๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:42:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมการแข่งขันรายการ "SIX ONLY BIRA CHAMPIONSHIP 2010"  (อ่าน 41561 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #210 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 06:55:05 PM »

วันอาทิตย์เรามีแข่งยิงปืนนะครับครั้งแรกที่ ลูกโม่ ปะทะ Semi-Auto พี่สิงห์จัด Grin Grin Grin ยินดีต้อนรับนักกีฬาทุกท่านครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #211 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 06:48:27 AM »

พรุ่งนี้มายิงเหล็กกันครับ six only Grin Grin Grin

ออโต้
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #212 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 08:31:03 AM »

ขอแผนที่ทางไปสนามหน่อยครับ.. ไม่เคยไปงะ.. Grin
TKS
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 09:22:08 AM »

ขอแผนที่ทางไปสนามหน่อยครับ.. ไม่เคยไปงะ.. Grin

ใช้เส้นทาง กรุงเทพ-ระยอง เลยครับ มอเตอร์เวย์สะดวกสุด เดี๋ยวหาแผนที่ให้นะครับ
TKS
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #214 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 09:27:59 AM »

รบกวนอย่างนี้ดีกว่าครับ เข้าไปที่ กิจกรรมและการแข่งขัน หน้า 6 กระทู้ BIRA TEST MATCH  JAN 2010 มีรายละเอียดพร้อมแผนที่ ละเอียดใน หน้า 11 ของกระทู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2010, 01:00:49 PM โดย TKS » บันทึกการเข้า
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #215 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 08:51:47 PM »

Grin Grin six only จบไปแล้วนะครับ   ออโต้ได้ เฮ ครับ   Grin Grin

ปล. ยิงหกนัดรู้เลยครับปืนลูกโม่เนี่ย ยิง IPSC มันบีบขนาดไหน  ชาวลูกโม่สุดยอดครับ  เยี่ยม

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
timo
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #216 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 09:04:18 PM »

เป็นอีกรายการที่สนุกมากของปีนี้ครับ มันส์มาก
ขอขอบคุณพี่สิงห์มากครับ ปีหน้าเอาอีก คราวนี้ของเพลท STAR ด้วยนะครับ แล้ว Open บังคับ 6 นัดเหมือนกัน

สุดยอด หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #217 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 09:28:06 PM »

เป็นอีกรายการที่สนุกมากของปีนี้ครับ มันส์มาก
ขอขอบคุณพี่สิงห์มากครับ ปีหน้าเอาอีก คราวนี้ของเพลท STAR ด้วยนะครับ แล้ว Open บังคับ 6 นัดเหมือนกัน
สุดยอด หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เห็นด้วยครับพี่  Grin Grin  วันนี้ยิงตามโอเพ่นซะหลงเสียงเลย อิอิ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #218 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 08:13:11 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่สิงห์ฝากขอบคุณ  ผู้ใหญ่ใจดี  ป๋าชิว  นักกีฬาดีเด่นประจำแมทซ์นี้  เดินทางถึงสนามแต่เช้าเลย  ขอบคุณพี่ๆ  เพื่อนๆ  น้องๆ  นักกีฬายิงปืนทุกท่าน  ที่เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้  ถึงจำนวนนักกีฬาจะน้อยไปหน่อย ...........(เสียงบ่นจากพี่สิงห์)  ขอบคุณผู้กล้าหลายท่านที่ยอมทิ้งปืนออโต้มาจับลูกโม่  และได้รู้ซึ้งถึงสัจจะธรรมว่าลูกโม่ยิงแล้วเป็นงัย  อย่างเช่น วมต.เหน็บลูกไปเต็มเอวแต่ออกอาการท้อ  เพราะเจอเป้าไกลๆ  ยิงซะหมดเอวเลยต้องส่งให้กับมืออีก ๒ โม่  เห็นแล้วแทบแย่(ขำขำนะปิ๊ก)  และสุดท้ายขอบคุณพี่บอยสนามพีระที่ได้จัดแมทซ์มันส์ๆ นี้ให้เกิดขึ้นและสำเร็จลงได้ด้วยนี้  พร้อมทั้งอาหารการกินที่เต็มที่ทุกครั้งที่จัด  พบกันใหม่เมื่อชาติต้องการนะครับ  ด้วยความขอบคุณอย่างยิ่ง 

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #219 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 09:41:14 AM »

ยินดีครับ พี่สิงห์ พี่หนุ่ม เมื่อวานเหมือนได้ไปซ้อมใหญ่  เยี่ยม

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #220 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 05:24:13 PM »

