุ้นส่วนร้าน บ้านอยู่หลังวังฯ ครับ เล่นปืนด้วย จบ อสช. ศรีราชา....รุ่นพี่ผมเอง...

Grin ใช่แล้วครับ พวกรุ่นพี่ 36
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 08:48:06 AM »

ตกใจเคยนั่งที่ระยอง...น้องที่ไปด้วยบอกไม่อร่อยครับ...แต่ไม่ซีเรียส..อาจเป็นเพราะวันนั้นนั่งตรงกลาง...ไม่ได้นั่งมุมร้านครับ น้ำลายหก
.......................ดอกเล็กๆ Grin Grin Grin

อาหารอร่อย บริการยังไม่ดีนัก ร้านที่ศรีราชาทั้งที่เปิดมานานเป็นต้นตำรับ มุมอร่อย
ที่สำคัญดูบิลก่อนจ่ายเงินนะ มั่วสุดๆ วันเสาร์ อาทิตย์ เพราะลูกค้ามาก

.....ข้อนี้เรียกว่ามาตราฐานเดิมครับ...เทียบ ISO  พวก BBQI คงให้ผ่านตลอดครับเป็นมานาน หัวเราะร่าน้ำตาริน
......ระวังกันด้วยน่ะครับ....ระยะหลังทั้งราคาและปริมาณความสด อร่อย อยู่ในขั้น ธรรมดา แพงครับ
........ไม่ได้ว่าน่ะครับ...บอกผ่านเฉยๆ.. Angry Angry
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:18:27 AM »

Grin ชอบตรงอาหารออกเร็วครับ.........
454.แคซูล
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 12:09:20 AM »

Cheesyร้านบรรยากาศดี  ติดทะเล   ทั้ง   นาเกลือ  และศรีราชา     ผมกินเกือบทุกวัน    Cheesy   ไม่ได้โม่  น่ะครับ Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 12:32:53 AM »

น่าไปชิมครับ Grin Grin Grin
เวลามายิงที่นวมินทร์..........ขับรถเมาเรื่อยๆผ่านบางพระมาถึงสนามยิงปืนวชิราวุธ
ชิดขวา.......เลี้ยวไฟแดงนิดเดียวเอง Wink Cheesy

ม่ายไหวมั้งครับพี่ต้อย....ขับรถเมาเรื่อยๆนี่ตำรวจจับนะพี่......อิอิ
จ๊ากกกกกกก.......พลาดท่าให้ผู้การซะแล้ว 55555555555

นานๆพี่ต้อยจะพิมพ์ผิดซะที....ต้องไม่ปล่อยไว้ครับ......อิอิ.......ด้วยความเคารพรักครับ....

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 11:31:00 AM »

ผมเคยไปทานสาขาพัทยาครับ
ทานหอยกระจาว หรือ หอยอะไรสักอย่าง เหมือนหอยตลับแต่ตัวใหญ่มาก
ใหญ่ประมาณถ้วยกาแฟได้ ชอบครับ ชอบหอยใหญ่ๆ Grin Grin Grin  น้ำลายหก น้ำลายหก แต่ราคาสูงไปนิด
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 01:12:50 PM »

ผมเคยไปทานสาขาพัทยาครับ
ทานหอยกระจาว หรือ หอยอะไรสักอย่าง เหมือนหอยตลับแต่ตัวใหญ่มาก
ใหญ่ประมาณถ้วยกาแฟได้ ชอบครับ ชอบหอยใหญ่ๆ Grin Grin Grin  น้ำลายหก น้ำลายหก แต่ราคาสูงไปนิด

เพิ่งจะรู้ว่าท่าน วมต. ปิ๊ก ของเราชอบหอย  หย่าย..ยย  หย่า.ยยย  Grin Grin
z9999
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 09:46:39 AM »

Tongue  ร้านมุมอร่อย  นาเกลือ    ดีทุกอย่าง   เสียอย่างเดียว    ศุกร์  เสาร์  ไปทีไรไม่ได้กิน  โต๊ะเต๊มทุกที่ :Smiley
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์