พี่สิงห์ฝากขอบคุณ  ผู้ใหญ่ใจดี  ป๋าชิว  นักกีฬาดีเด่นประจำแมทซ์นี้  เดินทางถึงสนามแต่เช้าเลย  ขอบคุณพี่ๆ  เพื่อนๆ  น้องๆ  นักกีฬายิงปืนทุกท่าน  ที่เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้  ถึงจำนวนนักกีฬาจะน้อยไปหน่อย ...........(เสียงบ่นจากพี่สิงห์)  ขอบคุณผู้กล้าหลายท่านที่ยอมทิ้งปืนออโต้มาจับลูกโม่  และได้รู้ซึ้งถึงสัจจะธรรมว่าลูกโม่ยิงแล้วเป็นงัย  อย่างเช่น วมต.เหน็บลูกไปเต็มเอวแต่ออกอาการท้อ  เพราะเจอเป้าไกลๆ  ยิงซะหมดเอวเลยต้องส่งให้กับมืออีก ๒ โม่  เห็นแล้วแทบแย่(ขำขำนะปิ๊ก)  และสุดท้ายขอบคุณพี่บอยสนามพีระที่ได้จัดแมทซ์มันส์ๆ นี้ให้เกิดขึ้นและสำเร็จลงได้ด้วยนี้  พร้อมทั้งอาหารการกินที่เต็มที่ทุกครั้งที่จัด  พบกันใหม่เมื่อชาติต้องการนะครับ  ด้วยความขอบคุณอย่างยิ่ง 

สนุกครับ ผมก็ยิงลูกหมดแม็คเหมือนกัน Grin Grin Grin 5555 ยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และที่หนึ่งครับพี่ศักดิ์ ยอดเสมอ

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #221 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 05:35:41 PM »

สนุกมากๆครับ  หลงรัก หลงรัก
ผมได้ที่โหล่เลย วะฮ่าๆๆ มันส์จริงๆ เสตจเดียวยิงไป 154วินาที
ยิงจนท้อ ท้อจนขำ ยิงไปขำตัวเองไปว่า ตรูมาทำอะไรที่นี่ฟระ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก
ยิงไม่โดน ง้าง single ก็แล้ว นั่งลงไปคุกเข่ายิงก็แล้ว เหลือนอนยิงอีกท่าเดียวที่ยังไม่ได้ทำ
ผลปรากฏว่าศูนย์มันเคลื่อน กว่าจะรู้ตัวก็สายเสียแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ชักจะติดใจซะแล้วครับ งวดหน้ามีอีกขอล้างตาด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
ขอบพระคุณผู้เกี่ยวข้องทุกท่านที่ทำให้มีแมทช์สุดประทับใจนี้ครับ จำไปจนวันตายเลย 5555
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #222 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 05:54:30 PM »

สนุกมากๆครับ  หลงรัก หลงรัก
ผมได้ที่โหล่เลย วะฮ่าๆๆ มันส์จริงๆ เสตจเดียวยิงไป 154วินาที
ยิงจนท้อ ท้อจนขำ ยิงไปขำตัวเองไปว่า ตรูมาทำอะไรที่นี่ฟระ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก
ยิงไม่โดน ง้าง single ก็แล้ว นั่งลงไปคุกเข่ายิงก็แล้ว เหลือนอนยิงอีกท่าเดียวที่ยังไม่ได้ทำ
ผลปรากฏว่าศูนย์มันเคลื่อน กว่าจะรู้ตัวก็สายเสียแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ชักจะติดใจซะแล้วครับ งวดหน้ามีอีกขอล้างตาด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
ขอบพระคุณผู้เกี่ยวข้องทุกท่านที่ทำให้มีแมทช์สุดประทับใจนี้ครับ จำไปจนวันตายเลย 5555

เยี่ยม เยี่ยมครับน้า  สู้จนกระสุนหยดสุดท้าย  Grin Grin

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #223 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 05:55:34 PM »

สเตจที่ 2  มีใช้มือซ้ายยิง ผมก็เรื้อนครับล่อไป 12 นัด เพลท 3 เพลท ยังไม่หมดเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

j.dam
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #224 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 07:38:15 PM »

มันส์....ครับ มีทุกรสชาติ...เอ๋อ...มั่ว...มึน...แม็กตกเสียบไม่เข้า  สาระพัด..สรุปแล้วมันส์ส์..ครับ..ชอบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์